Tinh chỉnh Equalizer trong foobar2k

minhtri1511

E mới tập xài foobar nhưng bữa h mày mò vụ tinh chỉnh này mà vẫn chưa thấy dc, nge lossless hơi bị nhỏ và rè..Bác nào có kinh ngiệm thì chia sẽ zới....!!!

slowrock

Ðề: Tinh chỉnh Equalizer trong foobar2k

Mình cũng có vài file equalizer tinh chỉnh sẵn (.feq) nhưng ko biết cách post lên như thế nào. File nén dung lượng chỉ 1 Mb thôi

minhtri1511

thế thì up lên đâu đi bạn ...Có 1MB thôi mà hehe.... or send mail cho mình thì càng hay :D ...Mấy cái vụ tinh chỉnh này điên đầu thật, vì thú thật là tai mình cũng hơi..trâu 1 chút :))
[email protected]

tieuthieugia

Well-Known Member

còn vụ nó chạy nhanh hơn bình thường rùi khoảng mấy giây sau nhảy vượt cho kịp... rùi lại chạy nha... thì sao nhỉ

nghinle1dem

em kết nhất vẫn là dạng Rook nghe ở loa nào cũng vậy ! nhưng cũng khuyến cáo là tùy loa tùy tai mà mình tinh chỉnh theo sở thích của mình

SuperDreamII

em kết nhất vẫn là dạng Rook nghe ở loa nào cũng vậy ! nhưng cũng khuyến cáo là tùy loa tùy tai mà mình tinh chỉnh theo sở thích của mình

Chuẩn luôn ! Mình toàn sài mặc định của nó do sở thích của mỗi người mình thí thích hơi siêu trầm một tý chỉnh dải 55 -77 Hz cao hơn mặc định một tý , Dải cao thì chỉnh 14-20 Khz cao hơn 1 chút nghe cho nó thanh tiếng còn lại để ở level 0

Bên trên