Thảo luận :Hội thảo triển lãm và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Tp Đà Nẵng ( do Hội HD Đà Nẵn

nhatduy1990

Ðề: Thảo luận :Hội thảo triển lãm và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Tp Đà Nẵng ( do Hội HD Đà Nẵng tổ chức )

bác bình cho em xin 2 vé.thanks bác

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Thảo luận :Hội thảo triển lãm và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Tp Đà Nẵng ( do Hội HD Đà Nẵng tổ chức )

Bác Tâm lâu nay có thấy mặt mũi đâu muh bác đưa vào làm gì :-??

Thôi để đấy em giải quyết chuyện ấy Bác Khánh, bây giờ chuyện lớn lo trước cái đã...:D

celinedn

Em xí 2 vé nha bác.

Có việc gì ở hậu trường cho em góp sức với các bác...

pakse

Bác Tâm lâu nay có thấy mặt mũi đâu muh bác đưa vào làm gì :-??

Em không thấy bác Bình đưa vào danh sách làm tổ chức sự kiện hà! Nghề của....... em D đấy.Hổng phải nghề ngân hàng đâu!=))=))=))=))=))=))=))

anbinhdo

Well-Known Member

Em không thấy bác Bình đưa vào danh sách làm tổ chức sự kiện hà! Nghề của....... em D đấy.Hổng phải nghề ngân hàng đâu!=))=))=))=))=))=))=))

Hi hi Bác Huy nói xong mới biết ấy chứ...ủa Bác đang đi làm àh..rổi không lên Số uống cafe với Em cho vui :D

QHưng

Các Bác nhà Mình chuẩn bị đăng ký danh sách số lượng khách mời của cá nhân mình nhé, để Hội chuẩn bị đưa Giấy Mời để phát.Anh em đăng ký số lượng để Hội biết .
Nay thông báo cho Anh em được biết.

anh Bình em xin 3 vé

kdq2010

Well-Known Member

Chắc mình làm chân kiểm vé mới đước há há :))

ankhanhmai

Active Member

Em đặt 3 chổ ..............................

anbinhdo

Well-Known Member

Anh em khi mời nhớ một điều chắc chắn Khách Mời phải đi nhé, kẻo hỏng việc lớn :) :)

anbinhdo

Well-Known Member

Thông tin QUÀ TẶNG các sản phẩm của các nhà tài trợ hổ trợ cho buổi Hội thảo & Triển lãm dành cho Khách hàng may mắn trong Trò Chơi may mắn & hỏi đáp :

1/ 4 GIẢI ĐẶT BIỆT CHO CÁC SẢN PHẨM:

Giá sản phẩm DnetDNET-R8300 Giá: 3,400,000 VNĐ

Giá sản phẩm TviX N1: 3,150,000 VNĐ

Giá sản phẩm TviX Slim S1: 4,680,000 VNĐ

Giá sản phẩm Xtreamer : 2,800,000 VNĐ

2/ 24 GIẢI CHO CÁC SẢN PHẨM:

CÁP HDMI : 4 sợi

Giá sản phẩm: 40 USD

KÍNH 3D red - cyan : 5 cái

Giá sản phẩm: 145.000 VND

Áo đồng phục HD Việt Nam: 15 cái

Giá sản phẩm: 200.000 VND

3/ CÁC SẢN PHẨM KHÁC

- Ngoài các quà tặng may mắn trên Khách hàng khi tham gia Hội Thảo & Triển Lãm mỗi người sẽ được tặng 1 DVD ( cẩm nang về công nghệ HD ) và Móc khóa hình hình logo của HD Việt Nam.

CÁC ĐƠN VỊ TÀI TRỢ CHO HỘI THẢO & TRIỂN LÃM

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác thảo qua thư mời của Hội nhé, xem có cần chỉnh sửa gì không? Em nghĩ hết ý rồi chỉ việc in ra và phát thôi ! :)>- :)>-

crazy

---- anbinhdo Các Bác thảo qua thư mời của Hội nhé, xem có cần chỉnh sửa gì không?

wow giải thưởng hoành tá tràng quá - Chắc em phải đăng ký cho nhoc 9 tuổi nhà E tham gia quá -
-- Bác hội trưởng ơi con nít 9 tuổi có cho tham gia khg ? (thấy phần thưởng nổi máu tham lên đó mà) ?
- mà bác ơi giải thưởng to như vậy mà bác đếch nói do ai tài trợ thì lõm quá ---NGƯỜI TA TÀI TRỢ TỐT NHƯ VẬY BÁC NÊN ĐƯA THÔNG TIN NGAY BÂY GIỜ ĐỂ GỌI LÀ ...BIẾT ƠN NGƯỜI TA - Cty gì gì đó địa chỉ ở đâu ? họ buôn bán cái j`? ........tui góp ý chơi vậy có gì không phải thì Bác bỏ quá cho và xóa ngay bài nếu thấy ý kiến quá ngu lamd xấu thread của bác hì hì

Em nghĩ hết ý rồi chỉ việc in ra và phát thôi ! :)>- :)>-[/B][/COLOR]

Bác chốt như vậy thì ông nội ai ý kiến ý ruồi nữa ! - ý một cái lại bảo mất đoàn kết nội bộ, mất quan điểm ...:))

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

---- anbinhdo Các Bác thảo qua thư mời của Hội nhé, xem có cần chỉnh sửa gì không?

wow giải thưởng hoành tá tràng quá - Chắc em phải đăng ký cho nhoc 9 tuổi nhà E tham gia quá -
-- Bác hội trưởng ơi con nít 9 tuổi có cho tham gia khg ? (thấy phần thưởng nổi máu tham lên đó mà) ?
- mà bác ơi giải thưởng to như vậy mà bác đếch nói do ai tài trợ thì lõm quá ---NGƯỜI TA TÀI TRỢ TỐT NHƯ VẬY BÁC NÊN ĐƯA THÔNG TIN NGAY BÂY GIỜ ĐỂ GỌI LÀ ...BIẾT ƠN NGƯỜI TA - Cty gì gì đó địa chỉ ở đâu ? họ buôn bán cái j`? ........tui góp ý chơi vậy có gì không phải thì Bác bỏ quá cho và xóa ngay bài nếu thấy ý kiến quá ngu lamd xấu thread của bác hì hì

Em nghĩ hết ý rồi chỉ việc in ra và phát thôi ! :)>- :)>-[/B][/COLOR]

Bác chốt như vậy thì ông nội ai ý kiến ý ruồi nữa ! - ý một cái lại bảo mất đoàn kết nội bộ, mất quan điểm ...:))

Hi hi.... :D Em có đưa các logo đơn vị tài trợ rồi đấy Bác Hạnh - 4 nhà đấy . Còn về món quà sản phẩm nào , ai tài trợ thì Em sẽ thông báo nội bộ để Hội biết và với lại khi trao sản phẩm thì tất cả các thông tin quà tặng đều được in và biết sản phẩm của nhà tài trợ nào trao cho khách hàng. Cái này Em không muốn đưa thẳng lên Diễn Đàn lúc này vì còn nhiều thay đổi khác đến phút cuối của ngày Hội Thảo nên chỉ post tạm thông qua thôi ( vì có thể họ tài trợ hơn thế nữa :D ) . Nên về vấn đề này sẽ được thống nhất và thế nào cũng có một bài để cảm ơn các nhà tài trợ khi buổi Hội thảo kết thúc, cái này tất cả các Sự kiện của Hội làm đều có phần này . :D :)>-
- Còn thư mời là để mời rồi, nên chốt vậy thôi.

mrduydn

Lần đầu tham gia vào diễn đàng HD mình thật ấn tượng với nội dung lẫn các hoạt động trên diễn đàng này . rất mong được giao lưu cùng các bạn và chúc chương trình rum HDĐN thành công tốt đẹp

mphuc

Member

Nếu mình in màu thiệp mời thì em nghĩ ta có thể đưa thêm phần giải thưởng nàu vào mặt sau giấy mời để tăng phần hấp dẫn!! Vì tỷ lệ nhận giải thưởng là rất cao: Khách mời không nhiều mà phần thưởng tổng cộng phải trên 20... quá sốc rồi còn gì!!

Do_zom

Nếu mình in màu thiệp mời thì em nghĩ ta có thể đưa thêm phần giải thưởng nàu vào mặt sau giấy mời để tăng phần hấp dẫn!! Vì tỷ lệ nhận giải thưởng là rất cao: Khách mời không nhiều mà phần thưởng tổng cộng phải trên 20... quá sốc rồi còn gì!!

quá đã thèm quá

nhatduy1990

@ bác Bình,tình hình là bên hội có kế hoạch mượn bộ 3D còi của em để triễn lãm không vậy ạ?để em biết có chuẩn bị đầy đủ và test lại kỹ càng

Bên trên