The Croods 3D: một bộ phim hoạt hình cực kì hay

Ðề: The Croods 3D: một bộ phim hoạt hình cực kì hay

bạn chủ thớt review rất có phong cách: chia thành từng ý nhỏ và lối diễn giải nhanh gọn :) và nhất là mang ý kiến chủ quan của bài viết - cái đó mới là cái người đọc cần nghe ^^
I LIKE IT <3

quoc-viet

Member

Phim hay vui nhộn nhiều ý nghĩa đáng xem.

tuanva06

Phim này rất hay và ý nghĩa đối với các em nhỏ, mình thấy câu từ, chất giọng thuyết minh hay và dễ hiểu. Thích cái câu "hết phim".

taoTnuday

Well-Known Member
không biết bao giờ mới có trên mạng nhỉ, xếp dép chờ thôi ^^

Cara

Active Member

bạn chủ thớt review rất có phong cách: chia thành từng ý nhỏ và lối diễn giải nhanh gọn :) và nhất là mang ý kiến chủ quan của bài viết - cái đó mới là cái người đọc cần nghe ^^
I LIKE IT <3
Chuẩn, thà rì viu ngắn tủn mà có chất còn hơn có chú diễn giải lòng thòng mà khó hỉu vô đối lun
Riết gòi giờ vào đây thấy phim thể loại mình thích mà chú ấy là tác giả bài rì viu là mình không dám click chuột sợ chưa xem bị ám ảnh, vì có nhiều phim mình thích chứ mà chú ấy chê như thánh, viết thì dài ngoẵng đọc mún nín thở mà tóm lại 5 dòng chắc còn dư chỉ tiu.

tkltmt

Well-Known Member
Various Artists - The Croods (Music from the Motion Picture - 2013)
(+ DIGITAL BOOKLET)

water_melon

Em muốn xem rạp phim này quá cơ mà bỏ lỡ cơ hội rồi. Thích những nhân vật và tình huống trong phim này,

bladies

Active Member

Cũng lâu lắm rồi cái khái niệm phim hoạt hình chỉ dành cho trẻ em đã quá xa vời ! Ngay cả người lớn cũng rất mê hoạt hình !

nlsinh

Active Member
Phim hoạt hình mới nhất mình đã xem là Rise of the Guardians không thích lắm và rất mong chờ đến phim The Croods nhưng quá tiếc vì không được xem phim này tại rạp. Chỉ mong có bản HD để xem sớm sớm :)

children09

Well-Known Member

Phim này có bản đẹp chưa vậy bạn?

TonyStark

Active Member

Cái film này chiếu rạp sớm mà ra Bluray chậm vãi. 1-10 mới ra Bluray thì cỡ giữa tháng 9 mới có HD để down, đợi hơn 1 tháng nữa :-w
Thông tin Bluray: The Croods Blu-ray

Bên trên