Thread Đu Gió ACE HD SÀI GÒN (Những Spammer cự phách)

quoctrung

Well-Known Member
Ðề: Thread Đu Gió ACE HD SÀI GÒN (Những Spammer cự phách)

Bác này nuôi chim ko những không cho ăn mà còn thịt chim à ?
Iem có mướn người chăm chim dùm iem pác ợ .
Nói chung muốn chim mình tốt hót hay thì phải biết chăm chút cho người nuôi, iem thì cày 2 job 1 ngày cũng busy lắm, đành đầu tư tý cho người chăm, lúc nào cần nghe hót hay chọi thì xách chim ra thôi .
Thú chơi cũng lém công phu ... hic ... :((
Có mấy 2 pic chụp người chăm chim cho iem và 1 pic về chim mong pác xem qua ợ :^o

chuanguyen1984

Active Member

Iem có mướn người chăm chim dùm iem pác ợ .
Nói chung muốn chim mình tốt hót hay thì phải biết chăm chút cho người nuôi, iem thì cày 2 job 1 ngày cũng busy lắm, đành đầu tư tý cho người chăm, lúc nào cần nghe hót hay chọi thì xách chim ra thôi .
Thú chơi cũng lém công phu ... hic ... :((
Có mấy 2 pic chụp người chăm chim cho iem và 1 pic về chim mong pác xem qua ợ :^o

Ái chà, bác này chịu chơi nhỉ? mướn những 2 em về chăm chim cơ à/ Mà sao con chim của bác trông gầy mòn thế kia, chắc là người chăm nhiệt tình quá đây mà;));));))

quoctrung

Well-Known Member

Chém phát cho lên ... luyện Spartacus khuya quá, làm việc ngồi ngáp không ... hic

hyphu

HD Sài Gòn mình sao chưa thấy off vậy? offline cho ae gặp gỡ giao lưu ae Sài gòn đi chứ.
Mình tên Phú
DT 0937.638.168
YM:hyphu

Chỉnh sửa lần cuối:

quoctrung

Well-Known Member

Dự báo thời tiết cứ bảo SG đã vào mùa Mưa , trời vẫn nóng khiếp được ... Bó tay .

K13

hôm nay có thêm 1 job freelance... làm không kịp rồi ...

xitrum8x

Active Member

Vàng 33tr 1 lựơng mà lương lậu cũng ko thay đổi nhiều, chán quá. Ko biết khi nào đủ tiền mua cái nhà nho nhỏ mời các bác qua đối ẩm đây.
Chém gió cho đỡ buồn, mua nhà ko nổi nên mới làm cái HDD 1,5 TB nữa. Bác nào có lòng hảo tâm " se " cho em vài bộ TN, Asia với.

Vào " xì-pam " cho vui các bác ui !!!!

K13

Hôm nay cũng đang search mua con HDD tầm 2.0 TB hay mua con 500GB external nào đấy nếu có USB 3.0 nhỉ (muh có cái loại này chưa nhỉ , việc nhiều quá, chưa tham khảo công nghệ mới nữa...hix hix...)

quoctrung

Well-Known Member

Hôm qua làm việc hơi nhiều, hôm nay tự sướng, lướt HDVN và ngáp, chờ cơm trưa ... cafe ... ngủ trưa ...

xitrum8x

Active Member

Hôm nay cũng đang search mua con HDD tầm 2.0 TB hay mua con 500GB external nào đấy nếu có USB 3.0 nhỉ (muh có cái loại này chưa nhỉ , việc nhiều quá, chưa tham khảo công nghệ mới nữa...hix hix...)

Mới lấy WD My book Essantial USB 2.0 à :(( , 3.0 chắc nhanh hơn nhỉ. Đi sau thời đại rồi :(( :(( :((

K13

cuối cùng không mua HDD, chời mua con 3.0 luôn ... có lẽ qua Tết quá....:((

K13

haizzzz...đi công tác liên miên , làm việc lu bu , không upload đc rồi các bác ạh ... hẹn sau nhé...

xitrum8x

Active Member

Mega 1208 bị cái gì ko bít ? Down TNga 100 mấy ngày chưa xong, nản ....

xitrum8x

Active Member

qua megashare đi, 4 SS vượt ngục down gần 4 ngày mà chưa hết :( HDD sắp Full mà lại đú đởn thay main với case :((

Ráng nghiên cứu cho kỹ bộ PC nào ít hao điện nhất nhé chú H, từ từ cho nó nhừ " Giục tốc bất đạt " đấy. Điện đóm gì mà mắc kinh nhẩy :D:D

xitrum8x

Active Member

Chắc mua cái lap cùi với cái bình ắc-quy quá :(
Làm cái lap như bác Vanloc đấy ( lap 2nd nhiều con cũng gấu, chịu khó lùng là được, tầm 5-6 củ ), ráp HTPC mà nửa vời cũng hao đô + hao điện như thường.
Vote 1 phiếu cho lap.
P/s : Hôm nào gửi H cái HDD 320gb chép giùm lossless nhé.

K13

Mega 1208 bị cái gì ko bít ? Down TNga 100 mấy ngày chưa xong, nản ....

chẳng những bị trục trặc , muh còn láo hơn là mail nó không hề có reply phản hồi , số điện thoại liên lạc thì không có, bác nào biết hành dinh nó bên Tp.HCM không , tui qua "hỏi chút chuyện" coi ...bực quá rồiiiiii...\m/

K13

hôm nay vẫn không khỏi bực mình với mega.1280...Grrr...Grrr...

Keither

Member

các bác hội hd SG cho hỏi mua dây hdmi ở đâu chất lượng vừa phải giá cả phải chăng ạ ?
mình định mua khoảng 1m or 1m5 thôi
mình ở hcm q6

thanks

Bên trên