[THẢO] Sáng chủ nhật ở SG Pearl

tommy8288

Ðề: [THẢO] Sáng chủ nhật ở SG Pearl

sao chưa thấy bác dũng tommy88 up hình lên ta, đang dìm hàng ha.
sorry các Bác nhiều ! hình đợt này hơi bị nóng , em ko resize được tại nhà và Cty , chiều qua xách cái Lap Cùi ra quán Cafe mỡ file CS ko được nên chết đứng luôn rồi, đang chờ cài Bạn lại dùm cái Lap Cùi mới có hình góp vui với các Bác ! hình đợt này các Bác chụp đẹp quá , hôm đó em chỉ đi xách giỏ lo trang phục cho Mẫu nên ít hình lắm ạ ! M Thảo hôm đó diễn nhiệt tình quá , em xin gởi lời cảm ơn đến M Thảo , bác Liêm Má Mỳ , bác Xì Trum đã xã thân, nhiệt tình dùng Mỹ Nam Kế để thõa mãn được Cô Bảo Vệ cho AE mình vào chụp được nhiều hình đẹp ...và xin chúc AE mình có thêm nhiều hình ảnh đẹp .

duyanh2008

Active Member

sorry các Bác nhiều ! hình đợt này hơi bị nóng , em ko resize được tại nhà và Cty , chiều qua xách cái Lap Cùi ra quán Cafe mỡ file CS ko được nên chết đứng luôn rồi, đang chờ cài Bạn lại dùm cái Lap Cùi mới có hình góp vui với các Bác ! hình đợt này các Bác chụp đẹp quá , hôm đó em chỉ đi xách giỏ lo trang phục cho Mẫu nên ít hình lắm ạ ! M Thảo hôm đó diễn nhiệt tình quá , em xin gởi lời cảm ơn đến M Thảo , bác Liêm Má Mỳ , bác Xì Trum đã xã thân, nhiệt tình dùng Mỹ Nam Kế để thõa mãn được Cô Bảo Vệ cho AE mình vào chụp được nhiều hình đẹp ...và xin chúc AE mình có thêm nhiều hình ảnh đẹp .

Nếu chưa install được CS5, chiều nay đi làm về bác call mình ra cafe Minh Tâm - Lê Lai, mình cài cho bác nhé :)

thangkho1987

Chắc cả nhà chỉ có em là sướng nhất :)) Nhiều khi Gấu nó còn tìm mẫu cho em chụp :)) Cho nên hình của em rất chi là công khai :)) để tràn lan ngoài desktop máy tính =))

duyanh2008

Active Member

Chắc cả nhà chỉ có em là sướng nhất :)) Nhiều khi Gấu nó còn tìm mẫu cho em chụp :)) Cho nên hình của em rất chi là công khai :)) để tràn lan ngoài desktop máy tính =))

Nhất em rồi còn gì, chẳng bù lại cho anh, chờ Gấu ngũ rồi mới dám sửa :)

vit-bau

Nhất em rồi còn gì, chẳng bù lại cho anh, chờ Gấu ngũ rồi mới dám sửa :)

gấu nhà em là gấu chưa có bản quyền, có thể bị hack hoặc bị banner bất cứ lúc nào. Còn gấu nhà anh là gấu có bản quyền mà không được update vesion mới nên vậy
kekekeke

tommy8288

he he , cái gì cũng phải từ từ mới biết nhé .

training

Well-Known Member

Trình còi, cũng ráng up 1 tấm, các bác cứ ném thoải mái nhé :)

Quả này em thấy quen quen
Từ từ..................để em nhớ đã...............
Ah...........nhớ rồi................giống như PHIN I ĐỒ AV của nhật :))

Đùa chút các bác đừng giận nhé
Theo em tóc phía bên tai phải của mẫu vén ra sau sẽ đẹp và sẹc xy hơn
Đằng sau mẫu nhiều rác ghê wá

Chỉnh sửa lần cuối:

hellomoto

Active Member

gấu nhà em là gấu chưa có bản quyền, có thể bị hack hoặc bị banner bất cứ lúc nào. Còn gấu nhà anh là gấu có bản quyền mà không được update vesion mới nên vậy
kekekeke

ai bảo mấy lão nuôi toàn gấu hoang dã làm chi :D
con gì nuôi cho dù là lớn hay nhỏ đều cần phải tiêm ngừa và thuần chủng thì mới sống chung được :D
còn nếu không thì...xuống miền tây sống chung với lũ vậy =))

duongbaba

Active Member

Gấu nhà em thì khác, nhìn thấy "hợp khẩu vị" hoặc "an toàn" thì mới cho đi chụp, thậm chí cho ngủ chung giường luôn =P~

training

Well-Known Member

Gấu nhà em thì khác, nhìn thấy "hợp khẩu vị" hoặc "an toàn" thì mới cho đi chụp, thậm chí cho ngủ chung giường luôn =P~
Em thề em nói thật, quả này là quả chém gió nhất trên 4r tuần này đấy ạ :))

locnp

Well-Known Member

An toàn là sau khi hút hết mật phải không lão?

vit-bau

Lão thì khác rồi - Lão bây giờ là vô hại rồi nên có sao đâu
hihihi

Bên trên