Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

laxanh

Member
Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

Hàng mã là sao bạn có sử dụng nó chưa? Note 3 chắc là sp hot nhất của Samsung năm nay thôi, kế tiếp sẽ là Samsung smartwatch Galaxy Gear . Samsung hay thế mà chê như hàng mã nhỉ, đưới quê mới lên hả bạn.

Smartwatch dự là xịt chứ không chen nổi với mấy flagship smartphone của Samsung đâu :D

zazzaixx

Member
Re: Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

Samsung ngon gì mà ngon, toàn hàng cùi bắp không, đã cùi còn bán giá cao trên trời, con Note 3 này ra bán 5 tr là vứa, nhìn xấu quắc xấu quơ, nhất là cây bút chuối lắm, ai ở không mà vẽ vẽ chớ.
thánh sống xuất hiện :| Note 3 mà có cái giá bạn đưa ra thì mình chả biết IP hay Sony vứt đi đâu :))

laxanh

Member
Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

Con Samsung này to và nặng quá nhỉ, nghe nói nặng gần nửa lí ;uôn sao mà cầm đi được, thấy ghê quá đi à.

phán cứ như đúng rồi, bác nghe cái tin này ở đâu đấy, có con smartphone nào nặng vậy không? bác vác theo cục tạ đấy à :-t

zazzaixx

Member
Re: Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

phán cứ như đúng rồi, bác nghe cái tin này ở đâu đấy, có con smartphone nào nặng vậy không? bác vác theo cục tạ đấy à :-t

thôi ignore đi bác, đây chắc là fanboy của Samsung rồi, kiểu gì cũng ném đá được thôi :))

huutien626

Trời, người gì đâu mà không có óc thẩm mỹ gì hết, Samsung thiết kế đẹp thế mà chê xấu chớ. Cái thương hiệu Samsung to đùng ra thế mà cứ la hàng cùi bắp là sao, không chịu tìm hiểu kĩ trước khi phát biểu cái gì đó, thật là bực mình quá đi.
Mình ko bênh vực ng` kia, nhưng tùy người, mỗi người đều có sợ thích riêng, bạn đâu thể áp đặt cái "óc thẩm mỹ" của bạn vô người khác dc.

theday38

Ai có đk thì nâng cấp lên Note 3. Mình thấy note2 như vậy thừa để trải nghiệm rồi.
Giờ bán lại note2 có 8,9tr. Note 3 ít gì cũng >16tr. chênh lệch nhiều mà chẳng đc bao nhiêu.

laxanh

Member

Ai có đk thì nâng cấp lên Note 3. Mình thấy note2 như vậy thừa để trải nghiệm rồi.
Giờ bán lại note2 có 8,9tr. Note 3 ít gì cũng >16tr. chênh lệch nhiều mà chẳng đc bao nhiêu.

các bác cứ nhè ngay lúc nó mới ra mà nháo nhào đi mua thì hỏi sao chêch lệch không nhiều cho được, mấy sản phẩm công nghệ này cứ từ từ chờ nó nguội tí rồi hốt cũng không muộn :D mà nội việc Note 3 vừa khi ra mắt đã chạy Android 4.3 là thấy có nhiều cái để trải nghiệm hơn so với Note 2 rồi :)

gone_with_wind

Hú hồn là Samsung cho ra Note 3 màng hình dưới 6'' :D Đối với tôi 5" là chuẩn ui. Nhưng lên 6" là hết mức của một chiếc điện thoại. Màng hình mà trên 6" thì nhìn kinh kinh, nhét chả vừa túi quần. :-& Còn thiết kế thế này thì đường nào chả bị nếm đá. Đường viền dày mặt sau nhìn cứ như mấy cái điện thoại giá rẻ.:-?

forucouldkick

Với những ai sms/mail nhiều thì Note 3 okay, chứ thường xuyên phải gọi thì úp cái dép hoài mệt lắm -.-!
Ko phải lúc nào cũng mang cái tai nghe bluetooth bên người đâu!

anhtuanngoc

Well-Known Member

Samsung ngon gì mà ngon, toàn hàng cùi bắp không, đã cùi còn bán giá cao trên trời, con Note 3 này ra bán 5 tr là vứa, nhìn xấu quắc xấu quơ, nhất là cây bút chuối lắm, ai ở không mà vẽ vẽ chớ.
Chắc bác định mua Note 3 của Đài Loan hoặc TQ

minhthuy279

Bác phán cứ như thánh, cùi mà doanh thu nó đứng top trên thị trường, nhưng cũng tùy, mỗi người mỗi vẽ. Điện thoại di động mà, thích j xài đó, ko cấm dc
Kệ người ta đi bạn ơi quan tâm làm gì cho mệt nhỉ, đân tình nay trẻ trâu lắm, không biết gì cũng bô bô cơ, Samsung thì hàng ngon khỏi nói rồi, chắc bạn ấy sài Samsung từ cái thời cổ lỗ rồi mới nói vậy thôi.

lanhtuyet_123

Ðề: Re: Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

thôi ignore đi bác, đây chắc là fanboy của Samsung rồi, kiểu gì cũng ném đá được thôi :))
Mình thấy sao nói vậy thôi,Samsung toàn ra mấy chức năng chẳng ai dùng cả, phụ kiệ thì không cần thiết, Samsung suốt ngày đi ăn cắp thiết kế của người này người nọ không à? cây bút là không cần thiết, to như cái dép tổ ông ấy, IP ngon hơn trăm ngàn lần.=))

timemyeu17

Ðề: Re: Ðề: Tính năng Air Command trên SS Galaxy Note 3 - Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết!

thánh sống xuất hiện :| Note 3 mà có cái giá bạn đưa ra thì mình chả biết IP hay Sony vứt đi đâu :))
Samsung note 3 mà gặp IP chạy OS7 thì Samsung có chạy thôi bác ạ, Android toàn ứng dụng rác thôi chớ có gì hay đâu chứ. Samsung Note3 phải chạy iOS mới ngon.

nhok_tkav

Samsung phá giá không à? chức năng thì hơn được Note2 được bao nhiêu mà bán giá cao quá trời, co người không biết công nghệ, thừa tiền mới mua, Con Note 3 này cũng thường thôi.

ngocsang2241

Bạn lằm gì mà bênh vực Samsung lắm thế bộ Fan cuồng lắm rồi à, hay đang làm việc trong Samsung, hay đang bán máy cho nó à, cái hãng Samsung cùi mía cảu Hàn Quốc mà sài cái gì, chuyển quá Wins phone 8 hay iOs mà sài, oai hơn không.#-o

lanhtuyet_123

Kệ người ta đi bạn ơi quan tâm làm gì cho mệt nhỉ, đân tình nay trẻ trâu lắm, không biết gì cũng bô bô cơ, Samsung thì hàng ngon khỏi nói rồi, chắc bạn ấy sài Samsung từ cái thời cổ lỗ rồi mới nói vậy thôi.
Lắm trò thế, bạn sài con Note3 chưa mà khẳng đinh quyết liệt thế, hàng Samsung có ngon thì chỉ có thể sài mấy con bình dân thôi, mấy dòng cao cấp như Samsung Note3 thì chuối lắm, giao diện tùy biến tùm lum xấu òm.

minhthuy279

Chắc bác định mua Note 3 của Đài Loan hoặc TQ
Chắc vậy rồi bạn, chắc bạn ấy mua hàng Samsung của tàu rỡm rồi nên cai cú như thế, chứ Samsung trước giờ vẫn chất lượng mà có chuyện gì đâu, đang mong đợi con Note 3 này mà thấy nhiều lời cay đắng quá.#:-S

nhok_tkav

Hú hồn là Samsung cho ra Note 3 màng hình dưới 6'' :D Đối với tôi 5" là chuẩn ui. Nhưng lên 6" là hết mức của một chiếc điện thoại. Màng hình mà trên 6" thì nhìn kinh kinh, nhét chả vừa túi quần. :-& Còn thiết kế thế này thì đường nào chả bị nếm đá. Đường viền dày mặt sau nhìn cứ như mấy cái điện thoại giá rẻ.:-?
con Samsung Note3 To như thế thì ai mà tiện được, nhét túi chẳng vừa, bỏ vào balo thì bất tiện, chẳng biết để đâu nữa, mặt sau thì ngố ơi, da không phải da, nhìn da mà cầm vào không co tí cảm giác, mua ốp lưng ốp vào còn đep hơn nữa. =))

timemyeu17

Lắm trò thế, bạn sài con Note3 chưa mà khẳng đinh quyết liệt thế, hàng Samsung có ngon thì chỉ có thể sài mấy con bình dân thôi, mấy dòng cao cấp như Samsung Note3 thì chuối lắm, giao diện tùy biến tùm lum xấu òm.
Mõi ngừoi mõi khác bạn ạ, bạn thấy xấu >< người khác thấy đẹp, mình thấy Samsung xài xũng được mà, dù sau nó cũng là hãng hàng đầu thế giới về doanh số tiêu thụ điện thoại di động mà, nó không tốt sao nhiều ngươi dùng thế, đó là điều đáng để suy ngẫm bạn à. :)]

lanhtuyet_123

Mõi ngừoi mõi khác bạn ạ, bạn thấy xấu >< người khác thấy đẹp, mình thấy Samsung xài xũng được mà, dù sau nó cũng là hãng hàng đầu thế giới về doanh số tiêu thụ điện thoại di động mà, nó không tốt sao nhiều ngươi dùng thế, đó là điều đáng để suy ngẫm bạn à. :)]
Samsung bỏ ra rất nhiều tiền quảng cáo, PR cho sản phẩm mình thì được nhiều người tiêu dùng sai thôi chớ sao, Samsung lắm mưu nhiều kế dụ dỗ khách hàng thôi, còn mình thì còn lâu nhé cứ iOS mà sài cho nó yên tâm.

Bên trên