Tổ Chức Sinh Nhật HD Biên Hòa Lần 3

solomine

Well-Known Member
Ðề: Tổ Chức Sinh Nhật HD Biên Hòa Lần 3

Mình nhớ mãi buổi SN đầu tiên. Ý nghĩa và vui.

Về thời gian off này nọ, mình ko tham gia vì nhiều nguyên nhân, trong đó có chăm 2 đứa + bà xã ko ủng hộ. Mong mọi người thông cảm. Do đó, chắc SN lần 3 này mình ko tham dự được.
Chỉ mong được giao lưu, trao đổi trên 4rum này là mình cũng vui rồi. ^^

Cùng vấn đề với bác này....ko phải là ko thích đi cùng anh em nhưng có những hoàn cảnh rất khó nói khiến e ko thể tham dự với các bác trong những cuộc vui được....Thấy tiếc đó nhưng biết làm sao đc. Chỉ mong các bác hiểu là mừng rồi, tinh thần thì e có nhưng về thực tế "tập sự" thì hoàn cảnh hơi éo le....Mong các bác thông cảm.
Chỉ biết lâu lâu vào chém cùng các bác cho vui tí thôi.

s2krazyellow

Well-Known Member

Cùng vấn đề với bác này....ko phải là ko thích đi cùng anh em nhưng có những hoàn cảnh rất khó nói khiến e ko thể tham dự với các bác trong những cuộc vui được....Thấy tiếc đó nhưng biết làm sao đc. Chỉ mong các bác hiểu là mừng rồi, tinh thần thì e có nhưng về thực tế "tập sự" thì hoàn cảnh hơi éo le....Mong các bác thông cảm.

Thì lâu lâu vào chém cho vui nhé.. khi nào ổn định gia đình.. công việc thoải mái .. tiền bạc rủng rỉnh thì đi cùng cho vui nhé....
Chúc bác mau phát tài.. gia đình hạnh phúc nhé...

DAIYOU

Active Member

Nhưng không lẽ các 1 năm gặp mặt 1 lần khó đến thế sao?

Biết rằng hoàn cảnh mỗi người mỗi khác,nhiều khi ngại các bác có dàn to, xịn đắt tiền mà mình thì chẳng có gì,hay kinh nghiệm còn non ,tuổi đời còn trẻ mà đam mê món HD .....xin thưa mình cũng là hạng tép riu trong một gia đình HD Biên Hòa thân thương thôi.....cũng chả có gì có mỗi tinh thần thôi các bác ạ.

Vậy nếu đã là người nhà sao các bác không chịu chia sẻ ,thỉnh thoảng chém gió tí cho vui cũng được mà.

s2krazyellow

Well-Known Member

Nhưng không lẽ các 1 năm gặp mặt 1 lần khó đến thế sao?

Biết rằng hoàn cảnh mỗi người mỗi khác,nhiều khi ngại các bác có dàn to, xịn đắt tiền mà mình thì chẳng có gì,hay kinh nghiệm còn non ,tuổi đời còn trẻ mà đam mê món HD .....xin thưa mình cũng là hạng tép riu trong một gia đình HD Biên Hòa thân thương thôi.....cũng chả có gì có mỗi tinh thần thôi các bác ạ.

Vậy nếu đã là người nhà sao các bác không chịu chia sẻ ,thỉnh thoảng chém gió tí cho vui cũng được mà.

Mỗi người mỗi ý kiến khác nhau. thôi kệ vậy. có bao nhiêu thì chơi bấy nhiêu.....
ko gặp mặt giao lưu,
ko hiểu rỏ nhau nhiều,
thì nói đi nói lại,
cũng chỉ đc bấy nhiêu... :))

DAIYOU

Active Member

Mỗi người mỗi ý kiến khác nhau. thôi kệ vậy. có bao nhiêu thì chơi bấy nhiêu.....
ko gặp mặt giao lưu,
ko hiểu rỏ nhau nhiều,
thì nói đi nói lại,
cũng chỉ đc bấy nhiêu... :))

Ý mình không trách ai cả,chẳng qua thấy thế thì nói thôi.

haopro

Member

đông vui quá, ũng hộ anh em Biên Hòa hết mình

solomine

Well-Known Member

Cám ơn các bác đã hiểu cho e....Tương lai e sẽ ráng sắp xếp đi với anh em cho vui.

vodichsanco

Active Member

mấy ngày nay bận tối mắt ko có thời gian rảnh...hôm nay zô thấy các bác xôm tụ thấy vui quá...hy vọng box bh mình sẽ chở lại như ngày xưa.

DAIYOU

Active Member

Em cũng vậy ,mới làm về nè ,từ 8g sáng đến giờ mệt vãi luôn....tranh thủ sắp nghỉ lễ rồi nên bận rộn quá!

---------- Post added 21-08-2013 at 22:28 ----------

Đăng ký tiếp đi các bác,còn đồ nghề nữa sao không thấy ai lên tiếng vậy?

thinhkappa

Well-Known Member

E thấy trong phòng đó có bộ karaoke và tivi rồi , chỉ thiếu bộ 5.1 thôi , nguồn phát hd thì bác gengo đăng kí cái laptop rồi.

hoacuong

Ồ bác có hơn 3300 bài viết luôn hả. Mình chỉ tập tành xem HD trên con lap + LCD thôi. Trước đây cũng đang định kiếm thêm vài món nhưng kế hoạch vẫn còn nằm trong mơ ước thôi vì làm ăn dạo này bết quá nên cũng không lên dd thường xuyên, hôm nhận được tin nhắn từ mod mới thấy các bạn thật nhiệt tình nên muốn tham gia cho vui

Bên trên