Thắc mắc về truyền hình 3D,HD SongHanTV của VTC tại Đà Nẵng

Ðề: Thắc mắc về truyền hình 3D,HD SongHanTV của VTC tại Đà Nẵng

Vừa chuyển sang chổ ở mới, theo các bạn, tại Đà nẵng hiện nay nên xài loại truyền hình nào là hợp lý nhất (chất lượng, số tiền ban đầu và hàng tháng)
p/s: mấy em Sông thu tiếp thị rát nhưng xài mấy năm rồi không thấy có gì hay.

tuanqb

Member

Bác nên xem chỗ bác ở dịch vụ IPTV có thể đến được không? Nếu được thì theo em bác nên dung IPTV như MyTV hoặc Sông hàn TV là ổn nhất(Làm luôn gói HD cho nó máu) trời mưa bão bác cứ việc đắp chăn mà thưởng thức truyền hình HD, còn chưa có dịch vụ IPTV thì đành phải hỏi tới mấy bác truyền hình vệ tinh thôi, bóng đá thì nhất là K ứt(thằng này giá hơi chát), sau nữa là VTC, còn bác mê phim ảnh thì nên chọn AVG(Hợp túi tiền, giá thành lắp đặt không quá cao..tổng chi phí ban đầu khoảng 1.700.000)

love edition

Bác nên xài qua MyTV đi chứ SongHanTV rất chuối, không nên sử dụng. Từ tháng 7/2012 đến nay server phim thì không up phim gì hết đã vậy còn bị lỗi thường xuyên. Nhưng vẫn giởi giấy báo thu cước đều đều và không có hình thức đền bù nhưng tháng Server lổi không xem đc cho khách hàng. Mình ức chế quá đã không xài SHTV từ lâu rồi và hôm nay nhận đc giấy báo nếu không thanh toán cước thì sẽ bị truy tố như vậy có ghê không ? Hỏi như vậy SHTV còn quan tâm đến khách hàng không ? hay là đem con bỏ chợ ? Chất lượng như vậy có đáng để thu phí khách hàng không ?

Bên trên