[Thông báo] Crack IDM kiểu mới update 100% working

the_calm_dawn

Ðề: [Thông báo] Crack IDM kiểu mới update 100% working

Topic này sao sống lâu dữ vậy :)) Cơ mà cách này đúng là hoàn hảo nhất rồi ;))

NHVL

Re: Ðề: Re: Ðề: [Thông báo] Crack IDM kiểu mới update 100% working

Bác có cách hay thế sao không bật mí cho anh em? Em chỉ có cách patch lại thôi, nếu không patch lại thì bắt buộc phải chỉnh sửa file Hosts của windows để chặn IDM check info. Anh em hóng hàng của bác lắm đấy.

Cách của Mụ SIM là cách tốt nhất rồi bác =))

tranduyquang

Well-Known Member

Đã tìm ra cách của bác chủ rồi, thật ra thì (thôi, không nói vì là ý tưởng của bác chủ nên để bác tự bật mí). Nếu bác chủ đồng ý mình sẽ modify patch all version của mình theo ý tưởng của bác rồi public. Nếu patch viết theo ý tưởng này phải nói là siêu sạch luôn, anti virus nào báo nhầm đấm chết luôn =))

P/s: Không thì nếu patch dưới chữ ký được 1k thank em sẽ public patch theo ý tưởng mới này 8-}

NHVL

Re: Ðề: [Thông báo] Crack IDM kiểu mới update 100% working

Đã tìm ra cách của bác chủ rồi, thật ra thì (thôi, không nói vì là ý tưởng của bác chủ nên để bác tự bật mí). Nếu bác chủ đồng ý mình sẽ modify patch all version của mình theo ý tưởng của bác rồi public. Nếu patch viết theo ý tưởng này phải nói là siêu sạch luôn, anti virus nào báo nhầm đấm chết luôn =))

P/s: Không thì nếu patch dưới chữ ký được 1k thank em sẽ public patch theo ý tưởng mới này 8-}

Lại mơ tưởng nữa rồi :))

NHVL

Re: Ðề: Re: Ðề: [Thông báo] Crack IDM kiểu mới update 100% working

Em cũng muốn giữ lại patch hiện tại vì có tý hơi hưởng của 4rum. Nên mới đề ra cái điều kiện không tưởng đó =))

Bác nói Mụ SIM thanks cho, Mụ ý nhiệt tình lắm :))

huyenps

bác chủ làm gì em không hiểu.

Acrossusa

Well-Known Member
cẩn thận! tôi bị blocked serial number chỉ vì install cho nhiều computer ,mất tiền toi bay giờ chỉ dùng patch

lam hung

Member

Hy vọng crack được , thanks Bác !

Bên trên