Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

oldfriend

Moderator
Bạn chưa có sản phẩm nào để chứng minh bạn có văn hóa đâu thưa bạn già...Bạn có nghĩ là ngày nào đó bạn đi hát ở quán có dùng sản phẩm KOK cao cấp của namphalai không?
Khi ấy bạn có hát không hay tự động ra ngoài?

câu trả lời mà ai cũng biết =)), có cái quán nào hay bất kỳ một ai mua cái thứ rẻ tiền của bác để hát thì bác cho em xin tên tuổi, địa chỉ để em đến cười vào mặt hắn một phát nhé =)), chứ còn cái mặt bác thì đến con nít nó cũng cười vào mặt bác rồi =))

TBIZ

Well-Known Member
hê, các bạn ném đá nhau ghê quớ :D

Theo mình mọi người nên tập trung vào chủ đề của topic, trước hết là nên chia sẻ mọi người cách để thu giọng hát và ghép vào video một cách hiệu quả nhất, một cách cao cấp nhất, sau rồi cùng share và bình loạn :D

oldfriend

Moderator
hê, các bạn ném đá nhau ghê quớ :D

Theo mình mọi người nên tập trung vào chủ đề của topic, trước hết là nên chia sẻ mọi người cách để thu giọng hát và ghép vào video một cách hiệu quả nhất, một cách cao cấp nhất, sau rồi cùng share và bình loạn :D

đấy, bác chủ topic bán karaokecaocap giá 20tr đấy, bác có mua ủng hộ không =))

Minhsur

Banned
đấy, bác chủ topic bán karaokecaocap giá 20tr đấy, bác có mua ủng hộ không =))

20 triệu cho 610Gb = Đôi loa AAD8 + Amply 203N + Đầu VOD VinaKTV V6++ kèm HDD 2TB

Thôi, cho em làm bình dân, cao cấp kiểu này để em lại phải chuyển hộ khẩu về cái đoạn giữa Hồ Gươm và Chí Linh thì em chết.

20 triệu cho 610Gb = Đôi loa AAD8 + Amply 203N + Đầu VOD VinaKTV V6++ kèm HDD 2TB

Thôi, cho em làm bình dân, cao cấp kiểu này để em lại phải chuyển hộ khẩu về cái đoạn giữa Hồ Gươm và Chí Linh thì em chết.

Bạn mua đầu KTV rồi hát trên nền KOK và úp quay lại cho mọi người học tập nhé...

tienthanhbk

Well-Known Member
Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Hãy là khách hàng đầu tiên đi bác. Sau đó bán lại 19 triệu, lời chán, vị chi là chỉ mất khoảng 1 triệu cho 1 mặt hàng cao cấp nhất Việt nam.

Minhsur

Banned
Bạn mua đầu KTV rồi hát trên nền KOK và úp quay lại cho mọi người học tập nhé...

Mình hát để giải trí, phục vụ bản thân và gia đình, không để khoe,không để chém gió và càng không muốn giơ mặt ra cho người ta chửi.
Nhưng biết đâu, khi nào mình được chuyển hộ khẩu về cái đoạn giữa Hồ Gươm và Chí Linh (tức là Châu Quỳ đó) thì mình cố làm.

Mình hát để giải trí, phục vụ bản thân và gia đình, không để khoe,không để chém gió và càng không muốn giơ mặt ra cho người ta chửi.
Nhưng biết đâu, khi nào mình được chuyển hộ khẩu về cái đoạn giữa Hồ Gươm và Chí Linh (tức là Châu Quỳ đó) thì mình cố làm.
Sao bạn lại gọi "cái đoạn giữa Hồ Gươm và Chí Linh (tức là Châu Quỳ đó)" Châu Quỳ đó là ở Gia Lâm - Hà Nội ...
Không biết dùng google map ở chữ ký của mình sao?
Bạn thấy có ai làm được video như mình chưa mà lại bảo giơ mặt?
Cái mình làm ra nó là hay nhất và mình muốn các bạn cũng làm thế mà hát,bởi không có cái đầu hát nào bằng cái máy tính...

gtdu1973

Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Nói đi nói lại vẫn là hay nhất. Đến chết với ông "Karaoke hâm hấp" này mất thôi.
Thể loại này chắc Trâu quỳ bó tay trả về đây mà. "Trâu quỳ" chứ không phải là "Châu quỳ" nha các bác.

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Nói đi nói lại vẫn là hay nhất. Đến chết với ông "Karaoke hâm hấp" này mất thôi.
Thể loại này chắc Trâu quỳ bó tay trả về đây mà. "Trâu quỳ" chứ không phải là "Châu quỳ" nha các bác.

Sorry. Trâu Quỳ mới chuẩn. Con trâu nó quỳ... làm liên tưởng hình ảnh vừa quỳ vừa hát... chân trần tiếp đất lấy mát... thì mới phọt ra được sản phẩm karaoke cao cấp.

satan_Teen

Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Dù cho Thánh Karaoke xuống cũng phải chịu thua Karaoke cao cấp thôi bác à. kaka

Nói mà mà không làm được cái để chứng minh mà các bạn không thấy nhục sao?
Mình thấy xấu hổ thay cho những người không biết làm 1 cái gì để chứng minh cho điều các bạn nói ..
[video=youtube;N1ZOYfm2HZI]http://www.youtube.com/watch?v=N1ZOYfm2HZI[/video]

Minhsur

Banned
Bài hát Tình yêu trên dòng sông quan họ được hát trên nền hình ảnh bộ phim Thượng đế cũng phải cười.
Điên cao cấp.

Bài hát Tình yêu trên dòng sông quan họ được hát trên nền hình ảnh bộ phim Thượng đế cũng phải cười.
Điên cao cấp.
Không điên mà com vô văn hoá thế bạn?
Bạn thử hát bài đó và lồng nhạc để mình học tập được không?
Nên lồng cảnh dòng sông Cầu vào cho nó giống với mọi người hả bạn?

oldfriend

Moderator
Điên cao cấp.

bác minhsur lại bị sa lầy giống anh em rồi ^^, cái thứ ấy nói đến chỉ phí lời thôi, có chửi đằng trời thì hắn cũng nhận mình là hay nhất, là cao cấp nhất thôi =))

Tiếp bài nhạc remix mà nền là cảnh bạn bè đá bóng nè :
[video=youtube;GT9vnWEshrw]http://www.youtube.com/watch?v=GT9vnWEshrw[/video]

Minhsur

Banned
Không điên mà com vô văn hoá thế bạn?
Bạn thử hát bài đó và lồng nhạc để mình học tập được không?
Nên lồng cảnh dòng sông Cầu vào cho nó giống với mọi người hả bạn?

Một bài hát đầy ắp tình cảm mà đang hát phải phọt cười vì hình ảnh thì gọi là gì ạ? Thôi mình dùng từ của bạn bên trên là hâm hấp vậy.
Dòng thứ 3 đã thấy có tý dấu hiệu không điên. Đúng, bác phải khác người, không nên giống với mọi người... để cho nhân gian được bình thường.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên