Tivi LCD Sansung LA 46F81B

vkc

Well-Known Member
Ðề: Tivi LCD Sansung LA 46F81B

Có gì khó khăn đâu bác ,nếu cần bác cứ SMS hoặc gọi luôn cũng được mà có số ở trang 1 đấy thôi

Vấn đề là mình muốn được chia sẽ thông tin trên này để mọi người đều có thể biết thêm một kinh nghiệm hay..Anyway, xin cảm ơn bác
PS: chúc mừng bác mua được món hàng tốt như ý

cuti

Cái này gọi là vào factory mode để xem các thông số của nhà sản xuất, các bạn bấm theo thứ tự qui định các phím trên remote thì sẽ vô được factory mode, hehe, em quên tự giới thiệu, hồi xưa em làm 5 năm ở nhà máy Samsung nhé bác

tinlcd

Member

Vấn đề là mình muốn được chia sẽ thông tin trên này để mọi người đều có thể biết thêm một kinh nghiệm hay..Anyway, xin cảm ơn bác
PS: chúc mừng bác mua được món hàng tốt như ý

Đúng đó bác caothanhhai ơi bác thay mặt mình hướng dẫn cho AE đi bác, còn mình thì " Lực bất tòng tâm" Sorry. Tối về hỏi bà xã cái vụ thông số của Toshiba rồi mình sẽ chia sẻ với các bác sau nhé.:D

tinlcd

Member

Bro nói đi, anh em biết sau này còn tránh chứ:mad:

Bác Frog ơi, mình mới hỏi BX mình vụ tivi Toshiba, nói thật với bác ko phải sở trường của mình là Toshiba mà nhà mình cũng chẳng có tivi để thử, do vậy bác về thử tivi nhà bác nhá, có gì mình hỏi lại rồi chỉ lại bác sau
đầu tiên bác bấm phím Mute->mute và đồng thời 1 tay nữa bấm phím manu trên tivi nhé-> 9-> 9->....(phím số 9 trên remote). Bác thử coi sao.:-c
Thanks.

tinlcd

Member

<:p
Cái này gọi là vào factory mode để xem các thông số của nhà sản xuất, các bạn bấm theo thứ tự qui định các phím trên remote thì sẽ vô được factory mode, hehe, em quên tự giới thiệu, hồi xưa em làm 5 năm ở nhà máy Samsung nhé bác

He he, trước bác làm ở bộ phận nào của SS vậy bác? giờ bác còn làm ở đó ko bác?

Bên trên