Thông báo OFF định kỳ :)]

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Ðề: Thông báo OFF định kỳ :)]

Đây chỉ là những tấm ảnh kỷ niệm của ae chúng ta , những khoảnh khắc bất chợt thật đáng yêu ! Cùng lời bình dí dỏm , hài hước ! Mong ae là chủ nhân của những tấm ảnh trên đừng giận và bỏ qua !

1-Hè, hè ...Ta đã trở lại! Lợi hại hơn xưa!!!!

2-Oái!! Sợ quá ! Muốn nghẹn!

3-Đừng sợ! Cứ ăn thoải mái đi Bon.

4-Kệ mấy chú nó! Bây giờ tính thử mình mình " đẩy " thêm bi nhiu lon được nữa nhỉ?

5-Tớ chỉ chịu nổi 2 lon thui !

6-Sao buồn...buồn ngủ ghê!!!!?????

7-Ai cũng có hình sao A không có ? Chụp A một " bô" coi chú mày!!!!

saibon

Active Member

Hài nhất cái này, bức này chụp xong anh Vĩnh chưa kịp giới thiệu thi bác Poly quay qua tám với bác khác =)).

Còn anh Hùng thì thấy hôm nay trông có vẻ gọn gàng :D, bữa nào phải ngồi cafe chém với anh bữa :)) , lâu quá không gặp.

seant

Member

Hôm ấy rất vui! Hình kỷ niệm đẹp quá!

digikni

Well-Known Member

Hài nhất cái này, bức này chụp xong anh Vĩnh chưa kịp giới thiệu thi bác Poly quay qua tám với bác khác =)).

Còn anh Hùng thì thấy hôm nay trông có vẻ gọn gàng :D, bữa nào phải ngồi cafe chém với anh bữa :)) , lâu quá không gặp.

hehe, hôm đó bác Poly là ngôi sao sáng mà, mọi người bắt chuyện liên tục. Mềnh được chụp chung tấm hình với bác Poly là vui rồi, hehe, fan film mà

poly

Banned

chỉ có điều erongru không hiểu là không biết nhà hàng hôm nay làm các món ăn thế nào mà trước khi ra về anh Poly nhờ anh NQK chở đi tìm bác sĩ Hoa Đà vậy , nhìn 2 anh đi dáng vẻ thậm thụt Tôi lo lành ít dữ nhiều các anh ạ ....

nhờ nữ bác sĩ Hoa Đà số 20 mà sức khỏe em hồi phục đáng kể đấy ạ

Chỉnh sửa lần cuối:

erongru

Member

nhờ nữ bác sĩ Hoa Đà số 20 mà sức khỏe em hồi phục đáng kể đấy ạ
Chào anh em !!!
Thấy chưa Erongru nghi là đúng mà , sức khỏe của Poly hồi phục là anh em HD nha trang là vui rồi ... mong sao Poly dành thời gian off cùng với anh em HD nha trang nhé ...
Ah , Ngày mai chủ nhật Erongru chưa về kịp vì vậy xin phép huynh trưởng cùng anh em cho phép erongru vắng mặt .....
Chân thành cảm ơn .
Chào trân trọng .

Ừ nhỉ , có thêm cái mặt sưng sưng trầy trầy , buổi off sẽ có thêm màu sắc :)):))
Bác nào lập thêm cái topic post các clíp cho bác poly dùng đi kìa !

tienlequoc

Well-Known Member

Cuối tuần này mình xin 1 chân offline với anh em hdNhatrang nhé!

kieu chinh

Mai nghỉ 1 buổi nhé, giờ phòng mới có mạng.Đỡ ghê :D

sieudinh

Chưa thấy ai thông báo sự kiện HD Nha Trang tròn 1 tuổi rưỡi nhỉ :D Theo thông tin nghe ngóng, lụm lặt v.v... thì em được biết vào ngày 03/7/2011 sẽ có một buổi offline vô cùng hoành tráng... mọi người chuẩn bị tinh thần nào :p Còn mọi thông tin chi tiết như: Địa điểm, nội dung chương trình ... se do anh MeHD phổ biến tiếp :)) :)) :))

tuanc9

Active Member

Lần này tớ hỗ trợ 2 chai rượu nhé>:D<, ai uống không hợp đau bụng ráng chịu:))

hacker079

Ngày 03/07 chắc là vui lắm đây.... Được gặp lại tất cả các anh trong hội (old and new).

xenolala

Well-Known Member

Xin chào toàn thể các Anh Hội HD Nha Trang
Vì lý do chuẩn bị cho đám cưới được chu đáo, em xin được nghỉ sinh hoạt 1 tháng, và sẽ hoạt động lại vào tuần 1 của tháng 8.
Mong huynh trưởng và toàn thể Anh em Hội HDNT kí xác nhận giúp em. xin cảm ơn

HD_Đam_Mê

Vì lý do chuẩn bị cho đám cưới được chu đáo, em xin được nghỉ sinh hoạt 1 tháng, và sẽ hoạt động lại vào tuần 1 của tháng 8.
Duyệt.......................................!

tuanc9

Active Member

Chú cứ vào 3 ra 7 là xong hết khỏi cần xác nhận.

Bên trên