Tham gia Giải trí của dân công nghệ

Ðề: Tham gia Giải trí của dân công nghệ

cho em hỏi cái ipad của anh cài được Win 7 hả ????
anh co link hướng dẫn cài đặt không cho xin với ................

colano

lên nè anh e, anh em nào có màn chiếu 1m5 dư xài thì để lại cho mình với nha.

Transformer

Member

Pác chủ thớt là Programmer hay Designer vậy ? (thấy pác ghi bác là dân IT)

bác nối dây từ PC xuống dưới nhà vào bộ dàn hả bác ... dây nào mà dài dữ vậy ???? bật mý cho e 1 tý nhé ... hihi

bimilu

dàn giải trí của dân IT k đụng hàng thật

quanglh2011

Hehe, bác chơi độc thật. Nhưng theo thiển ý của em bác làm con màn 40 ở tầng 1 là vừa đấy bác ạ

tamdamsg

Member

Nhìn HTPC của bác làm em nhớ đến thời xa xưa vọc PC, công nhận nhìn pro thiệt, bác không nhét vào case thì bác có thể chế tấm ván or mica dày 1 chút làm để fix cái mainboard lại, thêm mấy cái board đèn led nhỏ xinh nữa thì pro lắm đấy, tránh xa tầm với của trẻ con nhé bác.
Thân.

tusontay

Huyền Thoại

Con sound giống của em quá! :D Đang tính hôm nào có ngoại tệ thì cho nó nghỉ hưu! :)

Connardo

Active Member

bác cho em hỏi chút sợi VGA từ PC ra màn hình bao nhiu mét vậy?e mua sợi 10m hàng nội địa ngon lành mà tín hiệu giảm rõ rệt

colano

Nhìn HTPC của bác làm em nhớ đến thời xa xưa vọc PC, công nhận nhìn pro thiệt, bác không nhét vào case thì bác có thể chế tấm ván or mica dày 1 chút làm để fix cái mainboard lại, thêm mấy cái board đèn led nhỏ xinh nữa thì pro lắm đấy, tránh xa tầm với của trẻ con nhé bác.
Thân.

Thanks tamdamsg
Tại HTPC mình tháo ra tháo vào liên tục ah, nên để vậy cho tiện mà. Do mình chưa cho em nhỏ nên khi nào có sẽ cho vào Case cẩn thận. Cám ơn đã góp ý kiến.
Colano

colano

Mình không dùng dây VGA, dùng dây mạng thôi, nhưng 2 đầu mình có bộ nối, vừa tín hiệu Video và Audio luôn, hàng này ông anh bên USA gửi về, ông anh làm cho hãng tàu nên họ dùng nhiều vụ này..

phamngochai

a có cái dàn panasonic y như của em
ủa mà a lấy 2 loa sur làm front lun hả
còn 2 loa front thì làm sur àk

Bên trên