Tizzbird tiết lộ TizzStick N2, bán vào tháng 8 với giá 119 Euro

symphony

Well-Known Member
Đã lâu rồi không nghe tin của Tizzbird. Phải chăng thương hiệu này không còn mặn mà với thị trường HD Player?

Không. Cách đây vài ngày Tizzbird đã chính thức tiết lộ bản nâng cấp của Stick N1, với tên mã là TizzBird N2.

Về thiết kế, TizzStick N2 không có nhiều khác biệt với đàn anh với vóc dáng nhỏ gọn và đầy tinh tế.

Về cấu hình TizzBird trang bị cho mẫu stick mới nhất chip TeleChips TCC8935 với sự kết hợp của 2 lõi CPU Cortex A9 và GPU Cortex M3, bộ nhớ trong 4G. Logo DTS và Dolby cũng được in lên vỏ máy. Hệ điều hành là Android 4.2 với Google Play Store được tích hợp sẵn.

Một số tính năng khác bao gồm việc hỗ trợ WiFi, khe cắm thẻ nhớ MicroSDHC và người dùng có thể lựa chọn giữa giao diện do TizzBird phát triển hoặc giao diện Android mặc định.

Dự kiến TizzStick sẽ được phát hành vào tháng 8 với mức giá tại châu Âu là 119 euro.

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Theo Lesnumeriques

loverain2

Ðề: Tizzbird tiết lộ TizzStick N2, bán vào tháng 8 với giá 119 Euro

lõi đôi.. ko thấy nhắc đến ram.. giá khá chát 119 "ơ rô" hiện này có khá nhiều mẫu mã đa dạng từ tung của mà lõi tứ ram 2g bộ nhớ 8g... giá tầm hơn 2 củ (ko phải khoai, sắn)

mình dùng F30 thấy rất tốt không biết N2 thì thế nào..

duydcn

Cái soundbar trong hình cuối cùng đẹp quá! Có bác nào biết em nó tên gì ko nhỉ ^^

3dong

Member

Mình có con N1 mới dùng 3 tháng đang đắp chiếu! Ai mua bán rẻ

ntanphats

Không biết con này so với livebox cùa Orange thì sao, có bác nào sử dụng livebox chưa, xin vui lòng góp ý. Cảm ơn cả nhà nhe,

vdung1972

Well-Known Member
Mình không thích mấy con stick lắm, không biết bao giờ hãng nâng cấp F20, F30 các bác nhỉ.

Bên trên