Thời điểm này mua tivi 4k có hợp lý hay không ???

thanhtrung05

Ðề: Thời điểm này mua tivi 4k có hợp lý hay không ???

Em bán trực tiếp mà bác :D
Bác mua ở bên nào mà đắt dữ vậy :(

Em mua ở trung tâm điện máy đó, em tưởng giá đó là chung trên thị trường rồi chứ ? eo ơi lỗ hết mười mấy triệu luôn ak.Mà ông anh bán ở đâu zị ?

manhhuy8x

Active Member

Em mua ở trung tâm điện máy đó, em tưởng giá đó là chung trên thị trường rồi chứ ? eo ơi lỗ hết mười mấy triệu luôn ak.Mà ông anh bán ở đâu zị ?

Ủa, avata + chữ kí của em có ghi đấy bác ơi, bác mà có nhu cầu mua sắm sản phẩm gì thì cứ call cho em nhé. Tks bác !

phucluong

Active Member
ấy đừng, đầu tư vào 4K thời điểm này là vô cùng lãng phí. Nội dung 4K ít, giá đắt đỏ, thật sự ko đáng. Bạn muốn xem màn ảnh rộng thì mua dòng cỡ lớn của Sharp, Quattron 4 màu xanh lá cây-đỏ-xanh da trời-vàng thì tốt hơn , cỡ lớn cứ Sharp mà phang, tránh xa SS ra

thanhyk

Well-Known Member
Xem hình chụp bằng canon 50D trên 4k có đẹp hơn full hd không nhỉ..

thanhtrung05

Ủa, avata + chữ kí của em có ghi đấy bác ơi, bác mà có nhu cầu mua sắm sản phẩm gì thì cứ call cho em nhé. Tks bác !

Thank bác! em biết rồi nhưng em ở HCM mà bác thì ở HN vậy mua hàng có giao dịch vận chuyển gì không nhỉ ?

Nhà mình vừa được bác bên nước ngoài gửi về cho 1 khoản kha khá, để lâu cũng chẳng làm gì. Gia đình tính đầu tư cái tivi 4k vì nghe nói coi phim sắc nét và âm thanh ngon hơn tivi hd đang xài. Không biết trong thời điểm hiện tại thì nhà mình mua tivi 4k có ổn không, mong mọi người tư vấn giúp ???
:-<

phim 4K đến năm 2014 sẽ bắt đầu sản xuất, nếu đợi thì bạn nên chờ đến giữa năm 2014 hãy mua... vì nghe nói phim 4K có độ nét rất cao, nữ diễn viên cách xa sân khấu 100m có thể zoom cận cảnh thấy rõ cả chân lông....

nhưng nếu dư tiền thì mua ngay tivi 3D led xem full HD cũng đã lắm, khi nào 4K phổ biến thì thanh lý rồi mua.

Bên trên