Thảm họa: đỉnh của đỉnh

first_alo

Well-Known Member
Ðề: Thảm họa: đỉnh của đỉnh

Ngoài tiếng Việt, em còn có thể hát nhiều thứ tiếng, như là tiếng Anh, tiếng Mỹ, tiếng Úc, Australia, Ý, Italia.......

thực tế

Active Member

Mặc váy ngắn thêm tí. Mai đi quăng clip sex Quỳnh Anh vs Vàng Anh là nổi liền

Mr DANG

Banned

Mọi người quên mất chi tiết là bà mẹ Em này là Chủ tịch của APC! Em là APC Idol là .... đúng!

hi_tech

Well-Known Member

giáo dục tư tưởng of bà mẹ làm hỏng hết tínhc ách of đứa bé, tội bé qúa

kenton

Member

Nghe nhỏ uốn éo cái lưỡi Vietnam Got Talent là biết em nó thế nào rồi

hi_tech

Well-Known Member

đúng đấy bắt trước kiễu nói lơ lớ như mấy chú việt kiều thật ngửi đóe nổi

hotshot

Active Member

Không thích mẹ bé, không thích bé, chỉ thích tiền của nhà bé =P~

nguyenkim

Well-Known Member

Các bác chém ác quá, tội em nhỏ quá, làm cho em nó có ác cảm khi lên sân khấu thì ......... đúng là do những người lớn của em nó!

Hic, cứ để cho em nó tự thi thì có phải hay hơn không. Cha mẹ quan tâm quá chỉ là cản bước "trẻ thơ"! Bé khóc khi dời sàn diễn là vì ức mẹ phát biểu! Không phải vì ban giám khảo! Hic! Thương bé quá! :((

beoandlun

Thì ra... VN mình mọc lên nhiều trung tâm sản xuất bom thế này quá! =))

first_alo

Well-Known Member

Con em sau này ko cho thi thố cái gì hết, ở nhà chơi HD với bố cho khỏe người

HEEL

tội là tội của mẹ con bé chứ ko phải con bé, đừng lôi con bé vào. Mà bác vô văn hóa vừa thôi, lớn rồi cháu à, ăn nói có ý tí đi, nghe cách ăn nói cũng thấy cháu cũng k bằng mẹ con bé đâu( à nhầm bác) :-h
p/s: mình sn 94 :))

94 ? nhóc tỳ à.Việc này cứ để Ban Quản Trị người ta xử lý (nhanh thôi không đau đâu). Không nên viết thế này.

godljke94

94 ? nhóc tỳ à.Việc này cứ để Ban Quản Trị người ta xử lý (nhanh thôi không đau đâu). Không nên viết thế này.

nói là nhóc tì cũng hơi quá đấy bác à, em cũng sắp có đủ quyền công dân rồi mà :))

scorpio_9x

Well-Known Member

bé này 15 tuổi thật á(!?), giọng thì bình thường, cho đi hát quần chúng vs nhạc đám cưới thì cũng tàm tạm8-}
có vậy mà bỏ bom ầm ầm, nổ thì rõ to, cái này người ta gọi là "si-đa còn xông pha hiến máu nè".... hài
bố mẹ có lẽ kì vọng rất nhiều vào cô bé này. "cá chuối đắm đuối vì con" #-o

duc_knight

em thấy cụm từ "âm mưu lăng xê" rất là chuẩn
nhưng...
phải nói là "âm mưu lăng xê" của mẹ em nó, chứ em nó mới 15t, nói thế có vẻ hơi quá.

nói là nhóc tì cũng hơi quá đấy bác à, em cũng sắp có đủ quyền công dân rồi mà :))[/QUOTE

Gọi cha mẹ = ông già ; bà già là 1 cách gọi rất phổ biến trong HCM . Tùy cháu nghĩ chú sao thôi , chú quen gọi vậy rồi . Còn cái vụ " Táo bón " , nếu cháu bị táo bón rồi nghe xem cái Clip này đi . Hết bị đấy

first_alo

Well-Known Member

Cháu này mà tham gia HDVN 4rum thì đề nghị band nick vĩnh viễn
Hỏng bố dàn loa của em. Hát như đấm vào tai

scorpio_9x

Well-Known Member

Tin giật gân: theo một nguồn tin không chính thức, mà em lượm lặt được mới đây : Vào lúc 7h15 sáng thứ 2, trong buổi lễ chào cờ, chị Ngọ đã tuyên bố trước toàn trường rằng : "Xin chào tất cả các thầy cô và toàn bộ những em học sinh đang học trong ngôi trường APC này, hôm nay tôi chỉ có một yêu cầu nhỏ và ko liên quan đến việc học. Xin mỗi người giành chút ít tg tạo một acc youtube để like clip con tôi thi VN GT vào hôm CN. Tôi vô cùng bức xúc và ko phục trước những gì BGK đã làm với con tôi, cháu thật sự có tài năng mà ko ai chịu công nhận. Tôi xin cảm ơn" @@
chẳng biết thực hư thế nào, nếu đúng thế này thì em bó hết cả 2 chân 2 tay

[HIDE]
[/HIDE]

quocnguyen

Active Member

hên ghê, bữa đó nhậu về khó chịu quá, nhờ có bé và mẹ của be mà mình ói 1 trận đã đời luôn, thế là khỏe người. Thành thật cảm ơn. he h heh

Bên trên