[Thăm Dò]Bạn đang dùng đầu phát HD thương hiệu gì?

Bạn đang dùng đầu phát HD thương hiệu gì?

• Số lượng người bầu chọn
    1,019
  • Poll closed .

duonglv

Well-Known Member
Ðề: [Thăm Dò]Bạn đang dùng đầu phát HD thương hiệu gì?

Thông báo với mọi người tình hình bầu chọn của TizzBird, Xtreamer có những thành viên bầu chọn theo kiểu bán muốn đưa sản phẩm mình lên % cao làm mất đi ý nghĩa của topic.

Đề nghị mod xem xét.

nhì vào link này thì sẽ hiểu [Thăm Dò]Bạn đang dùng đầu phát HD thương hiệu gì? - Xem Kết Quả Phiếu

Xem cái link này thấy buồn cười ghê :)) như kiểu vứt rác sang nhà hàng xóm xong lên phường báo cáo mách bọn kia làm ô nhiễm môi trường :)) có mỗi 1 cái nhà sạch sẽ, văn minh...

angle

Active Member

Xem cái link này thấy buồn cười ghê :)) như kiểu vứt rác sang nhà hàng xóm xong lên phường báo cáo mách bọn kia làm ô nhiễm môi trường :)) có mỗi 1 cái nhà sạch sẽ, văn minh...

nói như bác ý là sao? phát ngôn uống lưỡi nha.

Đề nghị Mod xóa cái bài này đi ạ, để thêm thành mất hết hòa khí, không đóng góp được gì tích cực cho diễn đàn.

vdung1972

Well-Known Member

Em vẫn đang dùng TVIX 6600N+, chưa A1 hay ti bớt gì cả

Em đang dùng HD600B rất hài lòng về chất lượng, nhưng rõ dàng Dune vẫn áp đảo, em nghĩ rằng "tiếng lành đồn xa" còn cái vụ TizzBirdXtreamer thì đúng là bó tay thật, xuy cho cùng nhìn kết quả Thăm dò thì Dune là khách quan nhất

onkio

Em đang dùng HD600B rất hài lòng về chất lượng, nhưng rõ dàng Dune vẫn áp đảo, em nghĩ rằng "tiếng lành đồn xa" còn cái vụ TizzBirdXtreamer thì đúng là bó tay thật, xuy cho cùng nhìn kết quả Thăm dò thì Dune là khách quan nhất

chuẩn quá em thích câu này của bác nè! mấy bác này đúng là rảnh rỗi không có việc gì làm nên suy nghĩ ra đc nhiều trò thú vị nhỉ? nhờ các bác ấy mà topid trở nên vô nghĩa. làm người tiêu dùng lẫn lộn lên hết chẳng biết sản phâm nào thật sự là tốt nhất. bái phục, bái phục...............^:)^^:)^

ilVietnam

Well-Known Member

Bác nào biết cho em hỏi, chả là em mới có cái Coex dvd-m054, xem thông số kỹ thuật thấy nó đọc đc CD/DVD/miniBluray.
Vậy cho em hỏi đọc đc miniBluray có đọc đc Bluray thường ko (tức là BD25, BD50 ấy)?

Bên trên