Thảo luận, góp ý cho kế hoạch tổ chức sinh nhật HDvietnam Lần thứ 4

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ProSkyR

Well-Known Member
Ðề: Thảo luận, góp ý cho kế hoạch tổ chức sinh nhật HDvietnam Lần thứ 4

Public thông tin ra ngoài thì OK. Còn topic này thì cứ để đây...

dh201hy

Well-Known Member

Theo em thời gian thì chốt buổi sáng đi. Đánh chén vào trưa

hoabantrang

Well-Known Member

Em khoái đánh chén buổi tối hơn, ăn uống, hát hò (nếu có) cho đỡ nóng. Nhưng mà làm buổi trưa thì tiện cho các bác ở xa có thể về được.
Vote buổi trưa !

HD HÀ NỘI

Chủ chương là setup buổi sáng, trưa đến là giao ly giao bát, giao hát giao hò... :D

/Hôm đó chắc là có PBN 105 rồi nên em dự là làm cái máy chiếu hịn với một nhúm thiết bị setup vào một cái phòng riêng khoảng 40 - 50m[SUP]2[/SUP] trong khuon viên làm tiệc SN để các bạn hâm mộ vừa thưởng thức vừa trải nghiệm trong lúc chờ cỗ. (Xem nghiêm túc y như lúc "Tây" xem thật nhé các bác"
Ý các bác thế nào ự?

dh201hy

Well-Known Member

Làm vậy mất tập trung lắm. Rồi lại thiết bị loằng ngoằng 2 nơi. Tốt nhất là gọn nhẹ, ấm cúng ăn cho ngon :D

HD HÀ NỘI

Làm vậy mất tập trung lắm. Rồi lại thiết bị loằng ngoằng 2 nơi. Tốt nhất là gọn nhẹ, ấm cúng ăn cho ngon :D

Cũng còn tùy xem bao nhiêu người có mặt trong even nữa, nếu ít người thì vừa ăn vừa chơi cũng chả có gì vất vẫn đảm bảo yếu tố tập trung, nếu có gì hót hơn thì tắt :D Thiết bị thì quá đơn giản, chả có gì lằng nhằng. thuê cái màn chiếu họ tự lắp tự tháo, còn lại máy chiếu thì cắp nách đến, âm thanh thì tất tần tật trong một cái hộp caton (bộ mini hôm off 3D đó)
Cái quan trọng là có vui đc hay ko thôi. :)

ProSkyR

Well-Known Member

Em nghĩ hôm đó vui chơi, nhậu nhẹt và dành ra 1 chút thời gian mừng sn diễn đàn. Còn mấy cái chiếu phim chiếu nhạc thì tạm hoãn để off lúc khác :D

lkcuong

Em thích lão TROJAN rồi đấy, vụ kok là em ủng hộ cả 2 chân 2 tay. Nhà em có mixer, effect dùng đc.

linhnguyen5187

(bộ mini hôm off 3D đó)
Polk audio! Em ủng hộ 2 tay 3 chân cho vụ này! :))
Em nghĩ hôm đó vui chơi, nhậu nhẹt và dành ra 1 chút thời gian mừng sn diễn đàn. Còn mấy cái chiếu phim chiếu nhạc thì tạm hoãn để off lúc khác :D
Anh thì nghĩ có cái gì đó để test hay thưởng thức thì mới đúng theo ý nghĩa Sinh Nhật là cho diễn đàn còn không thì nhạt nhẽo (sẽ thành 1 buổi nhậu nhẹt thông thường) lắm em ơi!

linhnguyen5187

Anh TJ đang canh đê mà vẫn đào hoa quá! :))

vuthehoa

Các bác bàn rồi thảo nhanh lên rồi cho ra ngoài đi,nhiều anh em khu vưc HN nhưng chưa được gắn tag HN không vào được nên thắc mắc trong đăng ký của SG là không biết Hn có tổ chức không.
Thời gian cũng không còn lâu nữa đâu ạ,nửa tháng nữa thôi nhanh lắm.

dh201hy

Well-Known Member

Em nghĩ là hôm nay ra bản đăng ký. Cứ đăng ký và chốt tiền đã. Thời gian ấn định buổi sáng. Địa điểm thông báo sau.

linhnguyen5187

Cái nội dung cứ để sau đi ạ! Em nghĩ là địa điểm thì vẫn là Phúc Hương Viên như ý cụ TJ vì nhiều anh em qua lần đại hội cũng đã biết --> khỏi phải hỏi han vấn đề như bãi để xe, rộng không, đủ chỗ không. Thời gian thì tạm thời cứ để 9h sáng đi ạ! Còn lại về phần nội dung sẽ bàn bạc cụ tỷ và chỉnh sửa sau ạ! Còn đúng 15 ngày nữa thôi là đến ngày rồi!

lkcuong

Tự dưng có lý do gì bác lại thích em? Chả hiểu gì sất :D

/Hôm nay ngày 14 tháng 6 năm 2012 :D

Em là máu vụ hát hò. Nên SN là phải có vụ đó đấy nhé.

/hôm nay ngày 17 tháng 6 năm 2012 :)

dh201hy

Well-Known Member
Không thấy các bác bóng bàn vụ này nữa. Chắc chuyển qua Sành hả mấy bác? Nếu vậy cũng thôi bandroll, khẩu hiệu nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên