Tổ chức offline tết đi

v7mobile

Ðề: Tổ chức offline tết đi

thành viên mới đăng ký 1 vé cùng với mấy anh , hôm đó về miền tây tranh thủ ghé gặp gỡ mấy anh ... trước khi đi sẽ mang theo mồi hiiii

hoangtq

Well-Known Member

Lên trên để anh em vào đăng ký nào ........

hunterval

Active Member

vote 1 phiếu cho tinh thần ăn nhậu của người Việt nói chung và ace HDVN nói riêng :D

hoangtq

Well-Known Member

k thay ba con dang ky nhi (dang dung di dong nen k go dau duoc, thong cam nhe)

hoangtq

Well-Known Member

Đang off ở nhà bác Trung, anh em nào online thì khẩn trương tới nhanh nhanh ................. hình ảnh sẽ post sau

tommyvu

Mình, Tuan anh (optoma) và Tuaniai bao hội chót nè, đang chờ hình của DAIYOU đó nhe ... chuẩn bị lên đường.

DAIYOU

Active Member

Chào buổi sáng! Hôm qua nhậu say quá nên bây giờ em mới Post hình lên được,Sorry các bác nha...........hihi:">

Chủ nhà DoGiaBao chuẩn bị khai tiệc bằng 1 em XO

Cận cảnh nè :D

Anh em chúc Tết Gia đình Chủ Nhà:

Thêm Heniken chữa cháy khi uống với XO

Tuấn Aiai chúc tết DoGiaBao

Tuấn Aiai với Khoi@

Anh em cạn ly nhé! 1.....2.....3.....Dzô.....

Cám ơn Chủ Nhà đã tiếp khách chu đáo

Chỉnh sửa lần cuối:

dogiabao

Member

hôm qua các bác về,có thằng em lên chơi.lại đấu tiếp say mất cả đường bay luôn.tết ,tết,tết.........ơi là tết

tuanaiai

Active Member

Cám ơn bác dogiabao đã welcome nhiệt tình anh em, lại một lần nữa cám ơn gia đình bác nhiều nhé, buổi tiệc nhiều ý nghĩa và vui quá, em mất đường bay luôn :)).

PM: Anh VutThao và anh Optoma-hd bao hụi chót giờ chưa tỉnh à :D

tommyvu

Cám ơn bác dogiabao đã welcome nhiệt tình anh em, lại một lần nữa cám ơn gia đình bác nhiều nhé, buổi tiệc nhiều ý nghĩa và vui quá, em mất đường bay luôn :)).

PM: Anh VutThao và anh Optoma-hd bao hụi chót giờ chưa tỉnh à

Đang online bên bờ Hồ Xuân Hương nè ... Phá mồi quá giờ vẫn đang phê buổi off hôm qua, thiếu vắng Mr Trung cụng ly thôi keke

trieuson

Member

Vẫn còn tiếc vì ko lên nhà Bác dogiabao được... thấy dàn cụng ly của anh em là đã thấy hay rồi, dàn vài kìn của bác dogiaobao thì hót sao lại dàn keng kia được chứ....

Chỉnh sửa lần cuối:

hoangtq

Well-Known Member

Còn 1 số hình trong mấy của em nữa, từ hôm xuống nhà Trung về, bữa nào cũng nhậu, đánh bài ... nên k online và post hình kịp :D. Tối nay về sẽ bổ sung thêm để anh em vào ném đá tiếp nha

hoangtq

Well-Known Member

Đang online bên bờ Hồ Xuân Hương nè ... Phá mồi quá giờ vẫn đang phê buổi off hôm qua, thiếu vắng Mr Trung cụng ly thôi keke

Bác nào ở Hố Nai cần copy phim trong tuần này thì lên Đà Lạt gặp bác Thảo, mang HDD và Lap ra Hồ Xuân Hương ngồi chép nhé :D:D

hoangtq

Well-Known Member

Tiếp tục 1 số hình ảnh buổi off chai đầu năm tại nhà đồng chí Trung:

1. Đầu tiên là ngồi uống trà, ngắm hoa đào nở và thưởng thức music từ bộ dàn của chú Trung

Thêm tý chi tiết hoa đào ...

2. Mời các bác ngắm bộ dàn tại đây:
[/IMG]

3. Chú Trung đang khui XO của bác Thảo ...

4. Dzo Dzo Dzo Dzo Dzo ...... (tấm này để máy chụp tự động nên khung hình k được chuẩn).

optoma-hd

Hết tết rồi mà còn nhìn mấy tấm hình của bác DAIYOU và hoangtq cảm thấy lòng vẫn còn hừng hực khí tết.Kiểu này lại phải kêu gọi có bác nào đăng cai đốt tết thôi.

dogiabao

Member

chuẩn bị đốt tết đi các bác ui.nhậu hoài chán quá,mà ko nhậu còn chán hơn

hoangtq

Well-Known Member

Theo lịch đã hẹn bữa trước ở nhà Trung thì CN tuần này đốt tết ở Bình Dương mà ... Sáng CN các bác ghé em cafe cà pháo, nhạc nhẽo chút xíu, còn mục ăn nhậu có lẽ lên nhà bác Huy cho rộng rãi, thoải mái hơn, nhà em bé quá ngồi nhậu sợ các bác mỏi chân do phải ngồi đất ....

Bên trên