Tivibox.vn Hỏi Đáp Himedia bị lỗi wifi hàng loạt và cách khắc phục

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xin chào các bạn, gần đây Himedia H8 gặp tình trạng chạy tầm 10 phút có khi thì 40 phút lại rớt wifi, tắt khởi động lại, cập nhật đủ các kiểu FIRMWARE mới nhất củng không giải quyết được
Bạn nào bị dính lỗi wifi của Himedia khắc phục được cho e hướng giải quyết nhé. Thanks các bác HDVIETNAM

Hình ảnh sản phẩm :

meocon

Well-Known Member
Ðề: Tivibox.vn Hỏi Đáp Himedia bị lỗi wifi hàng loạt và cách khắc phục

Sao bác ko đưa qua hãng bảo hành ?

Sao bác ko đưa qua hãng bảo hành ?
Himedia bị lỗi hàng loạt hàng đâu mà bảo hành bác? gửi qua đòi lại tiền thì hơi căng. em cũng dính 3 cái :(

Chỉnh sửa lần cuối:

eolohd

Active Member

Lập nhiều topic cho 1 issue thế này có vi phạm nội quy ko nhỉ? Mod im lặng? Ngửi có mùi "chơi nhau" ở đây

tienlequoc

Well-Known Member

Topic kia đã bị xóa vì vi phạm nội quy rồi nhé các bác.

Chỉnh sửa lần cuối:

Thiết nghĩ đã là 1 cửa hàng , thì những lỗi như vậy có lẽ phải tự xử lý được mới đúng, đằng này bác đưa lên nhiều topic , ae trên này đâu phải con nít mà k nhận ra , còn nếu cạnh tranh k lành mạnh thì e xin lỗi chủ thớt , càng làm bác càng mất khách thôi

Nếu biết thì chắc không có nhiều người hỏi về lỗi em này vậy đâu bác ơi? nếu biết thì có bác nhảy vào giải quyết thắc mắc rồi anh em khỏi lăn tăng. Chẳng phải đây là nơi anh em giao lưu chia sẽ kinh nghiệm kỹ thuật về sản phẩm cũng như sử dụng sao? hay chỉ là nơi để các bác pr bán hàng?

eolohd

Active Member

Topic kia đã bị xóa vì vi phạm nội quy rồi nhé các bác.

Còn topic này để cái tiêu đề quảng cáo website thì ko vi pham đúng ko bác ;).
Hàng lỗi thì được đổi hoặc trả lại nhà sản xuất, xưa nay đều thế. Có sản phẩm nào dám nói không có con lỗi? thế nên người ta mới sinh ra chuyện bảo hành sản phẩm.
Do vậy cái kiểu này thì đọc cũng đã hiểu mục đích của user này rồi.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Tivibox.vn Hỏi Đáp Himedia bị lỗi wifi hàng loạt và cách khắc phục

Thiết nghĩ đã là 1 cửa hàng , thì những lỗi như vậy có lẽ phải tự xử lý được mới đúng, đằng này bác đưa lên nhiều topic , ae trên này đâu phải con nít mà k nhận ra , còn nếu cạnh tranh k lành mạnh thì e xin lỗi chủ thớt , càng làm bác càng mất khách thôi

Còn topic này để cái tiêu đề quảng cáo website thì ko vi pham đúng ko bác ;).
Hàng lỗi thì được đổi hoặc trả lại nhà sản xuất, xưa nay đều thế. Có sản phẩm nào dám nói không có con lỗi? thế nên người ta mới sinh ra chuyện bảo hành sản phẩm.
Do vậy cái kiểu này thì đọc cũng đã hiểu mục đích của user này rồi.

thôi các bác ah, ai đọc vào cũng hiểu có sự ăn rơ ở đây, comment nhiều cũng chỉ bị xóa bài thôi chứ được gì. Tranh luận rồi cũng bị xóa comment thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên