[TizzBird] Thế hệ đầu phát HD thông minh, phát triển trên hệ điều hành Android 2.3. Bước đột phá mới

Ðề: [TizzBird] Thế hệ đầu phát HD thông minh, phát triển trên hệ điều hành Android 2.3. Bước đột phá

Z906 thì bị điếc phần HD Audio bác ạ :(

Vậy mình lấy dàn ONKYO HT-S3400 được hả bác. Nếu đã có dàn ONKYO HT-S3400 + TizzBird rùi thì mình cần phải mua thêm phụ kiện gì nữa không vậy bác, nhờ bác tư vấn và nhẩm tính dùm mình tổng thiệt hại cỡ bao nhiêu để còn chuẩn bị trước. Thanks bác trước.

khonggianhd

Ðề: [TizzBird] Thế hệ đầu phát HD thông minh, phát triển trên hệ điều hành Android 2.3. Bước đột phá

Vậy mình lấy dàn ONKYO HT-S3400 được hả bác. Nếu đã có dàn ONKYO HT-S3400 + TizzBird rùi thì mình cần phải mua thêm phụ kiện gì nữa không vậy bác, nhờ bác tư vấn và nhẩm tính dùm mình tổng thiệt hại cỡ bao nhiêu để còn chuẩn bị trước. Thanks bác trước.

thế là chuẩn luôn ko phải mua thêm gì, bác cứ chuẩn bị 20 chai là ok :)

thế là chuẩn luôn ko phải mua thêm gì, bác cứ chuẩn bị 20 chai là ok :)

Mình chỉ sợ phải mua them phụ kiện gì dấy (dây, cáp...) , mong là không phải tốn thêm cái gì nữa.

mãi khong thấy hàng......suốt ruột thật

hailua111

Công ty TNHH Tấn Thành
Email: [email protected]
Hà Nội: Tầng 5 tòa nhà 14-16 Hàm Long. Điện thoại: (04) 39454058 - Fax: (04) 39454061
Đà nẵng: Số 91 Điện Biên Phủ, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê. Điện thoại: (0511) 2466030 - (0511) 3649945
TP HCM: 55 Tô Hiến Thành - Quận 10, Điện thoại (08) 38622588 - Fax: (08) 38626177

Hôm bữa mình có gửi mail hỏi thử,họ nói đã có hàng và báo giá cho mình là 5.800.000 ,ổ cứng hỗ trợ tối đa 3T,các bạn có thể gọi điện thoại hỏi thử

Vớ vẩn thôi, đã có chỗ nào có hàng đâu

newmanvn

Member

vừa đt hỏi tấn Thành. vẫn chưa có hàng.
tháng trước bảo là 2 tuần đầu t10. bi giờ lại bảo cuối tháng. tiếp tục đợi vậy

tdhvn

Active Member

vừa đt hỏi tấn Thành. vẫn chưa có hàng.
tháng trước bảo là 2 tuần đầu t10. bi giờ lại bảo cuối tháng. tiếp tục đợi vậy

Nếu bác có ý định mua TizzBird F30 thì đây là dịp tốt đấy: http://www.hdvietnam.com/diendan/17...-dan-danh-rieng-cho-thanh-vien-hdvietnam.html

webrom

Cái vụ ko đọc hdd WD có fix dc chưa nhỉ, chỉ lăn tăn vụ nầy

tdhvn

Active Member

Cái vụ ko đọc hdd WD có fix dc chưa nhỉ, chỉ lăn tăn vụ nầy
Xử lý OK rồi, Nói tóm lại là bác không phải lăn tăn gì nữa :D

Trytodo!

Chip xử lý của em này so vơi SIGMA không biết thế nào hả các bác . Em này là đầu phát đầu tiên dùng ARM thì phải.

Bên mình đã có bán e này! Nhưg bác tuấn cho e hỏi thời gian khởi động củ e này bao lâu? xem 3D SBS với phụ đề rời cần dùng software trên máy tính cover k? Chơi BluRay gốc có full menu K? Thanksss

khonggianhd

Bên mình đã có bán e này! Nhưg bác tuấn cho e hỏi thời gian khởi động củ e này bao lâu? xem 3D SBS với phụ đề rời cần dùng software trên máy tính cover k? Chơi BluRay gốc có full menu K? Thanksss

mọi thắc mắc của bác đều nằm ở đây : http://www.hdvietnam.com/diendan/22...guyen-moi-trong-cuoc-canh-tranh-voi-htpc.html

hvcvuong

Member

Nhờ bác khonggianhd chỉ giúp vụ config jum cho ổ Sata Samsung: cần hay ko cần jum (hay cắm trực tiếp như Tvix). Mình thấy diễn đàn nói chỉ ổ WD mới cần.
Thằng em mới xách cho 1 bộ từ bên Hàn về hôm qua, chưa kịp thử, hỏi các bác cho chắc ăn.
Họ khuyến mại 01 dây HDMI 3D 1.4a các bác ợ

hoangtuan_neu

Active Member

Nhờ bác khonggianhd chỉ giúp vụ config jum cho ổ Sata Samsung: cần hay ko cần jum (hay cắm trực tiếp như Tvix). Mình thấy diễn đàn nói chỉ ổ WD mới cần.
Thằng em mới xách cho 1 bộ từ bên Hàn về hôm qua, chưa kịp thử, hỏi các bác cho chắc ăn.
Họ khuyến mại 01 dây HDMI 3D 1.4a các bác ợ
Samsung thì không cần cắm Jumper bác nhé !

hoangtuan_neu

Active Member

Bên mình đã có bán e này! Nhưg bác tuấn cho e hỏi thời gian khởi động củ e này bao lâu? Thanksss
Thời gian khởi động của em này khi bắt đầu cắm điện là khoảng 48s, còn nếu tắt máy bằng power trên remote, sau đó bật lên thì thời gian khởi động của em nó rất nhanh, mất đúng 2s

Bên mình đã có bán e này! Nhưg bác tuấn cho e hỏi xem 3D SBS với phụ đề rời cần dùng software trên máy tính cover k? Thanksss
Câu trả lời bác tham khảo tại đây nhé !

Bên mình đã có bán e này! Nhưg bác tuấn cho e hỏi Chơi BluRay gốc có full menu K? Thanksss
Câu trả lời bác tham khảo tại đây nhé !

Bên trên