The Eagle Football Club by HDVietNam

linhuyen

Active Member
Ðề: The Eagle Football Club by HDVietNam

He he cái số mình mang nó cũng quan trọng lắm đó . Mặc số mình thích , cảm giác tự tin hơn nhiều anh em nhỉ

tienthanhbk

Well-Known Member

He he cái số mình mang nó cũng quan trọng lắm đó . Mặc số mình thích , cảm giác tự tin hơn nhiều anh em nhỉ

Anh ban đầu đi đá, chọn uniform cũng không đặt nặng vấn đề số má, ai cũng chọn số đẹp, số phù hợp vị trí, thấy ít ai chọn số 13 thế là nhận luôn khỏi tranh dành với ai, mang số 13 riết thành quen và càng ngày càng thấy nó đẹp và độc ;))

Mrleo13

vậy anh hùng anh oi!!!
còn số nào ko.ngày mai cho em đặt 1 bộ.....Coi bộ nhiệm vụ đổi số là bất khả thi nhá......Rất vui khi có người cùng thix số 13....
Vậy anh Thành phải đá hay hay nhá.....xứng đáng số đẹp độc.....

linhuyen

Active Member

Anh ban đầu đi đá, chọn uniform cũng không đặt nặng vấn đề số má, ai cũng chọn số đẹp, số phù hợp vị trí, thấy ít ai chọn số 13 thế là nhận luôn khỏi tranh dành với ai, mang số 13 riết thành quen và càng ngày càng thấy nó đẹp và độc ;))
Số 8 cũng theo em gần chuc năm nay rùi hihi . Nhưng thời gian đầu không sx thời gian tham gia với đội được nên chậm chân híc híc . Số 9 trong đội chưa ai lấy em lấy đại , dù sao cũng gần gần số 8 ha ha
vậy anh hùng anh oi!!!
còn số nào ko.ngày mai cho em đặt 1 bộ.....Coi bộ nhiệm vụ đổi số là bất khả thi nhá......Rất vui khi có người cùng thix số 13....
Hay em mang số 31 đi hihi
Mình đăng ký cả 2 trận nhe. Tks

Hi vọng trời ko mưa...

Dạo này ông trời chuyển sang mua tối . CN chắc ko sao , chỉ sợ trận thứ 3 . Hy vọng trời đẹp , 2 trận này anh em cố gắng sang bằng 2-2 với Gà Con nha

Mrleo13

Hy vọng hnay ko mưa.......Em ghiền đá banh lắm rồi.....

Mrleo13

Bây giờ đội hình mình cũng đông đủ rồi!!!!Mình nên Chụp hình lại rồi PR cho đội HD Sài Gòn.....để các đội khác biết đến
Em nghĩ chắc có nhiều team khác nhưng họ chưa biết về mình nhiêu.....Lúc đó tổ chức giải nội bộ seri team HD......Chắc vui lắm.....

sharpvn

Member

Rao bán số 17 đêy ..... Giá chuyển nhượng 17 triệu bảng Anh ;))

Hy vọng hnay ko mưa.......Em ghiền đá banh lắm rồi.....
Bây giờ đội hình mình cũng đông đủ rồi!!!!Mình nên Chụp hình lại rồi PR cho đội HD Sài Gòn.....để các đội khác biết đến
Em nghĩ chắc có nhiều team khác nhưng họ chưa biết về mình nhiêu.....Lúc đó tổ chức giải nội bộ seri team HD......Chắc vui lắm.....
Cậu cứ nôn nóng, từ từ rồi cháo cũng nhừ thôi mà. ;))
Nội bộ HD, chỉ có hội mình mê đb thui Leo ui. :-?
Rao bán số 17 đêy ..... Giá chuyển nhượng 17 triệu bảng Anh ;))
Hehe...Định giá giá trị chuyển nhượng của các cầu thủ đội mình đê. (Ai mua & về CLB nào thì em chịu) :x
Mr. Tùng (17): 17M

vậy anh hùng anh oi!!!
Bi h thì hết rùi, Leo chọn số đi, sắp tới nếu okie làm thêm 1 bộ nửa thì đăng kí nhé! :>
Mình đăng ký cả 2 trận nhe. Tks
Hi vọng trời ko mưa...
Okie man. :-bd
HẸN GẶP AE CHIỀU NAY NHÉ! CHIỀU AE LÊN SỚM BÀN CHIẾN THUẬT TÍ HENG. 2H30 EM LÊN SÂN. :x

sharpvn

Member

Bi h thì hết rùi, Leo chọn số đi, sắp tới nếu okie làm thêm 1 bộ nửa thì đăng kí nhé! :>

Okie man. :-bd
HẸN GẶP AE CHIỀU NAY NHÉ! CHIỀU AE LÊN SỚM BÀN CHIẾN THUẬT TÍ HENG. 2H30 EM LÊN SÂN. :x
em hứa lèo quá HA, hôm trước e hẹn mọi người 03g00 mà 3g40 e mới xuất hiên.
Bây giờ e lại hẹn 02g30, nghi ngờ quá

tienthanhbk

Well-Known Member

Kết quả đê, kết quả đê. Có phục thù được chưa các chú đại bàng ?

sharpvn

Member

Tình hình hôm qua căng thẳng lắm .... để đội trưởng giải trình vậy....:-SS

Kết quả đê, kết quả đê. Có phục thù được chưa các chú đại bàng ?
Hôm nay busy không biết kết quả thể nào :-?
Lose. [-O<[-O<
Tình hình hôm qua căng thẳng lắm .... để đội trưởng giải trình vậy....:-SS
Không ý kiến, không giải trình. Tóm lại là mong ae cố gắng.

tienthanhbk

Well-Known Member

TienDoanhLu

Nói tóm lại thua thì có nhiều chuyện để làm lắm, mong ae cố gắng tham gia đầy đủ nhé thanks mọi người.

tienthanhbk

Well-Known Member

Hôm qua lúc đá hình như có 8 mem thì phải, chắc thấy trời mưa mọi người ngại đi :-??

Bên trên