Thêm đài nào có bản quyền EPL ngày thứ bảy? VTC có bản quyền EPL HD?

huynhphu

Ðề: Thêm đài nào có bản quyền EPL ngày thứ bảy? VTC có bản quyền EPL HD?

kênh K+1 của K+ hiện đang là chuẩn True HD, còn HD của VTC chỉ là HD analog thôi nha. Bác nào có TV LCD Full HD dùng là biết à. Tụi VTC xạo quá sá.

Em ủng hộ K+ làm ăn đàng hoàng. Tăng 100 kênh miễn phí, có 6 kênh HD luôn.

thanhhoa_dragon

Mình sẽ nghiên cứu thêm về việc sử dụng K+ vì K+ có những Fan cứng như thế này:
kênh K+1 của K+ hiện đang là chuẩn True HD, còn HD của VTC chỉ là HD analog thôi nha. Bác nào có TV LCD Full HD dùng là biết à. Tụi VTC xạo quá sá.

Ước gì mình được như anh ấy, hồn nhiên vô tư, đỡ nhức đầu.

Chỉnh sửa lần cuối:

phuongtv_76

Well-Known Member

Các bác vào bổ túc cho chú này chút xíu chém gió loạn xạ mà ko hiểu mình đang nói gì, bó tay với ông này

dhpaul

Well-Known Member

Về kiểm tra lại não bộ xem có bị thần kinh không trước khi phát biểu nhá. Chú định nghĩa cho anh thế nào là HD analog? Và chú đưa ra đây cho anh cái bằng chứng về việc K+1 phát True HD?
Nếu chú không đưa được thì nên câm cái mồm lại và ngồi đọc lại tất cả các khái niệm về HD ở đây trước khi sủa. Éo hiểu chú có biết thế nào là HD analog không mà lên đây văng như đúng rồi, éo hiểu chú có biết thế nào là True HD không mà lên đây sủa như đúng rồi.

(xin lỗi các bác, em vô phép, nhưng đối với những thằng ngu thế này không chửi nó không chịu được)

Về kiểm tra lại não bộ xem có bị thần kinh không trước khi phát biểu nhá. Chú định nghĩa cho anh thế nào là HD analog? Và chú đưa ra đây cho anh cái bằng chứng về việc K+1 phát True HD?
Nếu chú không đưa được thì nên câm cái mồm lại và ngồi đọc lại tất cả các khái niệm về HD ở đây trước khi sủa. Éo hiểu chú có biết thế nào là HD analog không mà lên đây văng như đúng rồi, éo hiểu chú có biết thế nào là True HD không mà lên đây sủa như đúng rồi.

(xin lỗi các bác, em vô phép, nhưng đối với những thằng ngu thế này không chửi nó không chịu được)

Thôi bác ơi, đừng khích bác vậy, ai chửi mình mình mới chửi lại . Giảng cho ấy hiểu đi >:D<

Thần kinh rung rinh ấy mà, chấp làm gì

ngoibet

Member

Qua thời điểm 1/7 rồi, bác nào đã kích hoạt gói VIP của VTC cho ACE xin tý review với, em sốt ruột cho cái mùa bóng mới (vì WC với em xong rồi!)
Thanks!

lamlun

bác thật là nguy hiểm.K+1 mà chiếu HD chuẩn vì true VTC HD chắc là siêu HD mất ^:)^

thanhhoa_dragon

Lần đầu tiên thấy ông này nóng tính đến vậy. Công nhận trên đời cũng có lắm thằng ngu thật.

Tôi đã nói năm nay Đức vô địch mà. Hôm qua, có mà bội thu, thằng nào cũng chọn Brazil, có mình tui Hà Lan hà. HA HA HA :)

HD_cable_TV

Theo VOV News, Ngày 25/6, Công ty truyền hình số vệ tinh Việt Nam (VSTV) chính thức công bố: Kể từ mùa giải 2010, K+ sẽ có bản quyền phát sóng tất cả các trận đấu của giải EPL. Quan trọng hơn, K+1 là kênh truyền hình duy nhất tại Việt Nam được quyền phát các trận đấu của giải EPL vào ngày chủ nhật. Bản quyền này áp dụng với cả truyền hình quảng bá và truyền hình trả tiền trên hệ thống phát sóng theo chuẩn SD và HD.

Như vậy:

- Có thêm đài khác có bản quyền giải EPL ngày thứ bảy, và các ngày khác trừ chủ nhật, các bác có biết đó là đài nào?

- VTC đương nhiên sẽ không có bản quyền (cả tín hiệu SD, HD) của EPL ngày chủ nhật. Mà K+ chưa có HD, vậy nó độc quyền tín hiệu HD ngày CN làm gì nhỉ? Hay tương lai gần sẽ ra HD?

Nguồn: http://www.baomoi.com/Home/BongDa/v...i-hang-Anh-va-Giai-vo-dich-Italia/4459577.epi

Yên tâm khi dùng VTC hoặc cáp của VTC với tất cả anh em mê EPL. VTC đã có bản quyền HD trên EPL vào thứ 7. Vì theo lịch 2010-2011 thì có 2 vòng 19 và vòng 38 là đá vào Chủ nhật (chỉ có trận Ars - Chel) ngoài ra các trận derby thì vào thứ 7 là chính! ngoài ra có một số vòng khác vào thứ 4 thôi.

Mà EPL phải xem HD thì mới thực sự chuẩn và chỉ có trên VTC và Cáp của VTC là CEC ( cec.vn) yên tâm...và yên tâm đam mê

hoanghamt

Member

Ở đâu khẳng định vậy bác??? Cho nguồn dẫn chứng để anh em yên tâm..

Yên tâm khi dùng VTC hoặc cáp của VTC với tất cả anh em mê EPL. VTC đã có bản quyền HD trên EPL vào thứ 7. Vì theo lịch 2010-2011 thì có 2 vòng 19 và vòng 38 là đá vào Chủ nhật (chỉ có trận Ars - Chel) ngoài ra các trận derby thì vào thứ 7 là chính! ngoài ra có một số vòng khác vào thứ 4 thôi.

Mà EPL phải xem HD thì mới thực sự chuẩn và chỉ có trên VTC và Cáp của VTC là CEC ( cec.vn) yên tâm...và yên tâm đam mê
Bác quảng cáo hay làm cho VTC hay CEC HD à. Thôi. Bằng chứng đâu. Nói cho ra nói. Đồ nói phét. K+ được quyền phát tất cả các trận của EPL và độc quyền vào ngay chủ nhật ( điều này bắt buộc phải thừa nhận ), nếu thằng VTC có bản quyền thỉ nó công bố sớm chứ đâu để mất khách như bây giờ. :-h
Bác cần xem xét lời nói trước khi spam nhé. Thôi bác chuyển sang làm cho K+ đi. Lúc trước em cũng ĐL VTC nhưng em chuyển làm Đại lý cho K+8-}

quaxoai89

Active Member

Bác quảng cáo hay làm cho VTC hay CEC HD à. Thôi. Bằng chứng đâu. Nói cho ra nói. Đồ nói phét. K+ được quyền phát tất cả các trận của EPL và độc quyền vào ngay chủ nhật ( điều này bắt buộc phải thừa nhận ), nếu thằng VTC có bản quyền thỉ nó công bố sớm chứ đâu để mất khách như bây giờ. :-h
Bác cần xem xét lời nói trước khi spam nhé. Thôi bác chuyển sang làm cho K+ đi. Lúc trước em cũng ĐL VTC nhưng em chuyển làm Đại lý cho K+8-}
có bác quảng cáo cho k+,bác làm đại lý mà,đã bảo vtc nó có bản quyền ps epl vào tối thứ 7 theo hd rồi mà, k+ độc quyền chủ nhật thì kệ nó,ai xem sd thì mua k+, ai xem hd thì dùng vtc, thế thôi

Các bác đừng nói em khoe mới đây em bán hơn 10 cái đầu thu K+. Khách hàng đọc báo thấy cái quảng cáo K+ gọi hỏi bít chổ em làm đại lý. ko biết ai làm VTC cho hỏi dạo này bán ra sao.

duycom

Ban Quản Trị

các bác làm ơn quay về chủ đề chính, mình ko muốn cứ phải nhắc nhở rồi del bài thế này

quangtuan646

Active Member

mấy bác ơi cho em hỏi thằng K+1 nó có chiếu EPL vào thứ 7 ko hay chỉ mình VTC chiểu thôi

Em vẫn mơ phải chi quay lại thời Trực tiếp bóng đá qua đài Hoa Sen 2 như trước đây. Khỏi phải nghĩ SD và HD chi cho mệt.

thaiha248

Banned

các bác không nhớ rằng các Trận Siêu Kinh Điển hay Derby của Ngoại Hạng Anh, MU , Chelsea, Arsenal,Liver.... hay chiếu vào lúc 23h ngày Chủ Nhật à,mấy ông lớn kia đá Champion League vào giữa tuần, thì toàn đá Ngoại Hạng vào Chủ Nhật, kể cả không siêu kinh điển cũng đá vào Chủ Nhật, K+ khôn vãi..lại còn cộng thêm C1 độc quyền nữa chứ, quả này VTC vỡ mồm...haha cứ ngồi đó mà hết VIP vs cả VTCHD đi...:)),lũ hút máu người..:))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bên trên