Tham gia và nhận quà tặng từ cuộc thi " Cảm nhận phim ảnh"

echip

Ban Quản Trị
Bạn vừa xem xong 1 bộ phim và nó thật sự để lại cho bạn một cảm xúc khó tả. Hãy bắt đầu chia sẻ những cảm xúc, những suy nghĩ và nhận xét của bạn về 1 bộ phim.

Để khuyến khích box Bàn luận điện ảnh ngày càng phát triển, Ban Quản Trị sẽ có những phần quà dành cho người có bài viết cảm nhận phim xuất sắc nhất. Ban Quản Trị sẽ chính là Ban Giám Khảo cho cuộc thi này. Và phần quà sẽ được trao cho những người thắng cuộc mỗi tuần cho đến khi Ban Quản Trị cạn kiệt tài chính 8-X.

Phần thưởng dành cho những người thắng cuộc:
1 cặp vé xem phim cho người bình phim hay nhất
1 cặp vé xem phim cho người bình phim hay nhì

Với những người thắng giải chúng ta sẽ có 1 buổi offline đi xem phim hoành tráng cùng Ban Quản Trị và những thành viên xuất sắc nhất diễn đàn.

Thời gian tham gia bắt đầu tính từ ngày hôm nay 6/1/2010. Ban Quản Trị sẽ thông báo kết quả vào mỗi tuần.

Chỉnh sửa lần cuối:

ruby_galaxy26

Ðề: Tham gia và nhận quà tặng từ cuộc thi " Cảm nhận phim ảnh"

hay quá cảm ơn bác tạo cơ hội cho anh em :)

vtdvip

trò chơi này khó quá chắc em phải ngồi tập làm văn quá T_T

echip

Ban Quản Trị

trò chơi này khó quá chắc em phải ngồi tập làm văn quá T_T

cứ viết những gì bạn nghĩ và viết bằng cảm xúc thật là đc, đừng xem đây là 1 cuộc thi là bạn đã thành công bước đầu rồi :p

[4ever]emQuynh

Well-Known Member

cho em hỏi post bài vào đâu? lập thread mới ở Bàn luận điện ảnh? :-?

brisingr_2209

phần quà sẽ được trao cho những người thắng cuộc mỗi tuần cho đến khi Ban Quản Trị cạn kiệt tài chính .

em kết câu này của bác echip này:D:D

HDMovie_VN

Well-Known Member

Mình muốn làm cái bài cảm nhận quá...:D

poly

Banned

Poly xin có chút ý kiến
Những bài cảm nhận của poly vẫn viết xin ko tham gia cuộc thi
Để dành đất cho các bạn khác cũng như vé xem phim
Thanks BQT rất nhiều

Poly xin có chút ý kiến
Những bài cảm nhận của poly vẫn viết xin ko tham gia cuộc thi
Để dành đất cho các bạn khác cũng như vé xem phim
Thanks BQT rất nhiều

Hay câu này hay nè :D

captainclaw

LeechPro

Về nhà tập víêt cảm nhận thôi :)
Thanks ban quản trị!

bacsinam

Cuộc thi này rất là thú vị. Dù sao phần thưởng cũng không quan trọng lắm, cáI chính là thỏa mãn nhu cầu được chia sẻ cảm xúc, vì khi chia vui thì niềm vui nhân đôi. Những bài bình luận hay cũng thu hút thêm nhiều người đến rạp xem phim.
Tôi không có mặt ở TPHCM nên phần thưởng chắc chắn không có phần mình rồi, nhưng xin góp mặt chia sẻ với các bạn gần xa. Tôi có may mắn là được xem phim ở rạp thực sự, tức là tiếp cận tác phẩm chuẩn hơn nếu chỉ xem tại nhà, và nguồn phim cũng đa dạng, không bị kiểm duyệt cắt xén. Trong đa số trường hợp những phim tôi được xem là phim mới và chưa phát hành trong nước, khi đó tôi hi vọng sẽ luôn là người phản ánh sớm nhất về nó, mong cáI nhìn chủ quan của mình sẽ giúp các bạn có quyết định đúng khi bỏ thời gian ra rạp xem phim hay chỉ đơn giản là kích thích thêm trí tò mò của các bạn với phim đó. Tuy nhiên đa số phim đến chỗ tôi trễ hơn so với bên Mỹ, lúc này tôi chỉ mong góp vui với các topic mở sẵn chứ không có tham vọng làm tiên phong.
Tôi cũng là một khán giả rất khó tính, nên nếu lỡ khi bình luận phim mà tổn thương thần tượng hay lòng hâm mộ của ai đó thì xin thứ lỗi và bỏ qua cho.

nguyenma

Member

hmn, nhưng dự thi thì ntn bây giờ, làm cách nào để xác định là em có dự thi hay ko??
với cả post bài vào đâu nữa ?!?!?

Bên trên