Thằng nào chơi ác quá!

Administrator

Administrator
Thành viên BQT
Hix, hồi chiều hội ghé gian hàng WD. Anh Chip đưa cho em cái áo HD Sài Gòn, cất ở kho ngoài chiều mất mịa cái áo.. Tức ơi là tức: " Áo em chưa mặt một lần" . Không biết thằng nào chơi ác dữ thấy cái áo đẹp nên bỏ túi luôn~X(~X(~X(~X(~X(~X(

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Thằng nào chơi ác quá!

Hix, hồi chiều hội ghé gian hàng WD. Anh Chip đưa cho em cái áo HD Sài Gòn, cất ở kho ngoài chiều mất mịa cái áo.. Tức ơi là tức: " Áo em chưa mặt một lần" . Không biết thằng nào chơi ác dữ thấy cái áo đẹp nên bỏ túi luôn~X(~X(~X(~X(~X(~X(

em còn thiếu anh 90k đấy!

cái áo đấy nó mang về chắc cũng chỉ lén mặc trong phòng ngủ thôi, thò mặt ra đường anh em HDsaigon thấy là bắt liền.

Administrator

Administrator
Thành viên BQT

em còn thiếu anh 90k đấy!

cái áo đấy nó mang về chắc cũng chỉ lén mặc trong phòng ngủ thôi, thò mặt ra đường anh em HDsaigon thấy là bắt liền.

Rẻ vậy à, nghe nói hôm bữa đặt 110K mà? Thôi lần sau có ai làm cho em 1 cái site M nữa. Mai mốt họp hội trả tiền luôn. Expo lần này chẳn làm ăn gì được mà mất mát tùm lum. Đầu cơ 100 cái 500GB ai có hứng mua thì alô hen...

Administrator

Administrator
Thành viên BQT

Hôm nay mình mới biết tại sao cái áo của mình bị mất. Mới khui tem anh CHip đã cho bé Trâm mặc ké rùi.......hix hix....Mình mà mặc vô thì còn gì là sự trong trắng của đời trai...HDSG

alozng

Rẻ vậy à, nghe nói hôm bữa đặt 110K mà? Thôi lần sau có ai làm cho em 1 cái site M nữa. Mai mốt họp hội trả tiền luôn. Expo lần này chẳn làm ăn gì được mà mất mát tùm lum. Đầu cơ 100 cái 500GB ai có hứng mua thì alô hen...

aloha mà giá thế nào vậy kụ ! tốt thì hốt thử cái - mà có promotion thêm J hem vài GB HD he' :-bd
p/s mà nói thật nha - tầm qua tháng 8 mới có đạn - chứ đạn hiện tại đang để giành chuẩn bị tour củng em gòi :-*

Bên trên