Tôi thích nhạc Tùng Dương, Thanh Lam, Tuấn Ngọc, Kasim Hoàng Vũ & Lê Hiếu. Vì sao ?

deepblue2

Active Member
Ðề: Tôi thích nhạc Tùng Dương, Thanh Lam, Tuấn Ngọc, Kasim Hoàng Vũ & Lê Hiếu. Vì sao ?

post trùng bài.... sorry các bác...

dungdt2

Ðề: Tôi thích nhạc Tùng Dương, Thanh Lam, Tuấn Ngọc, Kasim Hoàng Vũ & Lê Hiếu. Vì sao ?

hihi.... thì đời là bể khổ mà bác!
"Sống ở trên đời đã là một sự điên rồ, sao lại còn muốn lên tận trời xanh!!"

Đời là bể khổ mà chúng thì thì không.... biết bơi =))

anh0424

Active Member

"ngày mai anh ko còn em nữa, ko cho ai là tất cả..."

có lần nghe "Ngày Mai Em Đi", tới đoạn đó mà suýt khóc :(

dungdt2

"ngày mai anh ko còn em nữa, ko cho ai là tất cả..."

có lần nghe "Ngày Mai Em Đi", tới đoạn đó mà suýt khóc :(

Cùng tâm trạng với bạn, nghe đoạn điệp khúc mà xé nát cả cõi lòng bác ạ :((

dungdt2

Nếu bạn nói thế thì sau này của bạn poly sẽ ko vào nữa. Thanks

Hì hì đùa tý mà anh đã giận thằng em này à :(( . Em thấy anh rùi, anh còn trẻ mà nhanh giận quá.
Hình như anh có làm bên truyền thông pk?

mdk

Active Member

Trong số này mình chỉ nghe được của Tuấn Ngọc.

baoanhco

mình thích Quang Dũng, hihi

Tôi cũng có cùng sở thích như bạn tôi thích các bài hát họ thể hiện thật là chất còn rất lâu mới có được những con người tài năng như thế.

ThanhUSB

Cá nhân tôi luôn trân trọng những giọng ca hay, truyền cảm như Tuấn Ngọc và Lê Hiếu. Còn đối với Thanh Lam và Tùng Dương tôi luôn ngưỡng mộ họ bởi cá tính âm nhạc của họ. Họ dám theo đuổi nghệ thuật hy sinh vì nghệ thuật, dòng nhạc họ theo đuổi luôn thể hiện được cái tôi của cá nhân họ. Nghe nhạc Tuấn Ngọc , Lê hiếu hát như thưởng thức Xoài vừ thơm vừa ngọt, còn nghe nhạc do Tùng Dương và Thanh Lam thể hiện như thưởng thức Sầu riêng.Dĩ nhiên tính chon lọc thính giả do dòng nhạc nhưng do phần rất lớn ở khán giả. Nếu khán giả không chịu mở lòng vì nhạc họ thể hiện khác với những gì mình đang yêu thích thì chẵng phải khán giả rất thụ động và buồn tẻ khi chỉ nhai đi nhai lại một món. Thiệt thòi vẫn chỉ là các bạn thôi.

Tuannv20

Well-Known Member

Mình thích Tùng Dương, Tuấn Ngọc. Thanh Lam thì trước kia cũng có thích vài bài, giờ TL hát biến tấu nhiều quá nghe không vào tai nữa

Bên trên