The Twilight Saga: New Moon mới công chiếu đâ gây thất vọng lớn

ngonngon

Member
Ðề: The Twilight Saga: New Moon mới công chiếu đâ gây thất vọng lớn

Phim này mọi người chỉ coi diễn viên chứ có coi phim đâu, series Twilight Saga là sự đi xuống của thể loại ma cả rồng. Phim ma cà rồng mà nhạt toẹt, tiết tấu lờ đờ

aron

:D nam chính nhờ lăng và xê mới đc chú ý, trước đó anh ý là ng vô hình
PS: mà tui thấy bác dính chưởng rồi đó

chàng Edward của Robert Pattinson xấu hoắc chứ đâu có đẹp nỗi gì
bác có đẹp đc như thế ko mà chê,8-} đc = 1 nửa thôi thì bác đã phúc :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Trường hợp thất bại này cũng y chang như DragonBall: Evolution! Giả sử nếu ko có cặp Robert Pattinson & Kristen Stewart đẹp đôi, có lẽ phần 2 của series này sẽ thất bại thảm hại hơn! Có thể bạn jimminam2000 đánh giá "phần 1 ăn khách chẳng qua là....hên thôi" cũng ko sai!

boyintel

Well-Known Member

Phần 1 doanh thu có 385.0 triệu $ đứng thứ 13 trong danh sách các phim ăn khách nhất năm 2008 <-- quá cùi so với 1 phim bom tấn, thậm chí còn kém cả mấy phim bị nói là rất dở và hầu như chả được ai nói đến năm ngoái như The Mummy: Tomb of the Dragon Emperor hay Sex and the City chả hiểu báo đài Việt Nam tâng bốc kiểu gì mà nó lại thành hot được? Tóm lại là trên toàn thế giới thì phim này vẫn chỉ là bình thường có gì hot đâu nhỉ? Sao báo đài VN nói cứ như là nó là hiện tượng mới ko bằng.

Phần 2 có vẻ khá hơn khi ngay tuần đầu đã thu về 140 tr $

Tóm lại phim này chỉ dừng ở mức tầm trung về khoản hút khách. Chứ không thể sánh với các phim bom tấn hạng nặng của Hollywood được.

Đúng là phim này chả hay ho gì cho lắm :-q
Ở phần 1 ấy, đoạn chiến đấu khúc cuối xem được 1 tẹo, lại nhạt nhẽo nữa, xem xong tưởng chỉ là đoạn khai mào, bật lên xem té ra sắp hết phim /:) Hết 1 cách lãng xẹt
THế là từ đó không thèm coi phim nữa, thất vọng quá lớn ^:)^
Chả bù cho Dark Knight xem xong, không còn gì để nói. 1Tuyệt phẩmI-)
I love Dark Knight @};-

Gambit

kiểu như bạn ko biết nấu ăn, vào 1 quán ăn mà đồ ăn dở quá, bạn nghĩ: thôi kệ, ta có nấu được như người ta đâu. chừng nào ta nấu ăn giỏi thì mới được chê.

Bạn này vẫn còn nặng tâm lý : "làm được hơn người ta thì mới được chê họ " thì phải.
Nếu ai cũng như bạn thì không có các nhà bình luận điện ảnh, những người chuyên viết review đâu :))

binhpt89

Xem phần 1 chán òm, không hiểu sao mà lại đắt khách:-O.
Phần 2 không thèm coi luôn.

Bên trên