Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Nhọ nồi quá các bác ợ.

Hum 8/3 vừa mua con Sony 32R402 giá 5tr590 ở MediaMart xong thì hôm nay trên Lazada.vn bán còn có 5tr1 (sau khi nhập mã giảm giá 100K).

Sony KLV-32R402A – 32” / LED | Lazada.vn

Hu hu hu...
hi bác!

bác mua được giá đó có đắt thì 100-200K, Lazada đảm bảo không bán được cho bác giá đó nếu là hàng xịn nguyên seal bác nhé bác đừng hối tiếc với cái giá mà lazada đưa ra không có thực.

newguest

Các bác báo giá cho e con 42LA6200 nhé. E ở Sài Gòn ạ!

jonidontcry

Active Member

hi bác!

bác mua được giá đó có đắt thì 100-200K, Lazada đảm bảo không bán được cho bác giá đó nếu là hàng xịn nguyên seal bác nhé bác đừng hối tiếc với cái giá mà lazada đưa ra không có thực.

Hị hị, cảm ơn bác nhé! Em thấy đỡ thiệt hơn nhiều rồi :))

Cái TV của MediaMart chuyển đến thì em check số giờ chạy rồi, mới keng xà beng :D

Ðề: Ai đã mua hàng ở dienmayso8.com cho xin ý kiến! Tại thấy giá rẻ quá

dienmayso8 bán hàng ok mà mua ở đây thì giá tốt nhất rồi, chở tới tận nhà, cứ nguyên seal test ok thì trả tiền thui.

cho em hỏi "nguyên seal" của bác là cái thùng carton vẫn còn cái seal niêm phong giống mấy cái smartphone xách tay kẹp nách hay sao ạ ? nó giống kiểu nguyên seal box ko?

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Các bác báo giá cho e con 42LA6200 nhé. E ở Sài Gòn ạ!

Hàng về để em 1 con nha bác, gạch bữa giờ rồi mà chờ dài cổ >"<
LG sản xuất đúng 2 cái. Pó tay bác ah, lúc thì quá trời, lúc thì hem có em nào, chắc nó cầm chừng quá bác ah :)
Bác nào PM em với :(
tivi 60 thường ah bác hay dạng như 60R550 của Sony, tình hình là model 2014, mới có Sony có, mà mới tới 50 inch ah :D

TiviNew

hô hô chúc mừng bác, siêu thị bao giưof cũng bán đắt hơn bên ngoài nhiều bác nhé

ongiu

đường link của bận thật hữu ích cho người chơi

nobitahdvn

Mọi người cho mình hỏi,dienmayrenhat.net bán hàng ok k, mình tính mua em Sony Bravia KDL-42W674A và sau khi lùng trên mạng thì thấy chổ này bán rẻ nhất, 11.100.000. Mọi người tư vấn hộ, mình đang cần 1 e để hè này xem Carnival ở Brazil :-j
E ở HCM ạ, bác nào biết chổ nào bán loại tivi này ok với giá mềm thì chỉ mình với nhé. Thanks

nobitahdvn

Bác nào có e sony tầm 11-15 triệu mà ok thì PM cho e cái giá luôn cũng đc. HCM nhé

iuoni

Mọi người cho mình hỏi,dienmayrenhat.net bán hàng ok k, mình tính mua em Sony Bravia KDL-42W674A và sau khi lùng trên mạng thì thấy chổ này bán rẻ nhất, 11.100.000. Mọi người tư vấn hộ, mình đang cần 1 e để hè này xem Carnival ở Brazil :-j
E ở HCM ạ, bác nào biết chổ nào bán loại tivi này ok với giá mềm thì chỉ mình với nhé. Thanks

cùng câu hỏi với bác này :D

y2kev3ntf

Member

cố lên các bác ... sắp tới đại hội rồi :D

dienmaytoanlinh

Active Member

bác dienmaytoanlinh mới dời qua đ/c mới ah
đúng rùi bác, địa chỉ mới theo chữ ký của em đó bác, qua chỗ mới rộng rãi, để có nhiều mặt hàng phục vụ mọi người bác ah, :D qua đó có từ hàng điện máy như tivi, dàn âm thanh ... cho tới hàng điện lạnh (tủ lạnh, máy lạnh, máy giặt ...) và các mặt hàng gia dụn lun bác ah. Còn các bác muốn tìm địa chỉ của em thì google map sẽ giúp ah, :D, cứ đánh địa chỉ vào sẽ có bác ah.
alo thử là bt bác ah :)
Bác nào có e sony tầm 11-15 triệu mà ok thì PM cho e cái giá luôn cũng đc. HCM nhé
em đã pm bác rùi đó ah :D
cùng câu hỏi với bác này :D
em đã pm bác rùi đó ah :D

ndchieu22

Well-Known Member

Bác chủ ới không có cái giá đó đâu, 42w674 bây giờ hàng không có mà bán lấy đâu ra bán cho bác giá 11.1tr, bác chuyển sang mua model 42w700B hoặc 40w600B

dienmayso_8

Bác chủ ới không có cái giá đó đâu, 42w674 bây giờ hàng không có mà bán lấy đâu ra bán cho bác giá 11.1tr, bác chuyển sang mua model 42w700B hoặc 40w600B
42w674 hàng có thì cũng có nhưng giá cao. Nếu bạn mua giá 11,1 đc thì bán lại cho bên mình thêm 1triệu tiền cafe 1 con cho bạn luôn.^^

dienmayso_8

Giá này quá tốt, tốt nhất luôn. Bạn thử hỏi xem có giá đó k, check time sử dụng = 0 thì rinh luôn bạn ah

Bên trên