Thảo luận - Tư vấn - Giải đáp thắc mắc về các sản phẩm Karaoke JBL - Crown - AKG

thanhchuong1986

Ðề: Thảo luận - Tư vấn - Giải đáp thắc mắc về các sản phẩm Karaoke JBL - Crown - AKG

JBL thay đổi chứ bác! Theo bác hàng này và loại 2 trymer chính hãng làm ở usa cái nào hay hơn?
Dòng RM10 II do bị nhái nhiều nên giờ Phúc Giang làm có 1 nút thôi nhé (trước là 2 nút vặn, nút này để chỉnh tiếng tép nhé, loa fake vặn được nưng ko có hiệu quả rõ ràng,loa chính hãng nghe có sự khác biệt ngay)
đây là ảnh loa update mới nhất bây giờ

Ðề: Thảo luận - Tư vấn - Giải đáp thắc mắc về các sản phẩm Karaoke JBL - Crown - AKG

Đầu xuân năm mới chúc toàn thể anh chị em hdvietnam 1 năm mới

An Khang - Thịnh Vượng - Vạn Sự Như Ý

express_neon

Active Member

Web của Onaudio sao lại dùng thủ thuật câu like thế này. làm vậy mất đi tính chuyên nghiệp !

ProSkyR

Well-Known Member

Web của Onaudio sao lại dùng thủ thuật câu like thế này. làm vậy mất đi tính chuyên nghiệp !

Cái này là trong đống plugin mình copy trên mạng nó sẵn như vậy, he.
Đã đổi ngay lúc đó dùng plugin từ developers.facebook.com.
Đêm hôm ngồi test code, ai ngờ cũng có bác thức đêm cùng :D

Bạn quản trị web bên em đã trả lời bác rồi nhé. Website On Audio đang trong quá trình xây dựng chưa hoàn thiện, mong bác thông cảm

express_neon

Active Member

Cái này là trong đống plugin mình copy trên mạng nó sẵn như vậy, he.
Đã đổi ngay lúc đó dùng plugin từ developers.facebook.com.
Đêm hôm ngồi test code, ai ngờ cũng có bác thức đêm cùng :D

Bạn quản trị web bên em đã trả lời bác rồi nhé. Website On Audio đang trong quá trình xây dựng chưa hoàn thiện, mong bác thông cảm

Ok, Chúc OnAudio làm ăn phát đạt nhé !

express_neon

Active Member

Bên OnAudio có thể cho em cái đánh giá riêng về 3 dòng loa JBL RM, KS, và KI được không ? Em đang phân vân giữa 2 dòng RM101 và KI110 cho karaoke phòng 25m2. dùng 1 cặp + Sub điện.

Bên OnAudio có thể cho em cái đánh giá riêng về 3 dòng loa JBL RM, KS, và KI được không ? Em đang phân vân giữa 2 dòng RM101 và KI110 cho karaoke phòng 25m2. dùng 1 cặp + Sub điện.

Bạn nên dùng dòng Ki hơn nhé, dòng mới tiếng tốt, đủ 3 dải, phối ghép trong phòng dễ hơn hoặc đứng 1 mình cũng ok. Nếu chỉ dùng 1 đôi, hát gia đình thì Ki110 là đủ, nếu phòng hát cách âm tiêu âm tốt thì xài 112

express_neon

Active Member

Bạn nên dùng dòng Ki hơn nhé, dòng mới tiếng tốt, đủ 3 dải, phối ghép trong phòng dễ hơn hoặc đứng 1 mình cũng ok. Nếu chỉ dùng 1 đôi, hát gia đình thì Ki110 là đủ, nếu phòng hát cách âm tiêu âm tốt thì xài 112

Em kinh doanh bác ạ. phòng 25-30m2. trước tính chọn RM101 nhưng giờ thấy KI khá hơn. chắc chọn KI như lời bác nói ! thanks bác ạ.

haibairakudo

mình gắn micro Shupu 959 vào amply Pioneer A500. Amply thì mình kết nối với latop qua jack loa 3.5 rồi. Nhưng mở youtube lên thì không hát dc gì hết. Micro không có tiếng, không có tín hiệu gì hết. Ai biết chỉ dùm với.....

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

mình gắn micro Shupu 959 vào amply Pioneer A500. Amply thì mình kết nối với latop qua jack loa 3.5 rồi. Nhưng mở youtube lên thì không hát dc gì hết. Micro không có tiếng, không có tín hiệu gì hết. Ai biết chỉ dùm với.....

Bác không nên sử dụng bài viết có cùng nội dung tại nhiều topic nhé?

chon_hoi

Member

Chúc mừng bác behattieu82 lên Mod. Vậy Bác Thảo còn làm Mod ko nhỉ?

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Chúc mừng bác behattieu82 lên Mod. Vậy Bác Thảo còn làm Mod ko nhỉ?
Dạ có bác ạ, bác Thảo vẫn làm Mod mà bác? Cảm ơn các bác đã động viên ạ!

Bác mod với mấy bác chém loạn xạ ở topic em vậy, em bảo mod dọn dẹp bi giờ :D Đùa tí thôi, chúc bác behattieu82 hoàn thành tốt trách nhiệm nhé .

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Bác mod với mấy bác chém loạn xạ ở topic em vậy, em bảo mod dọn dẹp bi giờ :D Đùa tí thôi, chúc bác behattieu82 hoàn thành tốt trách nhiệm nhé .

Cho rộn ràng tí bác ạ, thời tiết nóng quá bác ạ!

nghia303

Well-Known Member

Chúc mừng bác behattieu82 lên chức nhe !!!!!!

Em có 1 cặp loa JBL LSR2325P nghe rất hay, do "dã chiến" được hơn 1 năm rồi đến nay cả cặp đều bị rách màng loa, kết quả là nghe bị lộp bộp pha chút rè... Bác cho e hỏi là bên bác có nhận sửa lại màng loa không và kinh phí cho việc sửa cặp này là bao nhiêu ạ?

Đây là dòng loa tích hợp sẵn Ampli nên chỉ cắm vô thiết bị phát qua cổng 3.5mm là nghe rất phê và vô cùng tiện lợi. Cho e hỏi thêm là hiện tại JBL có dòng nào mới ra dạng như thế này nữa ko hoặc có lựa chọn khác nào kiểu "mì ăn liền" như vậy nếu muốn đổi gió ko ạ?

Bên trên