[TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android - HDHanoi

Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android - HDHanoi

Bác Duonglv xem hộ mình với.Mấy film mới mình ko xem được.TK của mình là "hungvctv"..

duonglv

Well-Known Member
Re: Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android - HDHanoi

Nho bac kiem tra phim Avengers khong xem duoc
Hi anh, anh đang xem bằng tk nào và thiết bị gì ạ? Vì em xem thử thấy vẫn bình thường :D

Pác Dương này nói là làm nhỉ :) trước thấy pác bảo làm app này trên iOS giờ thì thấy cái app hdhanoi thiết kế đơn giản mà đẹp vãi chưởng, công nhận pác có con mắt thiết kế fanart và giao diện mấy cái ứng dụng nhìn đơn giản thích thật. Nhưng mà sao pác ko up nó lên App Store như thế các máy Iphone và Ipad ko jaibreak vẫn có thể xài được
Thanks bác đã nhận xét :D Em cũng up nó lên Apple Store rồi, nhưng bị reject với lí do là "Your app is misleading", chắc tại em đặt tên app là HD Hà Nội, vào trong toàn xem phim, chẳng có gì liên quan đến "Hà Nội" cả nên nó từ chối :| Em đang submit lại rồi, nhưng mỗi lần chờ duyệt lại mất 7-10 ngày nên hơi lâu ạ, hix, sớm muộn em nó cũng lên apple store chính thức thôi ạ :D

Bạn ơi, tài khoản của mình "nemo_coco" cũng ko thấy xem được phim bạn à, bạn có thể reset cho mình đc ko ^^ :") thank bạn nhiều ^^
Done!

Bác Duonglv xem hộ mình với.Mấy film mới mình ko xem được.TK của mình là "hungvctv"..
Done! Anh đang dùng thiết bị gì và xem phim gì ko được ạ?

Ðề: Re: Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android - HDHano

Hi anh, anh đang xem bằng tk nào và thiết bị gì ạ? Vì em xem thử thấy vẫn bình thường :D

Thanks bác đã nhận xét :D Em cũng up nó lên Apple Store rồi, nhưng bị reject với lí do là "Your app is misleading", chắc tại em đặt tên app là HD Hà Nội, vào trong toàn xem phim, chẳng có gì liên quan đến "Hà Nội" cả nên nó từ chối :| Em đang submit lại rồi, nhưng mỗi lần chờ duyệt lại mất 7-10 ngày nên hơi lâu ạ, hix, sớm muộn em nó cũng lên apple store chính thức thôi ạ :D

Done!

Done! Anh đang dùng thiết bị gì và xem phim gì ko được ạ?
Mình đang dùng TizzBird F10 .mấy phim mới mình ko xem được.Bạn kiểm tra lại giúp mình với

tienlequoc

Well-Known Member
Phần mềm này hay. Bác duonglv thêm chức năng tự điều chỉnh độ phân giải màn hình nữa là ok. Vì khi duyệt trên tablet thì chữ bị chồng lên nhau.

letrung5680

Ðề: Re: Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android - HDHano

Dương thiết kế thêm mục phim thuyết minh tiếng việt cho hay vì xem trên app audio là stereo nên không cần audio gốc đỡ phải đọc phụ đề

BMZ_Z4

Mình xem phim Avengers bằng F10 không được bác à

bstuan

Member
Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android - HDHanoi

Không mở được phim nào hết. Tất cả đều "cannot be played"!!!??? (tài khoản bstuan66)

Có cách nào xem phim trên box từ các trang như hdviet.com hông các bác ?

D40

Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android.

Cám ơn Bác Dương rất nhiều. Bác làm sao để em Galaxy S android 2.2 của mình xem được với, đã thữ nhiều ứng dụng player nhưng vẫn báo ko hỗ trợ với tất cả các phim trừ các phim Bác up test
Bạn xem được chưa, tôi chạy HDhanoi trên HTC Desize Z (android 2.2.3) tốt mà

anhtuanph

Member
Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android.

Bạn xem được chưa, tôi chạy HDhanoi trên HTC Desize Z (android 2.2.3) tốt mà
Thông tin này lâu rồi bạn ơi, đã xử lý được rồi. Cám ơn đã quan tâm

vohuythong

Đang coi công nhận hình ảnh quá rõ ,ít bị lag ,điểm 10/10

blackzero83

Xem phim trên HDHanoi hình ảnh rõ nét không bị lag. Từ ngày dùng HDHaNoi không cần phải down phim nữa

bstuan

Member

Không xem được!!! Có phải do phần cứng không hỗ trợ (HD900B) ???
Có ai xài 900B mà xem được HDhanoi xin vui lòng chia sẻ thông tin. Cảm ơn!

tdhvn

Active Member

Không xem được!!! Có phải do phần cứng không hỗ trợ (HD900B) ???
Có ai xài 900B mà xem được HDhanoi xin vui lòng chia sẻ thông tin. Cảm ơn!
HD900B thuộc dòng Dual Boot (Android chạy riêng biệt) và chưa chạy ứng dụng này được bác ạ.

bstuan

Member

HD900B thuộc dòng Dual Boot (Android chạy riêng biệt) và chưa chạy ứng dụng này được bác ạ.

Chà! Chà! Mấy anh android này phức tạp thật. Cảm ơn bạn đã cho biết chi tiết này!

tuannguyen91

híc sao em chỉ coi được phim bộ thôi nhỉ còn phim lẻ không coi được giúp em với anh tài khoản em là tuannguyen91 em xài kindle fire

duonglv

Well-Known Member
híc sao em chỉ coi được phim bộ thôi nhỉ còn phim lẻ không coi được giúp em với anh tài khoản em là tuannguyen91 em xài kindle fire

Mình đã check thì thấy tk của bạn vẫn đang hoạt động bình thường. Bạn có thể nói rõ thêm là phim nào xem không được vậy? Để mình xử lí :D

Xin thông báo thêm với mọi người, là hiện tại server của HD Hà Nội đang có hiện tượng quá tải do mới có thêm ~3000 user xem bằng iPad iPhone :D Do vậy mọi người có thể sẽ gặp tình trạng dừng hình khi đang xem (do load không kịp). Bác nào mạng càng khủng thì càng chiếm được nhiều đường truyền và xem sẽ mượt hơn, nói nôm na là tay to sẽ có lợi, hehe.

HD Hà Nội đã lắp đặt xong server mới đặt tại HCM, và hiện đang đồng bộ dữ liệu giữa các server, hy vọng quá trình đồng bộ sẽ xong trong tuần này. Đến lúc đó mọi người có thể yên tâm xem phim với tốc độ cao ở khắp VN rồi nhé! Cám ơn mọi người đã ủng hộ!

longttcd

Mình không xem đc bất kỳ phim nào cả,đều báo lỗi can´t open..... to play.mình dùng samnsung galaxy tab 10.1 p7500,đã lên ics 4.0.4,các bác bit bị gì k ạ.nick xem của mình là longttcd

duonglv

Well-Known Member
Re: Ðề: [TizzBird F10/ F11/ F20/ F30]: Ứng dụng xem phim HD online cho đầu phát Android - HDHanoi

Mình không xem đc bất kỳ phim nào cả,đều báo lỗi can´t open..... to play.mình dùng samnsung galaxy tab 10.1 p7500,đã lên ics 4.0.4,các bác bit bị gì k ạ.nick xem của mình là longttcd

Tình hình là có thể em Galaxy Tab của bác ko hỗ trợ hadware decode nên ko play được phim HD? Bác thử cài phần mềm xem phim khác xem sao, ví dụ như Rockplayer, sau đó khi mở phim bác chọn play bằng Rockplayer xem có được ko nhé :-? Còn em check user của bác vẫn bình thường :D

longttcd

đã cài các chương trình rockplayer, mobo player và mx player,..... nhưng ko cái nào play đc hết:(

Bên trên