Thanh Long Ruột đỏ ngon và bổ

Thanh long thì các bác chẳng lạ gì, Nhưng Thanh Long Ruột đỏ chắc nhiều bác chưa chén thử bao giờ. Cắt quả Thanh Long ra bên trong đỏ ối một màu rất hấp dẫn.
Có cậu em chơi cùng có cái trang trại ở Quảng Ninh trồng cây này bác nào có nhu cấu thưởng thức gọi cho em nó đặt hàng nó mang về cho. Giá đâu tầm 55.000đồng/kg thôi. Hôm trước Cơ quan mình cũng làm mấy chục cân chia nhau chén ngon phết.
Số điện thoại của cậu em đó là:091.281.1753

Ðề: Thanh Long Ruột đỏ ngon và bổ

Các em gọi cho cái số điện thoại hộ anh. chứ anh không nhận oder. Cảm ơn các em đã ửng hộ thằng em anh.

Đặt ít em anh có mang đến tận nơi ko, hay anh có địa chỉ nội thành HP thì cho để anh em muốn thì qua đó mua luôn.

Hàng hình như nó mới mang từ Quảng Ninh về đấy. Anh em chơi với nhau thôi chứ anh làm gì có Tiền mà chơi trang trại. Chú nào mua ít nhiêu fgì cứ gọi cho em nó. Tiện trong nội thành nó mang qua.

Cái này chủ yếu là xuất khẩu, công nhận ăn ngon thật nhưng mắc quá, hihi!

tinhte

Well-Known Member
Ship đường nào để em tặng bác mấy cân ăn chơi.
Đừng nói em mang xuống nhé :)

Hihi, Ship đường chim đi bộ cũng được bác virus ạ. Nói vui thế, chứ cỏn con thế không dám phiền bác virus đâu ạ.

Vừa gọi cho em anh Sơn, chiều nay có thanh long đỏ ăn rồi. Bác ý ship tận nhà luôn, bác nào có nhu cầu cứ alo số tel trên.

TR0JAN

Hihi, Ship đường chim đi bộ cũng được bác virus ạ. Nói vui thế, chứ cỏn con thế không dám phiền bác virus đâu ạ.

Vừa gọi cho em anh Sơn, chiều nay có thanh long đỏ ăn rồi. Bác ý ship tận nhà luôn, bác nào có nhu cầu cứ alo số tel trên.

Bác "chê" thì thôi :D, nếu "vật vã" thì cứ gọi e nhé :)

E lên cái hình cho bác tiền trạm trước này :D

Bên trên