The Amazing Spider-Man: bay nhảy đẹp, giải trí tốt!

Ðề: The Amazing Spider-Man: bay nhảy đẹp, giải trí tốt!

Ở phần mới này ngoài bố con nhà Stacy (ông bố chết), Lizardman thì còn ai biết Peter Parker đâu nhỉ?
Với lại tính cách trẻ con, và tự chế thiết bị bắn tơ mới là chuẩn đúng gốc của Người Nhện, và cũng hợp tính cách học sinh cấp 3, chứ ai như Tobey cứ đụt đụt khó đỡ.

Kịch bản phần 4 sẽ là giai đoạn trưởng thành về sau của Peter thì làm thế nào mà bản Amazing này dùng đc? Vớ vẩn.

Bác ko hiểu ý em về cái vụ kịch bản rùi. Ý mình nói vụ kịch bản là cũng có quái vật thằn lằn, cũng có giáo sư nghiên cứu này kia thui chứ sao mà giống y chang đc bác. Vì cũng Marvel mà nên vụ này hoàn toàn có thể xảy ra.

isheep_us

mình ko khoái người nhện cho lắm , nhưng thực tế thì phim dòng phim thor ironman v.v. làm hay hơn nhiều , mình thích phim hành động xen lẫn sự hài hước

Dòng Thor, Iron Man,.v.v.. cũng đều 1 gốc Marvel với Spiderman đấy ah.

liemvn2212

Well-Known Member
Nếu bạn thích chơi game thì xem phim này xong nên thử qua game The Amazing Spider Man.

Game The Amazing Spider Man sẽ lấy bối cảnh sau kết thúc của bộ phim cùng tên khi Giám đốc điều hành của Oscorp đặt tay mình lên dự án nghiên cứu của Giáo sư Curt Connors (The Lizard) nhằm tạo ra hàng loạt những thí nghiệm lai tạp các loài sinh vật khác nhau. Trong khi đó, chính tập đoàn này còn tiến hành sản xuất một nhóm Robot để chống lại chính những cá thể lai tạp nhằm phục vụ cho mục đích riêng của mình, nhưng hậu quả là dẫn tới là dân cư thành phố bị đặt vào nguy hiểm. Lúc đó, an nguy của mọi người dân vô tội trong thành phố sẽ đặt lên vai người hùng Spider Man.

P/S: cảm giác bay nhảy trong thành phố rất là thú vị.

-[Y]2[K]-

Active Member
Re: Ðề: The Amazing Spider-Man: bay nhảy đẹp, giải trí tốt!

Sao ko thấy ai nói về body siperman mới nhỉ :D bản cũ nhện cắn xong thì còn đô hơn chút, bản này bị cắn xong thì cũng mạnh mẽ nhưng dòm tướng ốm nhom ốm nhách :))

TonyStark

Active Member

1 đoạn bị cắt bỏ đã từng xuất hiện chớp nhoáng trong trailer. Cảnh tiến sĩ Lizard nói chuyện với Spider-man dưới cống và kill ông tay sai của Norman Obsorn:

[video=youtube;EKM1bXwu8_Q]http://www.youtube.com/watch?v=EKM1bXwu8_Q[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

thanhndt

Member

đoạn cuối : có trực thăng của phóng viên thì không bám vào để bay tới Oscorp Tower cho lẹ , khoái bắn tơ đu đu bay bay phải nhờ đến mấy cái cần cẩu chi cho mệt . bro nào am hiểu cốt chuyện thì giải thích giùm cái , chớ thằng cu con ở nhà xem hỏi khúc đó làm mình câm họng luôn

8->

lemboo

Active Member
Ðề: Re: Ðề: The Amazing Spider-Man: bay nhảy đẹp, giải trí tốt!

-[Y]2[K]-;3825693 đã viết:
Sao ko thấy ai nói về body siperman mới nhỉ :D bản cũ nhện cắn xong thì còn đô hơn chút, bản này bị cắn xong thì cũng mạnh mẽ nhưng dòm tướng ốm nhom ốm nhách :))
ốm nhưng khỏe gớm nhỉ

master000

sao ai cũng nói tại sao học sinh trung học mà tạo ra máy bắn tơ, mà không để ý là Lizard do chính spidy tạo ra hết nhỉ? sao ko ai thắc mắc Spidy có thể làm việc chung với 1 nhà khoa học nổi tiếng?

Cái này khác truyện ở 1 chỗ là trong truyện, tơ nhện là hợp chất hóa học do chính Spidy tạo ra, còn trong này nó dùng để làm dây gì đó cho máy bay. Thêm chi tiết đó vô chắc không ai nói gì đc :D

Lioncoeur

đoạn cuối : có trực thăng của phóng viên thì không bám vào để bay tới Oscorp Tower cho lẹ , khoái bắn tơ đu đu bay bay phải nhờ đến mấy cái cần cẩu chi cho mệt . bro nào am hiểu cốt chuyện thì giải thích giùm cái , chớ thằng cu con ở nhà xem hỏi khúc đó làm mình câm họng luôn

8->

Mấy cái cần cẩu de ra trước mặt nên anh í mới nghĩ ra là người ta mời mình dùng nó đu tới. Chứ máy bay kia bay một lèo, ko có ý tứ mời mọc gì hết nên anh cũng quên xin quá giang luôn.
Tóm lại là do tối dạ :D

Bên trên