Đánh giá Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

anhducdiesel

Ðề: Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

Năm ngoái mọi người chê K+ chỉ vì nó đắt, còn năm nay thì vô số vấn đề. Tiền tăng mà chất lượng giảm thì mọi người khó chịu là đúng thôi. Chuyện BLV mới vào nghề còn có thế chấp nhận được (vì còn có audio gốc), chứ còn vì mấy chú NTL chém gió ác quá làm lẹm vào trận đấu, bỏ Goals và Highlight mà cũng có người bênh được thì đến chịu.
Em tưởng t7 vừa rồi cho goal highlight vào rồi mà

taituxdvn1

Mình thì thấy bình luận càng dở càng thấy hay =)) đôi khi xem bóng đá bóng đá bực mình ko biết chửi ai thì chửi thằng BLV =)) nhưng cũng có khi trận đấu tẻ nhạt thì nhờ những câu thiếu muối của BLV lại dc cười sảng khoải =)) K+ nên chọn những BLV dở hơn thế này để khán giả xem giải tỏa dc bức xúc . Mình xem miễn phí nhưng thấy nó cũng đáng đồng tiền bát gạo =))

Đôrêmi

Moderator

Bình luận viên như dâu trăm họ ý, người khen người chế trả biết thế nào mà chiều được. cá nhân em hôm nào mà đội bóng em thích thắng thì các chú muốn bình luận gì thì bình luầt:)) còn lúc nào đội bóng em thích mà thua thì tốt nhất là mute.

100% bác Thành này cá độ rồi :)):)):))

lavie2910

Lấy nội dung gì phát trên k+2, k+3 ngoài bóng đá
nhỉ.

bác cứ lo xa cho họ hee, e thấy nó nhiều cái xem phết vừa rồi nó chiếu phim nhà tù alcatraz mà ko hay à bác :), ông làm phim vượt ngục làm đấy bác ạ. Nhà e xem mấy tập vội đi copy về xem hết luôn

duyen_pham

Re: Ðề: Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

bác cứ lo xa cho họ hee, e thấy nó nhiều cái xem phết vừa rồi nó chiếu phim nhà tù alcatraz mà ko hay à bác :), ông làm phim vượt ngục làm đấy bác ạ. Nhà e xem mấy tập vội đi copy về xem hết luôn

em xem nhà tù đảo alcatraz xem không hiểu , nội dung nhảy linh tinh, bây giờ toàn phim tùm lum, trước có thám tử đại tài là hay :|

ttung94

Active Member

Thứ 2 khi nào K+ phát sóng đầy đủ các trận đấu của Seria và Laliga thì mình sẽ không BL gì nữa.

Ngày xưa K+ tự nhiên ở đâu ra ôm độc quyền hết các giải các bác cũng kêu
Bây giờ nó nhả ra một ít cho các đài khác các bác cũng kêu
...

Mong bác manutd_vn đừng giận em bình luận của em chỉ mang tính hài hước giải trí chứ không có ý gì đâu ạ =))

Mr Manh

Ðề: Re: Ðề: Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

Ngày xưa K+ tự nhiên ở đâu ra ôm độc quyền hết các giải các bác cũng kêu
Bây giờ nó nhả ra một ít cho các đài khác các bác cũng kêu
...

Mong bác manutd_vn đừng giận em bình luận của em chỉ mang tính hài hước giải trí chứ không có ý gì đâu ạ =))
Dạ em có dám giận gì đâu bây h anh K+ anh ấy cho mình ăn gì thì mình ăn thôi chứ sao dám đòi hỏi!
Em máu bóng đá quá mấy tuần nay chú k+ chỉ phát Real trên BDTV, đang xem Hát dê quen h nhìn sd có khi lại tăng đi ốp mất. Mà chỗ em trên núi gần hang pắc pó không biết đã có cáp của VCTV chưa để em lắp xem bóng đá đầy đủ Hát dê?

ngocsonthanh

Đồng ý là cần có đội ngũ BLV trẻ nhưng nên để các chú mới bình luận các trận ít quan trọng trước chứ Supper Sunday vẫn cần phải có BLV chất lượng tham gia.

cauvipvn

Mình sài K+ HD 1 năm rồi , giờ hết hạn , tính chuyển sang SCTV , vì đài này nhiều kênh phim hay. hài. còn K+ ngoài bóng đá thì chẳng có còn gì để xem , ngoài 2 kênh HBO starmovie HD

Mình sài K+ HD 1 năm rồi , giờ hết hạn , tính chuyển sang SCTV , vì đài này nhiều kênh phim hay. hài. còn K+ ngoài bóng đá thì chẳng có còn gì để xem , ngoài 2 kênh HBO starmovie HD

Thế là hay rồi! CEC-VTC HD có mấy phim chiếu đi chiếu lại; Stamovie HD thì lồng tiếng Việt (k phải thuyết minh đâu nhá) nghe như dở hơi nữa kìa. Lắm lúc phim hay mà đành tắt tiếng xem phụ đề!
Đúng là phải trả tiền có khác, anh em cứ góp ý loạn cả lên :)). Mà kêu thế chứ kếu nữa thì vẫn dùng.....Bún mắng, cháo chửi vẫn đồng khách mà =))

mrduyanh

Còn giữ được mỗi hình ảnh, bình luận chán, âm thanh mất cả 5.1 . . . multifoot xem chỉ muốn shoot vào mõm

thekop

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

Dạ em có dám giận gì đâu bây h anh K+ anh ấy cho mình ăn gì thì mình ăn thôi chứ sao dám đòi hỏi!
Em máu bóng đá quá mấy tuần nay chú k+ chỉ phát Real trên BDTV, đang xem Hát dê quen h nhìn sd có khi lại tăng đi ốp mất. Mà chỗ em trên núi gần hang pắc pó không biết đã có cáp của VCTV chưa để em lắp xem bóng đá đầy đủ Hát dê?

Mình đồng ý với Bác Manutd_vn, Giải Laliga mỗi tuần chỉ có 2 trận đáng xem Real/Barca, vậy mà 2 tuần liền phải thưởng thức Real chất lượng SD trên BDTV mà phát bực..đúng là mùa này K+ "đông mà không tinh"...chất lượng ngày càng đi xuống!

Mr Manh

Nghe nói sắp tới k+ sẽ tiếp tục CT Người Truyền Lửa hay Nước hay Điên để có đủ BLV BL các giải nhất nhì ba bốn của Anh, Pháp, TBN, Đức, Ý, Lào Mãlai,Campuchia, Thái Lan....
Anh em có người thân, bạn bè có khả năng chém gió, tạo bão thì mau mau đăng ký( ưu tiên các bạn biết tiếng dân tộc để BL tiếng Lào, Thái)

minhhuub

Active Member

Nghe nói sắp tới k+ sẽ tiếp tục CT Người Truyền Lửa hay Nước hay Điên để có đủ BLV BL các giải nhất nhì ba bốn của Anh, Pháp, TBN, Đức, Ý, Lào Mãlai,Campuchia, Thái Lan....

Tuyển người truyền lửa nữa để thổi lửa thiêu cháy đài truyền hình à ;))

Hết năm sau K+ hết độc quyền EPL, nhằm giảm gánh năng tài chính cho nhà đài, người dùng và tạo điều kiện cho khách hàng tiếp cận thêm nhiều giải đấu mới từ mùa 2013-2016 K+ sẽ ko mua bản quyền EPL nữa mà thay vào đó là các giải: China League BLV tiếng Tung Cửa, Laos League (hồi xưa học với mấy ông Lào nên biết chút chút ;))), VĐQG Mozambique, A-League........:))

Con lạy pa,các kênh phim và hài của SCTV nó nằm trên hệ thống K+ chứ đâu,có khác gì đâu pa?

Jay Miz

Member

Con lạy pa,các kênh phim và hài của SCTV nó nằm trên hệ thống K+ chứ đâu,có khác gì đâu pa?

Em Điêu nói chuẩn rồi ;)) ,mấy kênh hay của SCTV đều có trong list của K+ với VCTV rồi, mớ còn lại có gì đặc biệt đâu

giomua

Well-Known Member

Nghe nói K+ trực tiếp cả vòng loại Worldcup , ai ngờ chỉ có 2 trận. Thế mà nghe quảng cáo ghê quá

Bên trên