(Tin sốc) K+ chính thức cho lên sóng 2 kênh mới từ 15/4 tới đây!

Ðề: (Tin sốc) K+ chính thức cho lên sóng 2 kênh mới từ 15/4 tới đây!

Điêu ơi,
Em rảnh thì đi du lịch nhé , hay tham khảo google giùm anh 1 cái , nước ngoài họ bán xà rầm cái dịch vụ Alar Carter cho TV, nghĩa là người xài có thể chọn kênh mình thích nhé , có giá theo từng kênh hẳn hoi
Em thì giỏi nhất cái nói to quản cáo cho K+, ai thích dịh vụ nào thi có thể phát biểu ý kiến , nhưng quảng cáo thái quá như em đọc riết không gét cũng thành gét K+
Chào thân ái, chúc em trẻ khỏe , đừng quên uống thuốc bổ não

Dạ vâng lỗi của em là nói ngắn gọn quá,nên người ít não như anh đọc hỏng hiểu.nay em xin nói lại cho anh dễ hiểu hơn là điều em nói là đặt trong hoàn cảnh nước ngoài chịu bán bản quyền kiểu vậy ở VN.
Ít não quá lại nói đằng Đông,nghe đằng Tây.Chưa gì mà đã sồn sồn lên như thế.

dtsexpert

Active Member

Dạ vâng lỗi của em là nói ngắn gọn quá,nên người ít não như anh đọc hỏng hiểu.nay em xin nói lại cho anh dễ hiểu hơn là điều em nói là đặt trong hoàn cảnh nước ngoài chịu bán bản quyền kiểu vậy ở VN.

Em càng nói thì càng lộ cai....của em ra..:)
Xin thưa với em rằng, muốn mua ESPN bản quyền, thi mặc cả với thằng ESPN nhá, muốn mua HBO thi noí chuyện với thằng HBO
Em đừng nói rằng mặc cả với 1 thằng để mua tất cả các kênh nhé
Có 1 số nhà tryền hình là chủ của nhiều đài thí dụ như Ted Turner, là chủ của TBS, TNT, ABC, Disney Channel, ESPN....
Nói túm lại, muốn mua bản quyền kênh nào, thì gặp thằng chủ của kênh đó mà nói chuyện, làm gì có chuện gặp 1 thằng mà mua luông 100 kênh
Em đúng là chỉ giỏi nó to quảng cáo cho K+
Anh cũng cho cưng biết từng làm việc cho ESPN nhá, nếu em vẫn còn thắc mắc chuyện bản quyền, liên lạc với anh, anh giúp ẹm Chứ đừng có chém gió kiểu này
Thân

minhdt49

K+ đã có thông báo gì về việc tăng kênh đâu mà ở đó cãi nhau !,thông tin toàn chuyền miệng thiếu cơ sở, bác vcidth xác nhận thì tôi mới tin.

nhiều kênh thì dc cái gì cơ chứ. Bây giờ đi làm cả ngày, có rảnh tí mỗi 40 phút buổi trưa, buổi tối khoảng 1 tiếng. Còn lại là dành thời gian cho công việc gia đình, chăm vợ chăm con. Nếu xem nhiều thì may ra có cuối tuần vào dịp chiều và tối thôi! Nhiều thì 8 đến 10 tiếng 1 ngày. Như thế tăng kênh cũng ko khả dụng lắm. Quan trọng là tăng chấn lượng, và tăng các kênh chuyên biệt!

minhhuub

Active Member

Xin thưa với em rằng, muốn mua ESPN bản quyền, thi mặc cả với thằng ESPN nhá, muốn mua HBO thi noí chuyện với thằng HBO
Có 1 số nhà tryền hình là chủ của nhiều đài thí dụ như Ted Turner, là chủ của TBS, TNT, ABC, Disney Channel, ESPN....
Nói túm lại, muốn mua bản quyền kênh nào, thì gặp thằng chủ của kênh đó mà nói chuyện, làm gì có chuện gặp 1 thằng mà mua luông 100 kênh
Anh cũng cho cưng biết từng làm việc cho ESPN nhá, nếu em vẫn còn thắc mắc chuyện bản quyền, liên lạc với anh, anh giúp ẹm Chứ đừng có chém gió kiểu này
Thân

Nói thì dễ lắm :D điều quan trọng là bạn có đủ tiền mà đủ trình để mua qua kiểu trực tiếp đó ko thôi. Ko phải tự nhiên nó sinh ra cái thằng như kiểu MP&silva I-)

Thân

giỏi quá, có giỏi thì đi kinh doanh kiểu mới đó tại VN đi, bảo đảm lời 1000% đó.
muốn kinh doanh kiểu đó tại VN thì phải thay đổi cả hệ thống = tăng tiền thuê bao.... có giỏi thì làm đi.;)

cafesua96

Member

Nhiều quá rồi loãng chứ làm gì. Cứ quảng cáo ầm ầm là tăng kênh cuối cùng dần dần rút lại, như ông VTC đấy, sao giờ ko thấy quảng cáo là nhiều kênh nhất Việt Nam nhỉ, =))=))=))

dtsexpert

Active Member

anh thiệt là khâm phục em Điêu, thôi anh đành phải bye bye em..vi em không thể nào để cải tạo nữa, có nói thêm em cũng không hiểu

giỏi quá, có giỏi thì đi kinh doanh kiểu mới đó tại VN đi, bảo đảm lời 1000% đó.
muốn kinh doanh kiểu đó tại VN thì phải thay đổi cả hệ thống = tăng tiền thuê bao.... có giỏi thì làm đi.;)

minhhuub

Active Member

anh thiệt là khâm phục em Điêu, thôi anh đành phải bye bye em..vi em không thể nào để cải tạo nữa, có nói thêm em cũng không hiểu

Nó tên là Điêu nhưng trường hợp này nó nói đúng đấy chẳng qua là giọng hay đanh đá :mad:), chắc có anh em họ hàng với cha đạo diễn Lê Hoàng ;))

đúng, có nói nữa thì anh cũng hiểu hỏng nổi vì anh quá xa thực tế.
Nó tên là Điêu nhưng trường hợp này nó nói đúng đấy chẳng qua là giọng hay đanh đá :mad:), chắc có anh em họ hàng với cha đạo diễn Lê Hoàng ;))
chỉ có anh là hiểu lòng em.:">
Lê Hoàng phải gọi em bằng chị đấy.8-}

vcidth

Active Member

K+ đã có thông báo gì về việc tăng kênh đâu mà ở đó cãi nhau !,thông tin toàn chuyền miệng thiếu cơ sở, bác vcidth xác nhận thì tôi mới tin.

Em chưa hóng được tin gì về K+ tăng kênh ạ :D

Beckham

đúng, có nói nữa thì anh cũng hiểu hỏng nổi vì anh quá xa thực tế.

chỉ có anh là hiểu lòng em.:">
Lê Hoàng phải gọi em bằng chị đấy.8-}

May mà mình lắp K+=))=))=))=))=))=))
nhưng thấy em Điêu nói đúng, muốn làm theo nước ngoài thì phải thay cả một hệ thống chứ không đơn giản làm là được ngay. Mình cũng muốn xem kênh nào mua kênh đó nhưng mà ước mơ hơi xa vời ở Vn mình:(:(:(:(

cercon88

Bác nào làm ơn cho e xin địa chỉ nhà em Điêu.Xem em có thích pr cho k+ nữa ko? K+ thật ko may khi chứa chấp những nv như em Điêu nhà ta.mất hết hình ảnh k+.

Pioneer

Member

Bác giải thích hộ cho mọi người tin này có gì mà "Sốc" ?

Q@tv

Member

Nhìn nội dung kênh K+4 thật thú vị lại có HD nữa. Phim hợp tác với HTV2 thì hay khỏi bàn mà có VCTV7 toàn phát lại phim của HTV2 rồi giờ thêm K+4 nữa thì chán nhỉ. K+ Countdown mà tưởng nhầm Kpop Countdown :)) mà cũng hy vọng K+4 có Music Bank hay MCD xem, khỏi phải down full show HD về xem (toàn 9 - 10Gb/show) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Nhìn nội dung kênh K+4 thật thú vị lại có HD nữa. Phim hợp tác với HTV2 thì hay khỏi bàn mà có VCTV7 toàn phát lại phim của HTV2 rồi giờ thêm K+4 nữa thì chán nhỉ. K+ Countdown mà tưởng nhầm Kpop Countdown :)) mà cũng hy vọng K+4 có Music Bank hay MCD xem, khỏi phải down full show HD về xem (toàn 9 - 10Gb/show) :))

Chắc không chiếu Music Bank vì trên KBS World có rồi, còn M-Countdown (K-pop) thì chiếu trên YanTV đó :D

rubyle

Sao k thấy nhà cung cấp dịch vụ truyền hình nào tại VN phát kênh tin tức Al-Jazeera English cho bà con xem vậy nhỉ (k dùng kiểu lắp chảo parabol nha các bác), tình hình Middle East luôn nóng bỏng mà kênh này của Qatar luôn update và đưa ra nhiều bình luận góc nhìn đánh giá rất hay.

ksc75

Lê Hoàng phải gọi em bằng chị đấy.
He6he, biết thế nào là cãi nhau với phụ lõ chưa? đáng lẽ ko cười tình với em í đc thì nhếch mép bỏ đi là thượng sách.

quanhuy90

Member

K+ nên thêm kênh K+sports để dồn hết các chương trình thể thao về một kênh chứ 3 kênh hiện tại bố trí chương trình khá lộn xộn.

thang990

Active Member

Như vậy nếu có một số trận phát cùng giờ thì không thể phát được bác ạ :D

Bên trên