Tía tui là cao thủ - Thảm họa phim Việt Tết 2016

bloodyfiction

Well-Known Member
Ðề: Tía tui là cao thủ - Thảm họa phim Việt Tết 2016

Cảm thấy hạnh phúc vì chưa một lần bỏ tiền ra rạp xem phim việt =))

daikimgia

Active Member

Đôi lúc mình cũng muốn đi xem ủng hộ Hài phim Việt, nhưng nghĩ tới mất cái công đi coi rồi ôm cái bực vào người thì được gì, nên thôi.

Nói vậy ko phải phim nào cũng nhảm, vẫn có một số phim có đầu tư và hay nhưng đếm trên đầu ngón tay, và đi xem như là đánh cược @@

phan phong tan

Well-Known Member

Cám ơn bác nhiều, đọc bài phân tích của bác cảm thấy nỗi sợ hãi phim Việt Nam ngày càng tăng cao.

dia

Well-Known Member

Lại nữa ah???Lại thêm 1 e góp phần cho thảm họa phim Việt

tung1411

Bác BuiAn nói chuẩn rùi. Mình cũng chưa từng xem phim nào mà nội dung tệ đến vậy. Nếu các bạn muốn xem phim hài nên coi phim "Mỹ Nhân Ngư", bao bựa, đúng mác hài nhảm của Châu Tinh Trì, nhưng mà vui :)

alo_042133136

Ðề: Re: Tía tui là cao thủ - Thảm họa phim Việt Tết 2016

Bác nào có link k? Share với xem thế nào mà bảo chán @@

zFlashz

Active Member

từ thời đất phương nam tới giờ mình ko hề biết đến phim vn là cái gì luôn...hôm bữa thằng em rủ đi coi mà nó đòi coi phim vn là mặt xanh lè xanh lét...xác định chuẩn bị mất tiền ngu rồi...nhưng mà hên phim cũng ko tới nỗi nào...phim gì của lý hải với trường giang quên tên rồi...nói chung là hên vãi nồi :)) giờ coi phim hô li quít của mỹ còn dính phốt nữa là phim gì...nói chung giờ mình sơ sẩy là dính bẫy liền...phải thức tỉnh thôi =))

paracels

Well-Known Member

Đã thế thì nhắc tới làm gì cho mệt đầu. Từ ngày Hoài linh về Việt Nam thì say goodbye luôn rồi, có về lại Thúy Nga thì cũng thấy nhảm nữa chứ đừng nói ở Việt Nam. Tuy nhiên, góp công cho Thúy Nga không nhỏ cũng là ông Ngạn, ông đừng có viết kịch bản nữa có được không ?

songdonggun

Active Member

Chị Khả như diễn hay mà :D, nói chung thì phim vẫn nhảm, nhất là cụ Hoài Linh, về vườn được rồi

kim143542

Member

Phim hài Tết năm nào cũng được bình loạn là thảm họa mà vé thì lúc nào cũng hết kaka

fa9603

Member

phim em mới xem đó là : già gân, mỹ nhân vag gawngto xem không hay, cũng nhảm, nhà làm phim ko chú trọng nội dung phim, cứ sx nhiều và không hot được đâu :))

quachthang92

Well-Known Member

thật sự thì chưa và cũng chẳng bao giờ muốn ra rạp xem mấy phim hài hài cộp mác tết như thế này cả.mấy năm gần đây mình chỉ ở nhà coi ca nhạc và xem lại mấy phim yêu thích.hài tết chưa bao giờ chán như những năm gần đây.nhớ chục năm trước mình lúc nào cũng háo hức đến tết để coi hài.vậy mà...

Olahoma

Member

Không biết phim này so với "Điệp vụ chân dài" thì thế nào chứ cái ĐVCD đúng là thảm họa. Ngoại trừ vòng 1, vòng 3 đầy silicon của các em người mẫu nữ và cơ bắp của dàn mẫu gay ra thì không một chút gì đọng lại được trong đầu mình.

haipqhn

Active Member

Không biết phim này so với "Điệp vụ chân dài" thì thế nào chứ cái ĐVCD đúng là thảm họa. Ngoại trừ vòng 1, vòng 3 đầy silicon của các em người mẫu nữ và cơ bắp của dàn mẫu gay ra thì không một chút gì đọng lại được trong đầu mình.

Thế mà bạn mình (con gái) nó bảo ĐVCD không hề nhảm nữa chứ ...
Đúng như bác này nói, chỉ có mấy bà mấy chị mấy em con gái xem được thôi :))
phim hài nhảm vn thì mấy bà mấy chị hay may em gái xem dc chứ dân tình hd trong đây coi hay dc mới lạ...

Bộ văn hóa Vn giờ vẫn nghỉ tết hoặc toàn dân ngu ku đen nên mới cho chiếu cái thể loại film này.

sabaku

Active Member

Phim hài Tết thì mình mới xem đúng Tèo Em, bản HD :3
Cơ mà xem đôi cảnh thấy cũng nhảm và gượng
Dù sao cũng buồn cười
Còn bác Hoài Linh thì thôi, auto next

Bên trên