Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

cac bác mua tivi alo em giá tốt hơn ak, e cam ơn

Thotomy

Member

Em đang cần sắm tết 1 em tivi 32in smart tivi, kiểu dáng đẹp. Nhờ các bác giới thiệu và báo giá giúp

chapter

Bác nào báo giá cho mình mấy con tivi tầm 48-49 inch. Con LG49uf670t, lg50uf830t tần số quét thực bao nhiêu các bác nhỉ. Xem bóng đá lưa nhanh có bọ nhoè ko nhỉ. Mình ở Hà Nội

ndchieu22

Well-Known Member

Bác nào báo giá cho mình mấy con tivi tầm 48-49 inch. Con LGuf670t tần số quét thực bao nhiêu các bác nhỉ. Xem bóng đá lưa nhanh có bọ nhoè ko nhỉ. Mình ở Hà Nội

hienj model 49UF670 không sx nữa chỉ còn 49UF640 và 49UF680 bác nghiên cứu xem sao

kimlink

các bác thương gia có thể tư vấn cho em 1 chiếc 49-50 inch tầm 13 triệu đổ lại được không ah. Em chủ yếu cần chất lượng hình ảnh chứ không cần smartTV đâu ;)

Yesbuy

Member
Re: Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

các bác thương gia có thể tư vấn cho em 1 chiếc 49-50 inch tầm 13 triệu đổ lại được không ah. Em chủ yếu cần chất lượng hình ảnh chứ không cần smartTV đâu ;)
smart thường đi kèm với panel chất lượng cao -> hình ảnh đẹp
dòng cơ bản đi kèm với panel bình thường + tần số quét thấp - > hình ảnh ở mức khá, bác k cần smart thì tham khảo mode 49LF540 hoặc 50C300V là xài ổn, thừa tiền mình làm việc khác

xamhong

Member

hienj model 49UF670 không sx nữa chỉ còn 49UF640 và 49UF680 bác nghiên cứu xem sao
02 con này so với con SONY 48W700C thì sao bác? Lấy con nào hơn! Con sony xem bóng đá K+ và phim HD có vấn đề gì ko bác?

ndchieu22

Well-Known Member

02 con này so với con SONY 48W700C thì sao bác? Lấy con nào hơn! Con sony xem bóng đá K+ và phim HD có vấn đề gì ko bác?

nếu xem thì 4k vẫn đẹp hơn chút, nhưng nếu mà thích hình ảnh chân thật thì sony 48w700c mà chọn

pk178

Các bác tư vấn cho em 1 con smart tivi >48inch trong tầm giá 11-12tr với nhé, em ko cần 4k, chỉ cần chạy mượt + điều khiển dễ dàng là được. Em xem video giới thiệu thấy LG có magic remote, Samsung có smart remote (nhưng thường ko bán kèm với tivi giá thấp thì phải), mấy cái remote này em thấy khá phê.

Em đang phân vân 2 phương án : 1 là dùng smart tv chạy webos của LG hoặc Tizen của Samsung, 2 là dùng 1 con android tv box (Xiaomi gen 3 pro) + stupid tv.

Bác nào thương gia thì báo giá giùm em luôn ạ.

Cảm ơn các bác.

ndchieu22

Well-Known Member

Các bác tư vấn cho em 1 con smart tivi >48inch trong tầm giá 11-12tr với nhé, em ko cần 4k, chỉ cần chạy mượt + điều khiển dễ dàng là được. Em xem video giới thiệu thấy LG có magic remote, Samsung có smart remote (nhưng thường ko bán kèm với tivi giá thấp thì phải), mấy cái remote này em thấy khá phê.

Em đang phân vân 2 phương án : 1 là dùng smart tv chạy webos của LG hoặc Tizen của Samsung, 2 là dùng 1 con android tv box (Xiaomi gen 3 pro) + stupid tv.

Bác nào thương gia thì báo giá giùm em luôn ạ.

Cảm ơn các bác.

bác tham khảo 49LF632 và 48J5500 xem ntn? con lg thì có remote magic dùng dễ hơn đó bác

linhpn1810

Em có nhu cầu mua con tivi 40 ich, LED full HD. Bác nào có con nào rẻ giới thiệu e với. Thanks

Yesbuy

Member
Re: Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Em có nhu cầu mua con tivi 40 ich, LED full HD. Bác nào có con nào rẻ giới thiệu e với. Thanks

pana có em 40" rẻ nhất tầm ~6tr7 hoặc cố chút lên 43" lg tầm ~7tr bác ạ, khuyên bác cố chút lấy e 43" LG là ngon nhất trong tầm, đc bh 2 năm

daubapvang

Đang tính mua 1 trong 2 con SamSung 4k 55JU7500 và LG FHD 55EG910T. Sau 1 thời gian tìm hiểu thì em thấy các bài review trên mạng đánh giá cao em LG hơn như trang Rtings... nhưng bên ngoài có người dùng qua thì lại khen em SamSung.các bác tư vấn dùm em ạ. thanks

ndchieu22

Well-Known Member

Đang tính mua 1 trong 2 con SamSung 4k 55JU7500 và LG FHD 55EG910T. Sau 1 thời gian tìm hiểu thì em thấy các bài review trên mạng đánh giá cao em LG hơn như trang Rtings... nhưng bên ngoài có người dùng qua thì lại khen em SamSung.các bác tư vấn dùm em ạ. thanks

em oled được cái màu đen đẹp bác ah

mddmdd

Mình định mua TV cho xem tết. Tầm 49 toi 55inch không cần 3D. Có smart, 4K và tần số 100Hz sẽ tốt hơn. Tham khảo qua các bài viết có vẻ mọi người thiên về LG vì tương quan giữa giá và tính năng. Mong các thương gia SG cho giá tốt.

chapter

con này không còn hàng bác ah hãng chỉ sx sơ lương nhỏ

Thế hở bác. Vậy để mình nghiên cứu thêm. Bacscho mình hỏi các thông số UF, LF của LG có ý nghĩa gì nhỉ ví dụ 49uf640 ấy

Bên trên