Tổng Hợp AV Receiver [ ONKYO ] Hàng Mới Nhất

hunghugo

Member
Chắc ANh Em Cũng Đã biết Thương Hiệu [ ONKYO ] Là 1 Thương Hiệu Có Tên Tuổi Trong Làng Audio Rồi Phải Ko ? Kỳ Nầy Hãng [ ONKYO ] Đã Tung Ra 1 Số Mẫu [ AV Receiver } Cho Đợt bùng Nổ công Nghệ Xem Fim HDMI Full 1080p + 720p + HDTV >>>> Đang Và Sẽ Nổ Ra Tại Việt Nam

Riêng Mình Sẽ Dành hết Thời gian Rảnh Rỗi Cho Việc Sưu Tầm Các Mãu [ AV Receiver ] Up Lên Diễn Đàn [ HD Việt nam Của Chúng Ta ] Mong Sau Thời gian Sắp Tới Trang Web [ Diễn Đàn [ HD Việt Nam Sẽ Là 1 Diễn Đàn Bổ Ích Cho Người Việt Chúng Ta Cùng Nhau Học hỏi Nhiều Kinh Nghiệm Trong Lãnh Vực Nghiên Cứu Công Nghệ Xim Fim với Độ Nét Rất Cao Nầy { HDMI Full 1080p ]

Chúc Cho Diễn Đàn [ HD Việt Nam Sẽ Thăng Hoa Trong Thời Gian Tới ]

Còn Đây >>>> ONKYO [ New ]

Chỉnh sửa lần cuối:

MrBo682

Well-Known Member
Ðề: Tổng Hợp AV Receiver [ ONKYO ] Hàng Mới Nhất

Không phải fan ONKYO nhưng nhìn thấy chảy.... ướt bàn phím lun ,hehe

Giá mà bác cho kèm theo cái giá nữa bên cạnh thì tốt quá. Dù sao cũng fải cảm ơn bác

Giá mà bác cho kèm theo cái giá nữa bên cạnh thì tốt quá. Dù sao cũng fải cảm ơn bác

Đúng đúng ! Giá mà Bác cho thêm cái giá và cả thông số kỹ thuật của từng Em nữa thì hay quá ! Thanks bác !

nghe&nhin

Member

bác cho thêm cái giá và nơi bán thì cảm ơn bác lắm lắm

letuanzzz

Member

ở VN hơi khó kiếm mấy cai Onkyo ,thấy đa số hàng xách tay. Lúc trước có Châu Electronics nhưng giá cũng chát quá

quintus

ở VN hơi khó kiếm mấy cai Onkyo ,thấy đa số hàng xách tay. Lúc trước có Châu Electronics nhưng giá cũng chát quá

Onkyo ở cửa hàng to đùng trên phố Hàng Bài, đối diện Tràng Tiền Plaza bán nhiều lắm.

vkc

Well-Known Member

Đúng đúng ! Giá mà Bác cho thêm cái giá và cả thông số kỹ thuật của từng Em nữa thì hay quá ! Thanks bác !

bác cho thêm cái giá và nơi bán thì cảm ơn bác lắm lắm

Xin mạn phép bác chủ thớt trả lời về giá cả..nhưng là giá bán bên Mỹ tại website Onkyo, giá bên ngoài các website khác có thể rẻ hơn

TX-NR906 $2,299.00 SRP
7.1-Channel Home Network Receiver

TX-SR876 $1,799.00 SRP
7.1-Channel Home Theater Receiver

TX-SR806 $1,099.00 SRP
THX™ Ultra 2 Plus™ Certified 7.1-Channel Home Theater

TX-SR706 $899.00 SRP
THX™ Select2 Plus™ Certified HDMI v1.3a 7.1-Channel A/V Receiver

TX-SR606 $599.00 SRP

TX-SR576 $479.00 SRP

TX-SR506 $379.00 SRP

TX-SR304 $249.00 SRP
5.1-Channel Home Theater Receiver

Stereo Receivers

TX-8555 $349.00 SRP
High Fidelity Stereo Receiver

TX-8255 $249.00 SRP
High Fidelity Stereo Receiver

letuanzzz

Member

Ở SG mà dc giá như vậy thì còn gì bằng !!! Ghiền cái TX-SR706 $899.00 SRP quá đi thôi

HDSaiGon

Super Moderators

Giá cả từng loại ở VN thế nào nhĩ??! Đang tham khảo giá để làm chuyên mục thị trường hD

nikonian

Member

Em tha từ bên Mỹ về cái TX SR606 có 370 USD, free shipping từ vanns.com. Tuy không có THX nhưng âm thanh True HD của nó tuyệt vời. Nghe nhạc thì không bằng nhưng với em thì cũng quá OK rồi

phuong

Member

Em tha từ bên Mỹ về cái TX SR606 có 370 USD, free shipping từ vanns.com. Tuy không có THX nhưng âm thanh True HD của nó tuyệt vời. Nghe nhạc thì không bằng nhưng với em thì cũng quá OK rồi

bác có tha được nữa không ??? tha giùm em một con với$-)

badboy04

Có một đại lý nào ở SG thì tốt quá

vozhanoi

Onkyo ở cửa hàng to đùng trên phố Hàng Bài, đối diện Tràng Tiền Plaza bán nhiều lắm.

Đó là cửa hàng Việt Hải Audio, ngoài ra trong TTTM HD nhà mình em thấy đã có nhiều bác bán đồ AVR và Amply của ONKYO hàng Tiếng Ngọc phân phối

Bên trên