Tìm sưu tập USB độc

xroid

Member
Đi chơi thấy vài đứa trong nhóm bạn có mấy dạng đồ công nghệ tương đối độc và lạ như tai nghe, usb mà tìm hoài không thấy, hình như là quà tặng từ đâu đó mà nó có được. Em muốn tìm kiểu như thế cho độc lạ nhưng không ra. Các anh em trong diễn đàn công nghệ nhà mình có ai biết chỗ nào có thì chỉ giúp em với nhé :)

phonglu

Ðề: Tìm sưu tập USB độc

Hàng độc công nghệ thấy có mấy cái USB kiểu ironman mới ra nè :p

Evernote

Member

Mấy hàng đó kiếm đâu ra, chỉ lâu lâu có share từ mấy bộ phim lúc mua vé hay các nhãn hàng tặng thôi. Số lượng cũng không nhiều lắm. Phải canh mới có.

dvico

Member

Mình thích mấy kiểu như của thương hiệu lớn ý, nhìn đã và chất. Không đụng hàng. Bác nào có đồ độc chia sẻ đi :)))

HuyHong

Member

Có loại này không biết anh em nào có chưa :D

image.php

USB Lon TigerCrystal độc đáo :p

tvixsmart

Member

Độc đấy, mà hơi to. To như cái lon bia thì sao mà xài được :p nhỏ tí thì tốt. Xinh xinh gắn vào làm móc khoá chơi luôn.

trunghaitn

Member

Chơi vui nhỉ, mà đua top sao nhanh thế, bác nào chơi siêu hạng bái làm sư phụ luôn L-)

Chơi vui nhỉ, mà đua top sao nhanh thế, bác nào chơi siêu hạng bái làm sư phụ luôn L-)
Đua top ngoài trúng usb còn có cơ hội nhận Vé VIP đi event ca nhạc lớn nhất mùa hè này của Tiger bạc nữa mà %%- tranh thủ top 5 có kìa. xem thể lệ á

HaiD2

Member

Độc thì có độc nhưng mà có xài được lâu không mới quan trọng các bác ah. Hàng công nghệ càng đẹp càng mau hư :D

xroid

Member

Game này vui quá, em đang đua thử xem tuần này nhận được usb lon tiger bạc này không, nhìn cool quá :p bác nào có time thì làm luôn con iphone 6 kìa. Top 5 tuần trúng iphone này nè

HuyHong

Member

Độc đấy, mà hơi to. To như cái lon bia thì sao mà xài được :p nhỏ tí thì tốt. Xinh xinh gắn vào làm móc khoá chơi luôn.
Vãi bác, đấy là hình minh hoạ. Chắc chưa cầm usb kiểu này bao giờ, Trước thấy có ken làm 1 cái rồi. Nhỏ xinh dễ thương lắm :)

HaiD2

Member

Phải cầm thử mới biết, chờ tuần 1 xem có ai trúng xem thế nào :) nhìn cũng thích nhưng nếu xịn thì ngon.

trunghaitn

Member

Con iphone 6 con nhỉ, tổng cộng 5 vòng đấu thắng là được hả bà kon \:D/

HaiD2

Member

Con iphone 6 con nhỉ, tổng cộng 5 vòng đấu thắng là được hả bà kon \:D/
YEP, tổng chung cuộc 5 vòng win thì được iphone 6. Cao nhất của trò Tiger Crystal này đang là hơn 1000 điểm đó. Xem trong bảng xếp hảng của app có update liên tục :D

damme7554

Member

USB của Tiger bạc nhìn lạ nhỉ, lần đầu tiên thấy loại này. Trước có thấy của thằng KEN nhưng không đẹp bằng :)

phonglu

Tuần này bác nào đua được lên top khoe hàng công nghệ mới :)))

thienhabmt

Member
Re: Ðề: Tìm sưu tập USB độc

Tuần này bác nào đua được lên top khoe hàng công nghệ mới :)))
Hơi khó, trên fanpage Tiger top 10 toàn trên 1 ngàn điểm, không dễ mà vượt qua được các bác ạ. Xem ra muốn sưu tập 1 em usb lon tiger crystal này khó quá. Nhiều người chơi quá siêu.

Bên trên