Đánh giá Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

vulinh68

Member
Ðề: Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

Tôi lại nghĩ có dám làm, dám thử nghiệm thì mới biết hay, dở. Có thể chức năng Multifoot làm mọi người thấy không hài lòng, chất lượng các BLV mới được tuyển chưa đạt yêu cầu nhưng có 1 điều không thể phủ nhận là những sự thay đổi đó nhằm hướng đến việc phục vụ khách hàng tốt hơn. Hy vọng sau khi mọi người lên tiếng, K+ sẽ có những thay đổi, điều chỉnh để làm khán giả hài lòng hơn

- Không nhất thiết việc gì cũng phải thử nghiệm mới biết là hay, dở. Multifoot là một ví dụ. Multifoot chỉ có trên K+1, nơi sẽ truyền trận đỉnh nhất của vòng, người xem chẳng quan tâm gì tới các trận vơ vẩn khác, đồng thời lại làm hỏng trận hay nhất. BTC của EPL cũng chẳng bao giờ xếp nhiều trận hay vào cùng một khung giờ cả.
- BLV mới tuyển của K+ hình như lấy Tạ Biên Cương làm thần tượng nên cách BL giống hệt TBC. Cũng nói dông dài, thích văn hoa và thích gào thét (điều không nên có với một BLV BĐ)
- Để phục vụ khác hàng tốt hơn chỉ cần K+ giữ nguyên cách làm giống như năm vừa rồi, chẳng cần thay đổi gì cả (kể cả về giá thuê bao :D)
- Tôi không tin K+ có thể bỏ Multifoot vì họ đã đầu tư rất nhiều, quảng cáo nhiều. Thật là một sáng kiến thảm họa.
<Thất vọng về mùa giải mới của K+ quá>

dhpaul

Well-Known Member

Muốn thử nghiệm thì có thể dọn ra 1 kênh riêng để làm, nhất là với những cái có thể làm khán giả khó chịu như multifoot.

hoangmk

Member

- Không nhất thiết việc gì cũng phải thử nghiệm mới biết là hay, dở. Multifoot là một ví dụ. Multifoot chỉ có trên K+1, nơi sẽ truyền trận đỉnh nhất của vòng, người xem chẳng quan tâm gì tới các trận vơ vẩn khác, đồng thời lại làm hỏng trận hay nhất.

Có nhiều người vẫn muốn xem Multifoot, chỉ có điều mọi người góp ý là chỉ nên hiện 1 màn hình nhỏ phía dưới mỗi khi có bàn thắng. Không thử nghiệm thì làm sao biết hay, dở để điều chỉnh hoặc hủy bỏ? Các trận cầu đinh ở EPL hầu hết đều diễn ra vào ngày Chúa nhật và không trùng giờ nhau, nên K+ thử nghiệm Multifoot vào thứ 7 cũng có lý do. Tôi cũng không thích Multifoot, mặc dù nếu cập nhật bàn thắng từ các trận đấu cùng giờ cũng có cái hay của nó, nhưng tôi ủng hộ sự đổi mới mặc dù cái mới chưa chắc đã là cái hay :)

tiny_1210

bình luận viên đúng là thiếu kinh nghiệm thật :|
vì cơ bản thì họ cũng chỉ mới được đào tạo, được vài ba tháng chứ có phải mấy năm đâu
bị ăn gạch thế này chắc là cũng sẽ phải có tiến triển, cứ chờ xem thế nào đã :-?

Lambn

Member

Bình luận viên phải nói là tồi tệ nhất từ trước đến giờ...

tiny_1210

HKT cũng còn có thể thay đổi nữa là :))

HDVIP2001

Cụ Mí ơi vào dọn hộ mấy cái vi tính cũ này đi cái; chật nhà quá :D

Lại thêm 1 ông không muốn nghe góp ý...Khách hàng có quyền nói những gì họ nghĩ, diễn đàn này đâu có cấm chuyện đó.

Đôrêmi

Moderator

Bác HDVIP2001 này lại chưa hiểu rõ vấn đề rồi, bác HNT24681 kêu mình xóa mấy cái bài quảng cáo thôi (bác Buihung đã xóa giúp rồi).

Bạn kia mới HD-720p đã được làm Mod rồi, hâm mộ quá.

Đâu phải cứ viết nhiều hay chém nhiều lên tận 4k mới được làm Mod, nếu bạn nhiệt tình, có thời gian, có kiến thức về 1 mục nào đó trong diễn đàn để mình đề nghị BQT set bạn làm MOD, khi đó chắc nhiều người hâm mộ bạn hơn vì chỉ có HD-upscale cũng được làm MOD, thân!

Chắc con ông cháu cha rồi nên nhanh thế :))

lavie2910

- Không nhất thiết việc gì cũng phải thử nghiệm mới biết là hay, dở. Multifoot là một ví dụ. Multifoot chỉ có trên K+1, nơi sẽ truyền trận đỉnh nhất của vòng, người xem chẳng quan tâm gì tới các trận vơ vẩn khác, đồng thời lại làm hỏng trận hay nhất. BTC của EPL cũng chẳng bao giờ xếp nhiều trận hay vào cùng một khung giờ cả.
- BLV mới tuyển của K+ hình như lấy Tạ Biên Cương làm thần tượng nên cách BL giống hệt TBC. Cũng nói dông dài, thích văn hoa và thích gào thét (điều không nên có với một BLV BĐ)
- Để phục vụ khác hàng tốt hơn chỉ cần K+ giữ nguyên cách làm giống như năm vừa rồi, chẳng cần thay đổi gì cả (kể cả về giá thuê bao :D)
- Tôi không tin K+ có thể bỏ Multifoot vì họ đã đầu tư rất nhiều, quảng cáo nhiều. Thật là một sáng kiến thảm họa.
<Thất vọng về mùa giải mới của K+ quá>

mình nghĩ ko cho họ cơ hội thử thì làm sao biết đc tâm tư nguyện vọng của khách hàng, họ cũng chỉ là muốn phục vụ tốt hơn, mang đến cho khách hàng những trải nghiệm mới hơn thôi mà. Bị ném đá thế này chắc K+ cũng rút kinh nghiệm thôi heeee

hungmh80

Active Member
Re: Ðề: Thất vọng về Mùa giải mới trên K+

Mấy ông này đầu có đạn à , ăn nói ko suy nghĩ gì cả , Chẳng tự dưng mà bác ấy làm MOD ở cái box này làm gì cả , tự dưng ôm việc vào người , phải mời đoàng hoàng bác ấy mới làm đấy .
Mà các ông có biết bác ấy hiểu biết về lĩnh vực gì ko mà dám nói vậy .
Lần sau phải tìm hiểu kĩ hãy phát ngôn nhé .

lavie2910

Đâu phải cứ viết nhiều hay chém nhiều lên tận 4k mới được làm Mod, nếu bạn nhiệt tình, có thời gian, có kiến thức về 1 mục nào đó trong diễn đàn để mình đề nghị BQT set bạn làm MOD, khi đó chắc nhiều người hâm mộ bạn hơn vì chỉ có HD-upscale cũng được làm MOD, thân!

đúng là đâu phải quan trọng viết đc bn bài mà làm mod, bạn nhiệt tình và các yếu tố như ở trên thì làm mod ở 4r nào cũng ok mà

dung1610

Member

các bác thông cám có lẽ 2 ông này hôm qua ăn dọc mùng nên hơi ngứa mồi một tí

nam2178

Well-Known Member

các bác thông cám có lẽ 2 ông này hôm qua ăn dọc mùng nên hơi ngứa mồi một tí

Tưởng nhầm phải củ ráy chứ:)), chú Mí là người nói ít làm nhiều, được nhiều anh em, giang hồ gần xa kính nể đấy, không phải tay vừa đâu nhé:D

quanganh_08

Active Member

Mỗi người hiểu biết một lĩnh vực mà bác!TỶ DỤ :D có thể bác ấy ko biết nhiều về lĩnh vực music như bác,nhưng bác ấy lại giỏi hơn bác về lĩnh vực DVB chẳng hạn nên bác ấy dc set làm MOD bên này thôi.hiiiiiiiiiii chẳng bít em nói đúng ko nữa hiiiiiiiiiii (Zui zẻ thôi nhé bác chứ ko có ý j` đâu ạ)

HNT24681

Well-Known Member

Mỗi người hiểu biết một lĩnh vực mà bác!TỶ DỤ :D có thể bác ấy ko biết nhiều về lĩnh vực music như bác,nhưng bác ấy lại giỏi hơn bác về lĩnh vực DVB chẳng hạn nên bác ấy dc set làm MOD bên này thôi.hiiiiiiiiiii chẳng bít em nói đúng ko nữa hiiiiiiiiiii (Zui zẻ thôi nhé bác chứ ko có ý j` đâu ạ)

Tỷ dụ như cụ này này, cụ ấy được các cụ ắt min bên Liên xô chống mỹ mời làm súp mốt mãi mà cụ ấy chưa đồng ý đấy chứ =))
Rồi mấy fo` rum chémgióđạipháp.vn cũng mời cụ ấy nữa đấy :D

prosper_dart

Bình luận viên phải nói là tồi tệ nhất từ trước đến giờ...

Em thấy bình luận kém thật nhưng cũng phải thông cảm cho họ vì là mới được đào tạo xong chưa có kinh nghiệm. Qua đợt trách móc này em nghĩ họ sẽ cố gắng hơn để bình luận hay hơn nữa :D hãy chờ xem ở các trận sau ^^

ác không, anh Mí bỏ ra mất tỷ mới được làm Mod đó.(huhu..em sẽ bị anh Mí chém)

Chắc chắn là 2 bạn sẽ bị chém rồi, tội gì thì xem lại nội quy diễn đàn nhé! (Đôrêmi)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bên trên