Tết năm nay được tậu tivi mới

Hai Scm

Active Member
Em đã xài qua Sony lẫn LG, em thấy cả hai đều ngon.... nếu em có ngân sách 13tr thì em quất ngay 47LS4600 màn hình to coi sướng hơn

sheeppro

Member
Ðề: Tết năm nay được tậu tivi mới

samsung màu có ảo k mấy bác, sony thì thấy k hỗ trợ mkv nên em không đú với em này được

manhtran71

Well-Known Member

samsung màu có ảo k mấy bác, sony thì thấy k hỗ trợ mkv nên em không đú với em này được

Bác mua TV , bác đặt nặng tính năng hỗ trợ mkv, thì SS và LG là good rồi bác quang trọng màu sắc chi nữa, Lăn tăn lại khó mua sắm.

hungba193

hóng tiếp, đang quang tâm
con này sao nhỉ Sony KDL-40NX650 (40-inch, Full HD, LED TV) ?

ttdt1210

Well-Known Member
vote cho bác 1 phiếu Samsung :)>- cơ bản là em thích đồ của Samsung hơn Sony rồi, từ điện thoại tivi cho đến máy tính luôn =)) đồ Sony ngày xưa có vẻ bền chứ giờ lởm khởm lắm em mua laptop và tivi đều sony mỗi con đều đã bảo hành 1 lần cá biệt laptop vừa mở hộp đã phải bảo hành luôn và nó không cho đổi máy vì bên Sony Center nó không có quy định đổi máy cho khách hàng :-L

sheeppro

Member

từ đầu mình đã nói nhu cầu cao về hình ảnh khi xem hd, còn đọc mkv hay srt thì cho tiện thoy, nếu k hỗ trợ thì nối với con pc

ongancha

Member

Nếu chỉ muốn coi Tết thì Media Mart đang treo cho mượn 3000 chiếc TV SONY, LG, Samsung đó.
Làm cái 55,65 về xem lúc nấu bánh chưng.

huonglaichau3D

Re: Ðề: Tết năm nay được tậu tivi mới

Mình đang xài con LED 55'' của chú Sam nhưng vẫn đang mơ về em 90'' mà chưa biết khi nào quần em nó tụt xuống gối...ôi......

kudo1908

Active Member

vote SAMSUNG ES5600 vì thứ nhất là SAMSUNG hỗ trợ lướt wed khá tốt,2 SAMSUNG đầu tư mạnh vào thị trường VN,3 ai nói tivi SAMSUNG hình ảnh nhợt nhạt ? ko đẹp ? SONY cũng phải bỏ tiền mua panel do SAMSUNG OEM à nha.

Đúng với ý mình đang muốn hỏi, bác chủ chọn con nào rồi

sheeppro

Member

vẫn lót dép hóng cao nhân thoy, từ h tới tết cũng còn xa
Samsung ai dùng hàng hơn 3 4 năm thì cho em hỏi fát là màu có xuống sắc k

Bên trên