Tôi kéo khỏe, bạn cũng vậy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

cuuvan

Member
Hị hị, không dám khoe là mình kéo khỏe nhất HD Quảng ninh, nhưng cũng hơn được vài chú. Cho nên, nhân đang ngồi ngáp ruồi, chợt nghĩ ra rằng sao mình khỏe thế này mà không kéo hộ mấy chú yếu yếu, rồi kêu các chú ấy đem hàng đẹp như của chú Thắng đen nộp cho mình đổi phim có phải hay không (hệ hệ, nhắc đến chú Thắng công nhận là chú Tiểu bảo thâm thật, đưa toàn hàng đẹp vào topic Lịch nhậu làm anh em ai cũng muốn nhậu xxx ...). Cho nên, nay xin tuyên bố luôn, có bác, chú, em nào đường truyền yếu mà muốn kiếm phim khủng đề nghị post yêu cầu vào đây, mình sẽ kéo hộ cho, bác nào đồng ý cho tràng pháo tay cảm ơn.:-h

HDCP

Super Moderators
Ðề: Tôi kéo khỏe, bạn cũng vậy.

Hị hị, không dám khoe là mình kéo khỏe nhất HD Quảng ninh, nhưng cũng hơn được vài chú. Cho nên, nhân đang ngồi ngáp ruồi, chợt nghĩ ra rằng sao mình khỏe thế này mà không kéo hộ mấy chú yếu yếu, rồi kêu các chú ấy đem hàng đẹp như của chú Thắng đen nộp cho mình đổi phim có phải hay không (hệ hệ, nhắc đến chú Thắng công nhận là chú Tiểu bảo thâm thật, đưa toàn hàng đẹp vào topic Lịch nhậu làm anh em ai cũng muốn nhậu xxx ...). Cho nên, nay xin tuyên bố luôn, có bác, chú, em nào đường truyền yếu mà muốn kiếm phim khủng đề nghị post yêu cầu vào đây, mình sẽ kéo hộ cho, bác nào đồng ý cho tràng pháo tay cảm ơn.:-h

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

bach95

Member

Mình mang hdd đi copi khỏe.Nhiều bạn cũng vậy

Tieubaocaca

Active Member

Hoan hô anh!
Thế là cả làng khỏe cả:D

cuuvan

Member

Đang kéo bộ Spartacus của Wiki, chú Milan chú ý nhé.

binhroyal76

Member

Bộ này em xem rồi hay lắm, đấy cảm nhận cá nhân thôi.

HDCP

Super Moderators

Các bác xem thế nào làm luôn bộ sưu tập 3Dxx đi nhỉ;))

cuuvan

Member

Hự hự, ông này mới cưới vợ xong còn khỏe nhỉ, đã hỏi kinh nghiệm đau thương của chú Milan chưa?

PNCHD

à, milan nằm viện một tuần, sau đó em mang về thử sức, may mà em cũng khỏe như các bác lên chẳng việc gì. :D

HDCP

Super Moderators

Hự hự, ông này mới cưới vợ xong còn khỏe nhỉ, đã hỏi kinh nghiệm đau thương của chú Milan chưa?

Em cũng nghe tỉnh ta đồn như thế mà chưa biết thực hư ra sao.

Tieubaocaca

Active Member

Bác cuuvan đang kéo bộ gì mà im lìm thế? (để em còn chuẩn bị HDD về copy:)))

cuuvan

Member

Chẳng có bộ nào để kéo cả, khổ thế đấy, khỏe mà không được kéo thì khác gì " Mỡ treo, mèo nhịn đói" hả trời. Cụ thể, thì như sau :
Hỏng của quý sau khi thủ dâm bằng tấm sắt

Sau khi dùng một tấm sắt có lỗ thủng để tự sướng, cậu nhỏ của anh Nam bị mắc vào thanh sắt và buộc phải cắt bỏ.

Các bác sĩ Bệnh viện Hữu nghị Việt Nam - Cu Ba Đồng Hới (Quảng Bình) cho biết, vừa tiến hành phẫu thuật, cắt bỏ của quý của anh Nguyễn Văn Nam, 35 tuổi, ở huyện Quảng Trạch.

Trước đó, người đàn ông này được đưa đến viện trong tình trạng dương vật tím đen, sưng tấy vì bị gắn chặt vào một tấm sắt có lỗ thủng.Người nhà nạn nhân cho biết, vì vợ đi xa nên anh Nam tự giải quyết bằng cách thủ dâm. Sau khi cho dương vật vào một lỗ thủng của miếng sắt để tự sướng, cậu nhỏ của anh Nam cương cứng và không thể rút ra khỏi tấm sắt. Anh Nam đã cố gắng rút “cậu nhỏ” ra khỏi tấm sắt nhưng không có kết quả, càng rút lại càng đau, càng sưng và buộc anh phải đến bệnh viện.

Tại đây, các bác sĩ xác định, “cậu nhỏ” của anh Nam đã bị hoại tử và buộc phải cắt bỏ. Đây là trường hợp đầu tiên phải cắt bỏ dương vật vì thủ dâm ở bệnh viện này.
Khỏe quá nó khổ như thế đây

Chỉnh sửa lần cuối:

Tieubaocaca

Active Member

Gớm! Anh Dũng tự tin quá đấy? =))=))=))

ps: Đừng tiết kiệm quá anh ạ. Cứ ra ngoài "nhà lao động" cho nó lành :D

beegees

Well-Known Member

Lão cuuvan ơi, cho tớ xin bộ LOST gồm 1;3;4;5;6 đi, phần 2 tớ có rồi, đi ct nên chỉ online bằng 3G nên ko kéo đc cái của nợ nào, chán quá. Thanks!!!

cuuvan

Member

Lost xem đến 2 phần là đủ chán rồi, không biết ông khoái cái gì mà xem đến những 6 phần hả?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên