Thông tin giao thông, xe khách

loanvp20

Member
Em thấy cái tổng đài 1068 tiên ích phết các bác ạ. Chả là cái bến xe tự nhiên lại phải quy hoạch lại, dẫn đến kết quả một đứa có có tài mù đường như em không biết đi xe nào mà về luôn . Đường cùng có thằng bạn shit bảo lên hỏi tổng đài, em cũng đánh liều gọi thử xem sao. Ô thế mà lại được việc, tìm xe nhanh mà chính xác chứ. Phải chia sẻ anh em tham khảo khi có nhu cầu tìm xe hay tìm đường

Chỉnh sửa lần cuối:

Ngà xinh

Member
Em thấy cái tổng đài 1068 tiên ích phết các bác ạ. Chả là cái bến xe tự nhiên lại phải quy hoạch lại, dẫn đến kết quả một đứa có có tài mù đường như em không biết đi xe nào mà về luôn . Đường cùng có thằng bạn shit bảo lên hỏi tổng đài, em cũng đánh liều gọi thử xem sao. Ô thế mà lại được việc, tìm xe nhanh mà chính xác chứ. Phải chia sẻ anh em tham khảo khi có nhu cầu tìm xe hay tìm đường
Gọi tổng đài này mất tiền không bác

phuongpink12

bác này giống hệt mình, cái vụ quy hoạch lại bến xe làm tìm xe muốn điên đầu

Hary 95

Member
à tổng đài 1068 thì mình biết, ngày xưa nhớ năm nhất ĐH, mới lên thành phố, không biết đường, cũng gọi lên tổng đài để dò đường

nhưng mà thường gọi lên là hỏi về mấy tuyến đường thông thường hay đi, chứ đường núi dân phượt hỗ trợ liệu đảm bảo không

nguyentuantuntt

nói chứ mình nhìn map chắc gì đã đúng, tổng đài thì họ cũng phải nhìn map thôi, nhưng mà do họ có kỹ năng nên có thể nhìn chính xác hơn mình chẳng hạn

binhbongvp

tốt nhất thì mình cứ lưu vào, lúc cần sẵn lôi ra dùng, không thì thôi cũng đâu mất mát gì

Bên trên