Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

kid_alone

Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Em có khoảng 10tr đổ lại định kiếm 1 con tv 40" + 2tr 1 cái đầu hd có internet
Các bác tư vấn em 1 combo như vậy với ạ

ndchieu22

Well-Known Member

Em có khoảng 10tr đổ lại định kiếm 1 con tv 40" + 2tr 1 cái đầu hd có internet
Các bác tư vấn em 1 combo như vậy với ạ

tầm 10tr bác mua khá nhiều model vì bác đã dùng đầu hd thì chỉ cần mua model không có smart tv như 42Lb551, 40H5150, 40R350

theo em bác làm em sony 40R350 là hợp lý

Uhm. hay đó, mình sẽ xem kỹ, có gì mình pm lại cho bạn.:D

Cái quái nào mà trang mizu chỗ cam kết về sản phẩm thì nói là " Sản Phẩm & Bảo Hành được cung cấp bởi: Siêu Thị Điện Máy - Nội Thất Chợ Lớn " mà giá lại gần bằng với thương gia ngoài hà nội . Bác nào trong đấy thử kiểm chứng cái nhỉ ?
ps: giá bằng thương gia mà lại vẫn được quà =))

chaiens

Member

Cái quái nào mà trang mizu chỗ cam kết về sản phẩm thì nói là " Sản Phẩm & Bảo Hành được cung cấp bởi: Siêu Thị Điện Máy - Nội Thất Chợ Lớn " mà giá lại gần bằng với thương gia ngoài hà nội . Bác nào trong đấy thử kiểm chứng cái nhỉ ?
ps: giá bằng thương gia mà lại vẫn được quà =))

Nhưng giá ở hai nơi chênh nhau quá lớn #-o. Bác ở SG thử đặt thanh toán tại nhà xem nó có đem hàng đến không 8->

chaiens

Member

Đặt đại đi Anh, giá rẻ thì mua, giao tận nơi kiểm kỷ trả tiền luôn !:D

Em lại ko ở SG, nên hình như ko có chế độ nhận hàng trả tiền :-??. Chư ko cũng đặt đại xem mặt mũi nó thế nào

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Em lại ko ở SG, nên hình như ko có chế độ nhận hàng trả tiền :-??. Chư ko cũng đặt đại xem mặt mũi nó thế nào

Mà thôi, giá Tivi của em ấy cũng bình thường thôi Anh ! Thấy để địa chỉ của Chợ Lớn, nên không đụng chạm tới

chaiens

Member

Mà thôi, giá Tivi của em ấy cũng bình thường thôi Anh ! Thấy để địa chỉ của Chợ Lớn, nên không đụng chạm tới

Mình thấy thấp mà, có 8,2tr, các nơi khác (kể cả http://dienmaycholon.vn/) giá toàn trên 9,5tr. Nha Trang bán 9,7tr. Bác tư vấn giúp giữa con này với LB631, Samsung 5552 thì nên chọn cái nào ạ. Cảm ơn bác. Em ở Nha Trang, nếu có thể ship được thì bác PM cho em cái rá =))

Tết nhất đến nơi mà ông cu con đem bình nước muối xịt mũi tưới khắp cái TV cho sạch, đem ra thợ bảo hư Panel, đen vãi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên