Thêm 1 lựa chọn cho dân Hi-end

ntthinh2006

Member
my.php
[/URL][/IMG]
Marantz company demonstrated a prototype Multi-player that supports Blu-ray, SACD, CD and DVD discs. To play a CD / SACD UD9004 used in electronics from the Hi-End Player SA-7S1, and provides technology HDAM (Hyper Dynamic Amp module). Blu-ray portion of the device with 10-bit CPU video processing Silicon Optix Realta supports 36-bit Color Deep Color, a 297MGts/14bit video D / A converters and 2x Sharc audio DAC for high-resolution audio decoding.

In addition, the player has a slot for SD-card reader and interface RS232c.

superman

Ðề: Thêm 1 lựa chọn cho dân Hi-end

oh!sh*t,hên wa' em ko thích marantz nếu ko thì phải nhịn ăn rồi

Đẹp. Tích hợp nhiều thứ nên chắc không rẻ.

vkc

Well-Known Member

Cái này may ra có bác Nam chịu mua, em đóan nó cũng tầm 2000 usd

vkc

Well-Known Member

Cái này gấu lắm bác vkc ơi, 11S2 đã hơn 2000 rồi, cái này gấp 2, 3 lần đó.
Em thì xin đầu hàng.

Theo mình chơi HD ( phần video ) cũng chẳng cần đầu tư cái player khủng chi cho tốn kém mà hiệu quả mang lại chưa chắc đã xứng với $$$ mình bỏ ra..Có cái player này đáng để chờ đợ nè bác Nam, Sony BDP-S560...đầy đủ tính năng, đẹp và có wifi nữa..

http://www.sonystyle.com/webapp/wcs...10151&langId=-1&productId=8198552921665791068

Dai Minh Kim

em thix thằng SONY này, bác vkc cho em xin cái giá & nhà cung cấp đi

vkc

Well-Known Member

em thix thằng SONY này, bác vkc cho em xin cái giá & nhà cung cấp đi

Theo như website của Sony thì em Sony BDP-S560 đến tháng 7/2009 mới có mặt trên thị trường..giá dự kiến của em nó bên Mỹ là 350 usd..Em cũng đợi em này để đến lễ Thanksgiving hay Noel năm nay nhờ người thân bên Mỹ mua là vừa ( lúc đó giá sale bạo lắm kekek )

Bên trên