Thư cảm ơn ACE HD Việt Nam - HD Hải Phòng và Nhà tài trợ SITC sau sự kiện 1-6

Ali33

Member

Em post tạm lên đây các bác có thể di chuyển vào box/thread thích hợp. Xin cảm ơn !

HHN

Active Member
Ðề: Thư cảm ơn ACE HD Việt Nam - HD Hải Phòng và Nhà tài trợ SITC sau sự kiện 1-6

Hành văn trong thư như là có sự tiếp nhời của mem HDHP ấy các bác nhể :))

minhtuantkh

Ðề: Thư cảm ơn ACE HD Việt Nam - HD Hải Phòng và Nhà tài trợ SITC sau sự kiện 1-6

"Thư cảm ơn" cho thấy chúng ta càng cần cố gắng có những hành động thiết thực hơn nữa trong công tác xã hội. Những trẻ em được coi là không may mắn này dù sao cũng vẫn còn "may mắn" là được sống trong tình yêu thương đùm bọc của những tổ chức ...như làng S.O.S, bởi ngoài đời còn rất nhiều cảnh bất hạnh khác mà không phải ai cũng biết. Phần chìm này mới là đa số các bác ạ.

Dù sao trong điều kiện hiện nay, những gì HDHP nói riêng và HDVN nói chung đã làm được quả là đáng hoan nghênh. Khi có ý tưởng đề xuất lập quỹ TT qua Box ĐGTT, bản thân em rất tâm huyết máu lửa nhưng cũng không dám nghĩ có ngày HDVN làm được ngay và nhanh chóng (như trong dịp 1/6 hết sức ý nghĩa vừa qua). Việc được các cơ quan đoàn thể XH ghi nhận không chỉ là những động viên tri ân mà còn như là lời kêu gọi chúng ta cần phải tích cực hơn nữa.

Chúc cho sự lớn mạnh của chúng ta sẽ đi đôi cùng những công tác thiện nguyện sắp tới.

vuchaulong

Active Member

Hiệp bảo mấy ông bên SOS giết lợn nhà để anh em đến ăn lại mặt. Hôm trước vội chưa được miếng nào?

HHN

Active Member

Hiệp bảo mấy ông bên SOS giết lợn nhà để anh em đến ăn lại mặt. Hôm trước vội chưa được miếng nào?
Hum đó em gần chết đói đới bác ạ, đi lấy con HTPC với bộ loa về đến nơi may vẫn nhặt được cái bánh mỳ 1k hichic

vuchaulong

Active Member

Anh mày mua hẳn 2k đấy. Đừng nói chuyện theo phong cách HH giảm 1/2 nhé!

Ali33

Member

Thế thì hòa tiền à ?

tnm

Well-Known Member

Thớt nào cũng thấy các bác chém, thớt nào cũng thấy ăn với uống [-(

Thế cuối tuần này ăn j bác VCL =P~

calcifer

Active Member

anh Hiệp giật title kinh thật

"...sau sự kiện 1-6" làm em giật mình, tưởng "sự kiện 11-9"

Bên trên