[Tố Cáo] Thành Viên giuadongdoimiusinh ăn trộm link và hide

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kepin

Well-Known Member
Em không hiểu, thành viên giuadongdoimiusinh làm vậy để làm gì? Để được nhận thanks à?

leesang

Well-Known Member
Ðề: [Tố Cáo] Thành Viên giuadongdoimiusinh ăn trộm link và hide

Ai hiểu được chú mèo này là người đó xuất chúng lắm. Vì chú mèo này đi vọc phá chơi kg à. Chẳng có mục đích gì đâu

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Bác PrοSkyR dẫn nguồn Link và chứng thực Link đó của mình đi xem nào @ Cái gì ăn trộm # Vụ nầy em theo đến cùng :-t

vserma

vucovu

Ðề: Re: [Tố Cáo] Thành Viên giuadongdoimiusinh ăn trộm link và hide

Bác PrοSkyR dẫn nguồn Link và chứng thực Link đó của mình đi xem nào @ Cái gì ăn trộm # Vụ nầy em theo đến cùng :-t

vserma

Chưa test kĩ nhưng cơ bản 2 link y chang nhau, 2 bài cách nhau 10 ngày - Chắc là bác miu có lòng tốt với bác chủ rồi, PR miễn phí luôn - Nếu bác nào tốt bụng xách hết link của em quăng 8 phương 4 hướng .......

TheOne

vserma

Bạn đã phạm vào 2 điều cấm kỵ và thường được xử lý ở khung hình phạt nặng nhất:
1: Post link của người khác và hide.
2: Post link của thành viên hdvietnam:
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.001
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.002
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.003
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.004
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.005
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.006
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.007
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.008
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.009
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.010
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.011

http://www.hdvietnam.com/diendan/65-megashare-vn/541491-hanh-dong-vo-thuat-11link-undisputed.html

ProSkyR

Well-Known Member
Ặc. Khổ thân thằng em, mới tham gia hdvietnam được mấy tháng mà có một thằng-đàn-ông-đã-trưởng-thành PR miễn phí.
Quá tốt rồi còn gì.
Com firm với các bác, link này up = 2 line quang 100Mbps chính chủ cắm từ tầng 2 "nhà mình".
Còn ai post, ai upload link này mình cũng không quan tâm và quan trọng nhiều, thích thì mình bảo nó xin xóa topic.
Nhưng cái nhìn con người của tất cả các thành viên đã từng gặp giudongdoimiusinh cả trên mạng lẫn ngoài đời sau topic này, xin lỗi mình không đủ sức lay chuyển.
Mà định mượn nó để kiếm lý do "được" ban nick hả ?

http://i.upanh.com/vsuwbh

frozenight

Member

Tải file - may_bi_ngu_a_Miu_Argo.Extended.Cut.2012.1080p.BluRay.DTS.x264.D_Z0N3.mkv
Chet' cười cái vụ này :rofl:

Thims này CDSHT đến nối không nhìn thấy topic bên hdvietnam post 19, vn-zoom post ngày 20 =))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Bạn đã phạm vào 2 điều cấm kỵ và thường được xử lý ở khung hình phạt nặng nhất:
1: Post link của người khác và hide.
2: Post link của thành viên hdvietnam:
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.001
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.002
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.003
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.004
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.005
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.006
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.007
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.008
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.009
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.010
Tải file - ProSkyR_HDVN_Undisputed_2002_PROPER_1080p_Blu_ray_Remux_AVC_DTS_HD_MA_5.1___KRaLiMaRKo.mkv.011

http://www.hdvietnam.com/diendan/65-megashare-vn/541491-hanh-dong-vo-thuat-11link-undisputed.html

Em không Lấy Link của mấy ACE trong 4R để Post lại làm gì cho mệt cả @ Làm thế để làm gì ? Nguồn Link đây ạ !: Undisputed 2002 PROPER ;

Hiện nay Fshare nhiều người dùng quá @ Load tương đối chậm # Em chuyển qua Megashare thấy Load cũng nhanh @ Lượng ACC Vip của Host này cũng tương đối nhiều.
Có nhiều Phim hay mà chỉ có bên Host Fshare thôi @ Cũng chẳng ham thành Uploader hay câu thank vì bản thân em không Like mấy khoản đó $ Thừa để đó, làm chi đâu mà ham; Thấy Link Megashare.vn tốt phim Ví dụ: Undisputed 2002 PROPER hay thì bỏ chút công Post lên Megashare.vn cho Anh em Load thui !
P/S: Không ngờ Link lại có sự trùng lặp vậy @ Qua đây Miu xin lỗi bác PrοSkyR vì dù cố tình hay hữu ý Miu đã Post Link của bác mà không hỏi ý kiến bác !
p/S: Lý do và động cơ chỉ có thế mong Moderator BQT
Xem xét !

TheOne

Em không Lấy Link của mấy ACE trong 4R để Post lại làm gì cho mệt cả @ Làm thế để làm gì ? Nguồn Link đây ạ !: Undisputed 2002 PROPER ;

Hiện nay Fshare nhiều người dùng quá @ Load tương đối chậm # Em chuyển qua Megashare thấy Load cũng nhanh @ Lượng ACC Vip của Host này cũng tương đối nhiều.
Có nhiều Phim hay mà chỉ có bên Host Fshare thôi @ Cũng chẳng ham thành Uploader hay câu thank vì bản thân em không Like mấy khoản đó $ Thừa để đó, làm chi đâu mà ham; Thấy Link Megashare.vn tốt phim Ví dụ: Undisputed 2002 PROPER hay thì bỏ chút công Post lên Megashare.vn cho Anh em Load thui !
P/S: Không ngờ Link lại có sự trùng lặp vậy @ Qua đây Miu xin lỗi bác PrοSkyR vì dù cố tình hay hữu ý Miu đã Post Link của bác mà không hỏi ý kiến bác !
p/S: Lý do và động cơ chỉ có thế mong Moderator BQT
Xem xét !

Hỏi bạn chút:
19-03-2013 01:46:49 AM : http://www.hdvietnam.com/diendan/65-megashare-vn/532783-hanh-dong-vo-thuat-undisputed-2002-a.html
20-03-2013, 10:32 AM : [Hành Động|Võ Thuật] Undisputed 2002 PROPER 1080p Blu-ray Remux AVC DTS-HD MA 5.1 - KRaLiMaRKo | Quyết Đấu
Vậy mà bạn nói theo vụ này đến cùng ?
Không cần xem dẫn chứng của bạn nữa, uploader họ post thế nào, ở đâu là mục đích riêng, cá nhân. Trên hdvietnam, mọi thành viên được phép post bài, miễn không vi phạm nội quy, thuần phong mỹ tục của người Việt Nam và link của uploader/member đó upload thì đều có quyền mở topic. Với định hướng rõ ràng của khu vực, việc lấy link của các uploader khác là điều "không" thể chấp nhận được, dù lý do là gì đi chăng nữa.

Vấn đề chuyên môn: Cái mọi người thấy ở đây là 1 member post một bộ phim lúc 19-03-2013 01:46:49 AM và không thấy trước đó ở bất kỳ bài viết nào trên hdvietnam.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Hỏi bạn chút:
19-03-2013 01:46:49 AM : http://www.hdvietnam.com/diendan/65-megashare-vn/532783-hanh-dong-vo-thuat-undisputed-2002-a.html
20-03-2013, 10:32 AM : [Hành Động|Võ Thuật] Undisputed 2002 PROPER 1080p Blu-ray Remux AVC DTS-HD MA 5.1 - KRaLiMaRKo | Quyết Đấu
Vậy mà bạn nói theo vụ này đến cùng ?
Không cần xem dẫn chứng của bạn nữa, uploader họ post thế nào, ở đâu là mục đích riêng, cá nhân. Trên hdvietnam, mọi thành viên được phép post bài, miễn không vi phạm nội quy, thuần phong mỹ tục của người Việt Nam và link của uploader/member đó upload thì đều có quyền mở topic. Với định hướng rõ ràng của khu vực, việc lấy link của các uploader khác là điều "không" thể chấp nhận được, dù lý do là gì đi chăng nữa.

Vấn đề chuyên môn: Cái mọi người thấy ở đây là 1 member post một bộ phim lúc 19-03-2013 01:46:49 AM và không thấy trước đó ở bất kỳ bài viết nào trên hdvietnam.

Suy nghĩ em chỉ có thế thui bác ạ !

P/S: Em không biết đã có bài Post trước đã có trên HDVietNam http://www.hdvietnam.com/diendan/65-megashare-vn/532783-hanh-dong-vo-thuat-undisputed-2002-a.html nên đã Post Link từ [Hành Động|Võ Thuật] Undisputed 2002 PROPER 1080p Blu-ray Remux AVC DTS-HD MA 5.1 - KRaLiMaRKo | Quyết Đấu chứ không có ý chi cả !

|Tùy BQT xem xét thui, em không ý kiến nữa |

NHVL

Cho dù Lão Miu có cần thanks đi nữa, thì cái link gốc vẫn được tăng lượng download rồi còn gì.
P/S :Ước gì cũng có người PR cho cái nick của em :))

Hải Đăng

Rồi bây giờ có câu "tình ngay lý gian" mà ko biết tình có ngay ko, chứ lý là gian rồi
Bác Miu nói như thế có lý riêng nhưng mà ko tự nhiên bác Hải lại tố cáo làm gì mất thời gian
Bây giờ xin ý kiến xử lý của cấp có thẩm quyền và bác Hải cho MOD BQT ra hình phạt.

ProSkyR

Well-Known Member
Cho dù Lão Miu có cần thanks đi nữa, thì cái link gốc vẫn được tăng lượng download rồi cò
P/S :Ước gì cũng có người PR cho cái nick của em :))
Đúng rồi, megashare cứ 1 lượt down là dc 2000 vnd. Bao giờ đủ 10 tỉ thì ra đổi lấy ô tô. Cơ mà ku em lập topic này là dại rồi, lần sau gửi cho anh trước nhé:))

satan85

Well-Known Member
Ðề: Re: [Tố Cáo] Thành Viên giuadongdoimiusinh ăn trộm link và hide

Uh, thấy ngứa mắt và ngứa tay thôi, dùng nick thành viên để tung và dung nick mod để hứng, cái loại này đúng là hết chữa, sau vụ dùng nick TQN rồi ban nick người khác vẫn chưa bỏ được cái kiểu này.

Nếu đúng vậy thật thì đúng là hết thuốc, chính do mấy cại vụ này mà nhiều anh em đã rời khỏi uploader.
Đề nghĩ bác chíp vào điều tra và xử mấy vụ này cho đẹp, mình đã thấy nhiều ý kiến nói về vấn đề này, mà bác chip toàn sợ mất lòng nên không giải quyết

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên