Thắc mắc về truyền hình 3D,HD SongHanTV của VTC tại Đà Nẵng

holiman

Ðề: Thắc mắc về truyền hình 3D,HD SongHanTV của VTC tại Đà Nẵng

cái hệ thông này lag ghê hồn lắm hả các bác ?
Không có dâu bác. Bác cứ đến các điểm trên xem thử đi. ok lắm. Còn đê láp đặt cho bác thì bên VTC và VNPT phải khảo sát chất lượng nhà bác đã. Khi đã ok thì mới tiến hành lắp. Nên sẽ fix được nhiều về tình trạng lag, giật

Chỉnh sửa lần cuối:

crazy

Không có dâu bác. Bác cứ đến các điểm trên xem thử đi. ok lắm. Còn đê láp đặt cho bác thì bên VTC và VNPT phải khảo sát chất lượng nhà bác đã. Khi đã ok thì mới tiến hành lắp. Nên sẽ fix được nhiều về tình trạng lag, giật

Em nghe nói có chương trình = miễn phí 100% thiết bị (kể cả lắp đặt) và tăng 1năm phí nữa - cái này nhiều người nói lắm mềnh thích ghê !
nếu đúng Bác giúp Em 2 bộ nhé Anh Em HD với nhau cả mà hì hì hì có gì thì Em hậu ta Bác 2t phim Điệp Viên coi lòi con mắt lun !

holiman

Em nghe nói có chương trình = miễn phí 100% thiết bị (kể cả lắp đặt) và tăng 1năm phí nữa - cái này nhiều người nói lắm mềnh thích ghê !
nếu đúng Bác giúp Em 2 bộ nhé Anh Em HD với nhau cả mà hì hì hì có gì thì Em hậu ta Bác 2t phim Điệp Viên coi lòi con mắt lun !
Hehe, vụ này minh làm ở VTC còn chưa nghe nữa nhé.

crazy

Hehe, vụ này minh làm ở VTC còn chưa nghe nữa nhé.

Oh my god ! Bác là người nhà của Cty hèn gì ! Bác phải coi lại đi chứ thông tin của Bác ít quá -- Thông tấn xã vĩa hè có tin nhanh lắm Bác ơi hi hi hi Bom nổ tùm lum

holiman

xài kinh 2 màu thôi la cung ok rùi

phuocgia

Member

thế có được khuyễn mãi gì thêm ko bác? Em hỏi thật đấy;)

holiman

thế có được khuyễn mãi gì thêm ko bác? Em hỏi thật đấy;)
Được khuyến mãi 3 tháng cước sử dụng trọn gói. Nếu hôm nay bác lắp đặt thì đến tháng 4 mới bắt đầu trả cước

phuocgia

Member

Được khuyến mãi 3 tháng cước sử dụng trọn gói. Nếu hôm nay bác lắp đặt thì đến tháng 4 mới bắt đầu trả cước

nghĩa là từ đây đến cuối tháng phải lắp đặt thì mới được khuyến mãi hả bác? Nói e biết rõ để em còn múc luôn :D

holiman

nghĩa là từ đây đến cuối tháng phải lắp đặt thì mới được khuyến mãi hả bác? Nói e biết rõ để em còn múc luôn :D
Yes, chính xác là đến ngày 05/1/2010 là hết chương trình khuyến mãi.

jackyla0828HD

Thong tin nay bac chu Thot ko tra loi nhi? Tuy nhien Theo em thi xem Bang kinh 2 mau thoi

Bác Phúc khỏe ko? lên dàn 3D chưa? ở đà nẵng đã có phòng chiếu 3D rồi đó. hihihi, đó bác biết ai lắp đặt nè. hihihihi.
Còn về VTC phát 3D thì, ở nước ngoài phát dạng side-by-side, xem world cup thì biết, nên chắc bọn VTC cũng sẽ phát dạng này thôi.

holiman

Bác Phúc khỏe ko? lên dàn 3D chưa? ở đà nẵng đã có phòng chiếu 3D rồi đó. hihihi, đó bác biết ai lắp đặt nè. hihihihi.
Còn về VTC phát 3D thì, ở nước ngoài phát dạng side-by-side, xem world cup thì biết, nên chắc bọn VTC cũng sẽ phát dạng này thôi.
Riêng trên hệ thống SHTV thì có rất nhiều dạng 3D đấy bác, không riêng gì side by site đâu. Cứ tậu một cái về nhà tết này xem là biết ngay mà :-j

Tomykhoai

Active Member

Riêng trên hệ thống SHTV thì có rất nhiều dạng 3D đấy bác, không riêng gì side by site đâu. Cứ tậu một cái về nhà tết này xem là biết ngay mà :-j

Tậu đi anh em. SHTV sẽ tài trợ tất cả các loại kính 3D cho anh em để xem tất cả các dạng 3D mà SHTV phát sóng.

holiman

Tết này anh em nào chưa kịp tậu dàn Karaoke thì chơi đỡ Karaoke - HD của SongHanTV nhé. Mục này đang khuyến mãi Free
Ngoài ra tết này còn trải nghiệm thêm với việc đọc báo trên TV nữa các bác nhé.
index.php

index.php

Đặc biệt:

phuocgia

Member

phòng chiếu 3D ở đâu vậy bác, đừng nói với em mà rạp Mega nhé :D

holiman

Theo lịch phát sóng của songHanTV
Tối nay 22h ngày 26/10/2010 mới các bác đón xem phim 3D "Giáng Sinh yêu Thương" nhé.
Mời các bác đón xem trên kênh VTC-HD3 của Sông Hàn TV và của hệ thống vệ tinh VTC nhe

holiman

Tậu đi anh em. SHTV sẽ tài trợ tất cả các loại kính 3D cho anh em để xem tất cả các dạng 3D mà SHTV phát sóng.
3D phát trên sóng VTC HD3 là dạng side-by-side nhé bác
Phim trên VOD là dạng red/cyan
Em báo các bác biết để tậu kính

Tomykhoai

Active Member

3D phát trên sóng VTC HD3 là dạng side-by-side nhé bác
Phim trên VOD là dạng red/cyan
Em báo các bác biết để tậu kính

Mắt em bị lác thì mua kính gì để xem 3D mà không bị vẹo vẹo hả Bác ??

holiman

Mắt em bị lác thì mua kính gì để xem 3D mà không bị vẹo vẹo hả Bác ??
Mắt lác thì không nên xem thể loai 3D bác àh. vì có xem cung khó phân biệt được 2D hay 3D. vậy nên bác xem HD là ok roài

holiman

Gửi các bác danh sách phim mới sẽ up trong tuần trên hệ thống SHTV
27/12/2010 Quái vật ác chiến người ngoài hành tinh
28/12/2010 Đại dịch
29/12/2010 Đệ tử ma cà rồng
30/12/2010 Viên cảnh sát rắc rối
31/12/2010 Cuộc hẹn dưới hỏa ngục
01/01/2011 Vũ điệu đường phố 3D
02/01/2011 Nữ điệp viên Saltư
trên hệ thống này mỗi ngày có 1 phim HD mới nhé

Bên trên