thông tin về sony android tv

bentotet

Ðề: thông tin về sony android tv

bác nào biết cách check thời gian sử dụng con w800c ko ạ?

trung1984

Member
Re: Ðề: thông tin về sony android tv

bác nào biết cách check thời gian sử dụng con w800c ko ạ?

Chắc bác ko đế ý có riêng 1 thớt trên này hướng dẫn check thời gian tivi các hãng luôn:

http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-phat-hinh/162293-cach-kiem-tra-thoi-gian-su-87.html

Sony bác xem trang 83 nhé, ngoài check thời gian ta còn biết tên panel là gì,của hãng nào, và các thông tin khác về tivi.

Có thể W800C sẽ không giống các tivi đời 2013, 2014 (có thể thôi nhé), làm theo sẽ ko ra kết quả. Nếu không ra thì bác cho 1 comment để người biết người ta chỉ cho cách check, và cũng để chủ thớt biết cách check mới cho tivi Sony đời 2015 và cập nhật vào trang 1.

bentotet

Ðề: Re: Ðề: thông tin về sony android tv

Chắc bác ko đế ý có riêng 1 thớt trên này hướng dẫn check thời gian tivi các hãng luôn:

http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-phat-hinh/162293-cach-kiem-tra-thoi-gian-su-87.html

Sony bác xem trang 83 nhé, ngoài check thời gian ta còn biết tên panel là gì,của hãng nào, và các thông tin khác về tivi.

Có thể W800C sẽ không giống các tivi đời 2013, 2014 (có thể thôi nhé), làm theo sẽ ko ra kết quả. Nếu không ra thì bác cho 1 comment để người biết người ta chỉ cho cách check, và cũng để chủ thớt biết cách check mới cho tivi Sony đời 2015 và cập nhật vào trang 1.

em có đọc 2pic đấy và cũng thấy post của bác, loay hoay dùng cách đấy cả buổi tối mãi ko được bác ạ :(

trung1984

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: thông tin về sony android tv

em có đọc 2pic đấy và cũng thấy post của bác, loay hoay dùng cách đấy cả buổi tối mãi ko được bác ạ :(

Phải để tivi ở trạng thái Tắt (dĩ nhiên là bằng điều khiển từ xa). Rồi bấm thật nhanh và liền mạch tổ hợp phím đó. Tivi sẽ Mở và hiện lên bảng self check.

Nếu vẫn không được thì chứng tỏ tivi đời 2015 Sony nó đổi kiểu check rồi.

DigiCity Group

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: thông tin về sony android tv

Phải để tivi ở trạng thái Tắt (dĩ nhiên là bằng điều khiển từ xa). Rồi bấm thật nhanh và liền mạch tổ hợp phím đó. Tivi sẽ Mở và hiện lên bảng self check.

Nếu vẫn không được thì chứng tỏ tivi đời 2015 Sony nó đổi kiểu check rồi.

E đã thực hiện trực tiếp tại siêu thị vẫn không được bác ạ. Có thế model adroid này khác mà a e mình chưa khám phá ra ạ.
E cũng hóng chia sẻ cách check của a e.

johnak

Member

Các bác chủ shop em hỏi tý ạ, 55W800 2014 giờ hầu như hết mà ko biết nó thay bằng gì mà lâu thế các bác nhỉ, các bác có lịch ra chưa ạ?

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Các bác chủ shop em hỏi tý ạ, 55W800 2014 giờ hầu như hết mà ko biết nó thay bằng gì mà lâu thế các bác nhỉ, các bác có lịch ra chưa ạ?

55W800B thì bên em còn vài chú, năm nay ra model mới 55W800C đó Anh ! 10 ngày nữa mới có hàng

Dòng Sony 4k năm nay giá tốt không,đang quan tâm giá thế nào?

phuongtv_76

Well-Known Member

Bác xem link bác trên vừa gửi, giá chat, sony vẫn thế, con TV BRAVIA 4K/ 3D đèn nền LED 65 inch dòng XKD-65X8500C, tương đương đẳng cấp với con 65HU8500 của Sam năm 2014 giá 74tr500
Dòng Sony 4k năm nay giá tốt không,đang quan tâm giá thế nào?

Bên trên