[TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ,...

hoangtuan_neu

Active Member
Ðề: Re: Ðề: [TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ,...

@hoangtuan_neu: mặc dù spec ghi là HDMI 1.3, nhưng bác cũng nên thử nó có xem 3D được ko? (Thử cài phần mềm xem phim 3D của mấy em Tizz khác rồi xem thử 1 file 3D mkv)
Cũng như TizzBird F10/F20/F30 thì TizzBird N1 này mặc định chơi ngon 3D mkv bác ạ. Không cần phải cài cắm gì thêm phần mềm nào khác đâu

tienlequoc

Well-Known Member
hình như trên google play ko có phần mềm nào xem được file 3d mkv thì phải? Bác hoangtuan-neu có thể cho mình xin soure phần mềm xem 3d mkv của tizzbird được ko vậy?

tohiepvn

Member
Ðề: [TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ,...

Chờ bác hoangtuan_neu test rồi mua hàng

chuoikepthit

Ðề: [TizzBird Stick N1]: Valueplus Tizzbird tiết lộ HD Player Android 4.0 siêu nhỏ,...

Có hàng rồi mà chưa có review hả Bác, sao topic nguội vậy? :-/

hoangtuan_neu

Active Member

hình như trên google play ko có phần mềm nào xem được file 3d mkv thì phải? Bác hoangtuan-neu có thể cho mình xin soure phần mềm xem 3d mkv của tizzbird được ko vậy?
Em không biết cách lấy source của em này ra như thế nào cả bác ạ :(

Có hàng rồi mà chưa có review hả Bác, sao topic nguội vậy? :-/
Em mới nhận đc hàng trưa hôm nay, mới test sơ qua các chức năng cơ bản xem phim HD thì thấy đáp ứng tốt như các anh em tiền nhiệm trước đó.

sir_chung

Hàng nóng bác phải cho anh em bài RV luôn chứ, cứ tưởng sáng sớm mở máy là có RV rùi.
Bác thức đến hơn 1 giờ đêm mà không "ra" :-j được à?
Hy vọng từ giờ đến trưa sẽ được giải khát.

tienlequoc

Well-Known Member
Khoái chữ made in korea. Nhưng phải đợi Equiso của mình về xem thế nào nữa?

chuoikepthit

Em không biết cách lấy source của em này ra như thế nào cả bác ạ :(

Em mới nhận đc hàng trưa hôm nay, mới test sơ qua các chức năng cơ bản xem phim HD thì thấy đáp ứng tốt như các anh em tiền nhiệm trước đó.

Thấy nhà phân phối có vẻ không nhiệt tình PR hàng mới, thấy nhạt nhạt, băn khoăn không hiểu có phải mẫu này bị lỗi gì không? =P~

tdhvn

Active Member

Thấy nhà phân phối có vẻ không nhiệt tình PR hàng mới, thấy nhạt nhạt, băn khoăn không hiểu có phải mẫu này bị lỗi gì không? =P~

Hoangtuan_Neu giới thiệu từ từ thôi đấy chứ bác, chứ chưa nắm được sp mà PR quá mức thì không hay :D

pana800

Active Member

Hoangtuan_Neu giới thiệu từ từ thôi đấy chứ bác, chứ chưa nắm được sp mà PR quá mức thì không hay :D

Từ từ kiểu này thì đúng là từ từ thật
Trang web của Tizzbird thì đã từ từ thay qua dòng chữ COMMINNG SOON...9/2012 (trích nguyên văn)
Còn mấy ngày nữa là ... bao giờ cho đến tháng mười rồi

solomine

Well-Known Member

Cuối tháng rồi mà chưa thấy tăm hơi đâu nhỉ? Giá cả thế nào vậy bác chủ ơi?

tdhvn

Active Member

Chắc hôm nay về hàng rồi :)

sir_chung

Có hàng 8Gb Ram 1Gb không bác????

anhtuantu

có hàng chưa các bác nhie để e còn tính mua 1 cái

Bên trên