Tổ chức xem World Cup

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

sawyer8x

Member
Ðề: TỔ CHỨC XEM WORLD CUP!

nhà trọ em ở 9h30 đóng cửa rồi. ko bít có đi được ko nữa. nhà lại hok có tivi, tháng này chắc ngủ lang dài dài quá. hehe

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Anh em có gia đình chắc là khó đi thật đấy nhỉ

makiemsau

Well-Known Member

anh em hội HD hiểu mình mà 1 nách 2 baby có đi được đâu đâu mà toàn phải ở nhà thực hiện nghĩa vụ người cầm súng hihi

Zậy bác treo súng đi, ai biểu khư khư cầm súng địch thấy súng ta ngon cứ bắt ta bắn hòai :D

camry2006

Member

Zậy bác treo súng đi, ai biểu khư khư cầm súng địch thấy súng ta ngon cứ bắt ta bắn hòai :D

Treo súng cho địch nó tràn vào à, Bác này chỉ được cái xử giặc...
Tối nay đi nhậu thôi, ở đâu đây các Bác Hội trưởng????

ljonh3art

Active Member

Mấy bác đi nhậu hết rồi hả? Sao chẳng thông báo gì trơn vậy???
Vậy là phải ngồi coi với mẹ oài... :D

camry2006

Member

- Bác này đánh bài chuồn rồi. Chỉ cần điện thoại là biết địa điểm ngay mà.
1..2...3...Zooo

Hôm qua Hội HD tập trung xem bóng đá ở quán Hai Cử thật hoành tráng. Xem hết trận thứ nhất mới về, bàn luận thật sôi nổi, công thật anh em khí thế thật. Xem xong hỏi tỷ số... đồng chí nào biết chết liền... ặc ặc ặc...

nlsinh

Active Member

Hôm qua Hội HD tập trung xem bóng đá ở quán Hai Cử thật hoành tráng. Xem hết trận thứ nhất mới về, bàn luận thật sôi nổi, công thật anh em khí thế thật. Xem xong hỏi tỷ số... đồng chí nào biết chết liền... ặc ặc ặc...

:-?? Chết, bác làm lộ hàng của hội rồi. Hội mình cũng mê bóng đá lắm, nhưng vì hoàn cảnh đưa đẩy nên không xem được tỉ số lúc đó thôi. ^#(^ . Đề nghị anh em lần sau có off World Cup thì chúng ta sẽ tìm chỗ nào có cái tivi trước mặt dùm! :-c

camry2006

Member

:-?? Chết, bác làm lộ hàng của hội rồi. Hội mình cũng mê bóng đá lắm, nhưng vì hoàn cảnh đưa đẩy nên không xem được tỉ số lúc đó thôi. ^#(^ . Đề nghị anh em lần sau có off World Cup thì chúng ta sẽ tìm chỗ nào có cái tivi trước mặt dùm! :-c

Kiếm cái TV to to để xem Hd hả??? Chiếu Bố Già thì nhiều Bác dính ghế - mỏi mồm luôn X_XX_XX_X

crazy

ui phải để lại o đây mấy dòng,chứ không lại bao Crazy chỉ Ham Dê không có tinh thần thể thao - tui khoái THỂ DỤC.
ACE muốn coi đá banh thì nên đến chỗ quán Hai cử (nghe tên là thấy thể dục rồi) đó chỗ đó tinh thần thể thao lắm -- đưa lên đưa xuống hô vô vô liên tục đã lắm - có mấy cổ động viên nữ chân ngắn váy cụt phục vụ chu đáo lắm -- kính mời các bác

makiemsau

Well-Known Member

ui phải để lại o đây mấy dòng,chứ không lại bao Crazy chỉ Ham Dê không có tinh thần thể thao - tui khoái THỂ DỤC.
ACE muốn coi đá banh thì nên đến chỗ quán Hai cử (nghe tên là thấy thể dục rồi) đó chỗ đó tinh thần thể thao lắm -- đưa lên đưa xuống hô vô vô liên tục đã lắm - có mấy cổ động viên nữ chân ngắn váy cụt phục vụ chu đáo lắm -- kính mời các bác

ở, ngày hôm qua anh em tập trung tập thể dục dễ sợ luôn, tập môn " Tạ tay" , môn này khắc nghiệt lắm, cứ nâng lên đưa ra rồi hạ xuống... :))

ljonh3art

Active Member

hé hé... xem đến hết trận lun mà k bik tỉ số ah?
Ở trong TV zô có 2 lần, mà mấy bác ở ngoài zô chắc đến mấy chục lần. Ở ngoài đá còn ghê hơn WC nữa :))

anbinhdo

Well-Known Member

Tập tay lâu lâu chay vô trong tập..chân ke ke

------------------------------------------------------
ủa Bác cà-zi tập chân àh ...sao hôm qua Anh em không biết nhỉ :-w:-w cái vụ này xem lại không biết Bác ấy tập CHÂN NÀO nhỉ 8-> 8-> Hôm qua Bác tập chân nào đấy Bác cà--zì ơi.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên